User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 46

Chủ đề: Tình yêu màu gì ???

nobita
    Guest

Chào cả nhà, theo bà con thì tình iu màu gi ? khônng phải cứ nhất thiết yêu rồi mới có thể trả lời được câu hỏi này, những người chưa iu có thể trả lời theo …trí tưởng tượng …khi`khi`. Câu trả lời phản ánh tính cách và quan niệm của bạn về tình iu đấy ( ví dụ nếu bạn hỏi một người vừa bị “đá” câu hỏi này thì đến 99,99% họ sẽ trả lời là màu…đen )
    Thế còn bạn, theo bạn tình iu màu gì ?
    Chú í, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi trả lời

Minhlover2
    Guest
    Hồng và xám, có thể có lúc màu xanh, vàng, tím,.... Nói chung là nhiều màu lém, không biết hết được, có cả những màu mà bình thường không thấy đâu!!

mona_lisavn
    Guest
    Mình thì tưởng tượng tình yêu có rất nhiều màu .Trước hết nó được xây dựng từ những màu cơ bản ,sau đó phát triển thành những màu khác nhau (đa màu),tình yêu vốn phức tạp mà.Cuối cùng nó tồn tại dưới màu gì thì còn phụ thuộc vào 2 nhân vật chính.Có thể là màu đen hoặc màu hồng vĩnh cửu.

boudeuse_liph
    Guest
    TInh yeu co 2 mau ,mau hong khi ta co cai ma minh muon ( cu the la......) con mau den la khi ta khong
    co gi ca .
    Cung co the noi , tinh yeu mau cau vong , Dep lam nhung ma cung kho co the giu duoc lau ,hihi ,toi chua co yeu ,nen chi tuong tuong la chu yeu

nobita
    Guest
    Mới thông qua điều tra “sơ bộ” vậy mà chúng ta đã có 3 người trả lời rằng tinh iu có nhiều màu ! …Và theo cá vị tiền bối thì những người có câu trả lời như vậy có quan niệm rất thú vị về tình iu, 80% là họ chưa có darling (đây có lẽ là tin vui đối với một số người đang có ý đồ …đen tối …khi`khi` ). Tuy nhiên, đây không phải là những người ngây thơ trong vấn đề đôi lứa. Họ có kinh nghiệm không ít về lĩnh vực này ( có thể là do từng trải hay học hỏi từ người khác ). Những người này thuộc dạng nghiêm túc, không đùa giỡn, không phiêu lưu trong chuyện tình củm, nhưng cũng không khắc nghiệt khó khăn quá đáng. Túm lại là những người quan niệm tình iu nhiều màu là đúng chừng mực và có cơ sở, họ có bản lĩnh trong tình trường

Trên đây chỉ là “quẻ bói” cho 3 người đầu tiên, mà đã là bói thì có đúng, có sai …hehe nếu có sai thì bà con cứ việc đính chính nha’
    Ai muốn bói tiếp nữa thì cứ phát biểu xem tinh iu màu gi`, nobita se xem dùm cho . nhưng chú ý là mỗi người phải có chính kiến riêng, Okay ?

autin_susu2
    Guest
    Tình yêu màu củ chuối.
    Hừ...iêu nàng mà nàng có thèm iêu lai đâu.
    Mặt mũi lúc nào cũng lạnh lùng làm tan nat con tim người ta...hu hu

nobita
    Guest
    Màu củ chuối a ! Có ngay ! nhưng xin nói cụ thể hơn, chuối xanh hay là chuối chín ???
    Nếu là chuối chín thì U là người thích có người yêu nổi bật, thích được người yêu tôn sùng. U xem tình yêu không phải là một giá trị thiêng liêng, có thể bỏ tất cả để theo đuổi nó và cũng có thể bỏ đi bất cứ lúc nào. Đối với U, khái niệm về yêu lần đầu, lần hai hay lần …ba không mấy quan trọng. Tuy nhiên, quan niệm này trước sau gì cũng sẽ thay đổi.

nobita
    Guest
    Không lẽ mình bói trúng hay sao mà chẳng thấy ai lên tiếng phản đối thế nhẩy kiểu này phải đổi nick thành Nobita_thày bói mất … chẹp chẹp <--- bắt chiếc MiniMoon

quai_vat_C13
    Guest
    Hehe, thế thì em cũng có í kiến cùng với 3 bác kia ạ

:silly) :silly) :silly)

Đùa thui, em cũng fai có í kiến riêng chứ nhờ. Theo ý kiến của em thì tình yêu màu hồng. Kể cả lúc nào đi chăng nữa thì tình yêu cũng luôn luôn rất đẹp. Em thích tình yêu màu hồng. Anh khỉ con thấy sao ạ? ( nếu tốt thì anh cứ viết ra ở đây để khen em nhé, còn nếu quẻ bói này ko đẹp lắm thì mess cho em thui... Hi`)

Khì :wub:

magic_of_love
    Guest
    tinh yêu á? màu xanh da trời

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề