User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: Gửi người con gái anh yêu

baochaobuoisang
    Guest

Mặc định Gửi người con gái anh yêu

Hôm nay 01:20 PM<BR />

Ðêm buồn. Những tháng ngày xa nhau anh muốn quên đi tất cả nhưng anh không thể nào quên được em. Thời gian mình xa nhau là khoảng thời gian mà anh thấy lạc lõng và cô đơn biết nhường nào.<BR />

Anh đang vui nhưng bỗng dưng anh cũng có thể buồn khi nghĩ về em, em có biết không! Mùa đông này lạnh quá em ơi, và còn lạnh hơn nữa khi bây giờ với anh chỉ còn lại những ngẹn ngào và nỗi buồn vây kín. Bây giờ anh thấy rất sợ mùa đông, vì hai năm nay anh phải trải qua hai mùa đông mà đó là hai sự mất mát lớn trong đời anh. Anh nghĩ hai sự mất mát ấy là do lỗi của anh tất cả đúng không em? Vì thế ba tháng nay, anh đã đánh mất đi chính con người anh. Ngày thì anh làm, còn tối đến thì anh tìm đến những cảm giác mạnh, say sưa để quên đi nỗi buồn, nhưng nào có quên được hả em.<BR />

Anh biết em cũng rất buồn, khổ sở trong những ngày như thế này. Hơn 6 năm mình yêu nhau là một chuỗi những khổ sở, vất vả, bên cạnh đó còn bao những sự cám dỗ. Rồi chúng ta không tâm sự và cùng giải quyết, nhưng chúng ta cũng đã vượt qua và đã giữ được nhau. Vì sao đến bây giờ chúng ta lại mất nhau em nhỉ? Anh muốn đi thật xa càng xa càng tốt và không một ai quen biết anh để anh có thể làm lại và quên em đi nhưng anh đi được đâu bây giờ để làm được điều ấy? Anh chợt nhận ra dù anh có đi bất cứ phương trời nào thì suy nghĩ và trái tim anh cũng không thể quên được hình bóng của em.<BR />

Có những khoảng lặng mà anh không biết anh đang nghĩ gì, làm gì và anh đang sống vì những thứ gì. Những gì anh có thì bây giờ đã mất tất cả: niềm tin và cả hy vọng cũng bay đi theo em ở một nơi nào đó mất rồi. Anh vẫn đang cố sống bằng những hình ảnh và những kỷ niệm của anh và em và đó cũng là những gì anh còn giữ lại được cho đến tận bây giờ. Một chút khoảng lặng anh bỗng dưng buồn và nhớ về em và những ngày tháng xa xưa. Anh không biết phải nói yêu em hay nhớ em như thế nào nữa vì dù có nói ra cũng không thể nào tả hết được tâm trạng của anh lúc này, em có biết không? Trước giờ anh vô cùng mạnh mẽ nhưng khi xa em anh mới hiểu mình thật nhỏ nhoi và trở nên sợ mọi thứ.<BR />

Anh biết bên anh có những người rất yêu anh và anh cũng có một người phụ nữ khác để lấp chỗ trống. Nhưng anh trở nên vô cảm tự bao giờ, và thấy có lỗi với người ta vì anh không yêu người ta mà anh lại... Trái tim anh lạnh lắm rồi em à và không ai có thể sưởi ấm được lại nữa ngoại trừ em. Nếu được thì em hãy tha thứ cho anh, bỏ qua những nỗi lầm. Cùng hoàn thiện tính cách, tình cảm và làm lại từ đầu. Ðược không em?<BR />

http://www.chaobuoisang.net/goc-ban-...ai-anh-yeu.htm

2. Có 2 thành viên cảm ơn bài viết của baochaobuoisang có chất lượng:

svBK's Newbie Avatar của Bao.Anh.NH

Mặc định Re: Gửi người con gái anh yêu

dẫu biết rằng cố quên là sẽ nhớ, nên dặn lòng cố nhớ để mà quên

4. Tớ cảm ơn Bao.Anh.NH đã chia sẻ.

svBK's Newbie

giá mà cô gái ấy đọc được lời tâm sự đó của bạn thì cô ấy sẽ quay lại với bạn thôi. bạn hãy chờ đợi nhé . chúc bạn sớm tìm lại chính mình và cô ấy sẽ quay về với bạn. chúc 2 bạn hạnh phúc nhé

6. Tớ cảm ơn maihuong_hy đã chia sẻ.

svBK's Newbie

mối tình đầu của mình là hồi học cấp 3, có yêu một bạn trai gần nhà, học cùng từ nhỏ, giờ thì người đó cũng đã rời xa mình rồi, nhưng mình vẫn rất nhớ người đó, mong người đó sẽ quay về với mình , mình thật lòng muốn người đó quay lại với mình, mình rất yêu người đó. và không muốn mất người đó.

HUT's Student

ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

svBK's Member Avatar của binhminhmuaA4

Mình cảm nhân được sự chân thành và tình yêu thực sự của bạn. Mình nghĩ hạnh phúc cần phải tự mình kiếm tìm, bạn hãy cho cô ấy biết rằng bạn yêu cô ấy đến thế nào, và hãy chứng tỏ bạn có thể thay đổi những điều trong quá khứ. Một bạn đã nói đúng nếu cô ấy biết cô ấy sẽ quay về bên bạn nhưng tại sao lại là "nếu"? Bạn hãy dũng cảm hành động đi chứ. Bạn chân thành và trái tim bạn tha thiết đến nhường ấy kia mà.
    Mong bạn sẽ hạnh phúc (Mình thực sự ghét cảm giác thấy người khác không thể chạm đến hạnh phúc khi chỉ cách nó rất gần).

.......^_+....... Avatar của denial

Có những thứ mất đi rồi sẽ không bao giờ lấy lại được nữa!
    Đêm sẽ qua...
    Và ngày sẽ tới...
    Tàn đêm nay những nỗi buồn khép vội!
    Em đánh thức mình bằng lời nói dối Bình Yên!

svBK's Member Avatar của vandieprose

hihi.tâm sự buồn.!
    hãy cố gắng thật nhiều chúng ta sẽ đạt được mong ước của mình

svBK's Newbie

yêu là chấp nhận, là cố gắng để hoàn thiện lẫn nhau. Hãy luôn biết thông cảm, tình cảm sẽ bền vững.

svBK's Member Avatar của vandieprose

oai.ty.1 điều kỳ diệu,mang lại nhiều hạnh phúc nhưng cũng k ít nỗi buồn

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề