User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: BẠn Đang ChÁy TÚi ( TiỀn À DỄ ThÔi )

angelOfDarkness
    Guest

Mặc định BẠn Đang ChÁy TÚi ( TiỀn À DỄ ThÔi )

Bạn đang bị cháy túi, hoặc chỉ đơn giản là cần tiền. Bạn không có nhiều thời gian để làm thêm kiếm tiền hoặc đơn giản là chưa

biết cần làm gì để kiếm tiền. Nếu vậy bài viết sau đây của tôi có lẽ sẽ rất có ích với bạn. ( nói trước bạn không cần phải có tài

khoản ở ngân hàng để kiếm tiền theo cách này, và đây là một cách hoàn toàn hợp pháp cũng như đơn giản )

Bằng cách nào : có rất nhiều công ty ở nước ngoài đồng ý trả tiền cho bạn chỉ với mỗi một việc là xem quảng cáo của họ. Số

tiền mà bạn có được tuỳ thuộc vào từng công ty . Công ty mà tôi giới thiệu sẽ trả cho bạn 5 cent cho mỗi quảng cáo . Tính sơ

ra chỉ cần lên net khoảng một tiếng bạn có thể xem được 45 quảng cáo = 2,25 USD . Trừ đi số tiền bạn lên net khoảng 3000

VNĐ bạn sẽ lãi khoảng 33000 VNĐ . Ngoài số tiền trên nếu bạn giới thiệu được thêm người đến xem quảng cáo bạn sẽ được

thưởng hoa hồng từ công ty đó ( nếu bạn giới thiệu được kha khá người xem quảng cáo thì có những ngày bạn chẳng cần lên

net tài khoản của bạn cũng thêm được từ 3 -> 4 USD , quá ngon ! )

Tiền bạn kiếm được sẽ được chuyển thẳng đến địa chỉ của nhà bạn dưới hình thức là Séc , bạn có thể đem tiền ra ngân hàng

đổi lấy tiền mặt một cách dễ dàng. Nếu bạn muốn họ chuyển tiền vào Credit card hay một cái gì đó tương tự thì mọi chuyện lại

càng đơn giản.

------------------------------------
    Cách thức đăng kí để xem quảng cáo . Công ty mà tôi giới thiệu cho bạn tên là Allyousubmitters

Bước 1 : Bạn click vào liên kết sau : http://www.allyousubmitters.com/page...php?refid=0987
    Bước 2 : Vào trang web với dòng địa chỉ đó rồi nhấn vào " Sign up " ở phía bên trái . Sau đó nhập địa chỉ email của bạn vào.

Bạn sẽ nhận được một email của trang web gửi về địa chỉ mail của bạn.
    Bước 3 : Vào trong hộp thư của bạn, mở thư mà công ty Allyousubmitters vừa gửi đến cho bạn ( nó có thể ở mục Inbox hoặc

ở mục Bulk đối với các bạn dùng hòm thư Yahoo ) . Thư có tựa người gửi là "allyousubmitters.com" , và subject là "AYS

PTR Program signup URL " . Bạn nhấp vào liên kết đầu tiên trong thư, trang web đăng kí sẽ được tải về để bạn đăng kí thông

tin cá nhân
    Bước 4 : Đăng ký thông tin cá nhân.
    Username : ( bạn tự chọn lấy user name cho mình )
    Send emails to : ( bạn nên chọn phần này là Site Inbox thư quảng cáo sẽ được gửi đến chỉ một nơi cho dễ nhận )
    First Name : ( Tên của bạn )
    Last Name : ( Họ của bạn )
    Address : ( Địa chỉ bạn đang sinh sống , ví dụ : Số 50 Phố Tôn Thất Bách Quận 10 Tp Hồ Chí Minh )
    City : ( Điền tên Thành Phố mà bạn đang sống )
    State : ( cái này là chọn bang, chỉ dành cho người ở nước Mĩ . Nếu bạn không ở các bang đó thì chọn là N/A )
    Zip Code : ( là 70000 với người ở TP HCM và các tỉnh phía nam, và là 10000 với những người ở các tỉnh phía Bắc , cái này

phải tuyệt đối đúng )
    Country : ( Chọn nước mà bạn đang sống )
    Referred by : 0987
    Select categories of interests to you : ( Cái này là để chọn những mục mà mình muốn được xem quảng cáo, để xem được nhiều

quảng cáo bạn nên click vào tất cả các mục )
    Select a payment method : Check ( tức hình thức thanh toán tiền bằng séc , được gửi đến địa chỉ sống của bạn )
    Payment account ID : ( bạn bỏ trống phần này )
    Bạn nhập password vào và ấn vào Sign up để hoàn thành việc đăng kí
    Bạn sẽ nhận được thư thông báo đã đăng kí thành công trong hòm thư của bạn .
    ------------------------------------------------------------------------
    Mỗi ngày bạn vào trang www.allyousubmitters.com để check email . Bạn vào Menu " member " ở bên trái trang web. Nhập "

Username " và "Password" của bạn vào.
    Vậy là bạn đã vào trang trính của trang web AYS với tài khoản của bạn.
    Bạn nhấn vào Menu " Inbox " bạn sẽ thấy có bao nhiêu email đang cho bạn đọc, bạn click vào " inbox " để lần lượt đọc email

trong đó.
    Click vào email đầu tiên sẽ hiện ra một khung nhỏ quảng cáo, kéo xuống cuối khung bạn sẽ thấy một dòng " link " kết nối màu

xanh có dạng ví dụ http://www.allyousubmitters.com/scri...75947495749754
    Click vào liên kết đó, nó sẽ hiện ra một khung nhỏ nữa với dòng chữ là " This is 5 cent pay email .... " Bạn để nguyên khung đ

ó, hoặc là thu nhỏ nó lại, chờ 60 giây sau bật lên sẽ thấy nó đã hiện dòng chữ " Your account have bên credit - Thank you " .

Lúc đó bạn đã được coi như đọc xong email đó, và trang web đã tính tiền cho bạn
    Bạn tiếp tục với các email khác với cách giống như trên.
    Email nào đọc xong bạn nên xoá đi, ví dụ khi bạn đọc xong hêt mail trong hộp mail rồi bạn nên " Delete " hết những mail này đ

i. Nhà dịch vụ AYS sẽ không chấp nhận nếu bạn để mail mà không đọc trong thời gian một tuần , hoặc để trong hộp mail của

mình đến 200 email mà không xoá đi. Bạn nhớ nhé.
    Có thể khi bạn đọc mail đầu tiên nhà dịch vụ AYS sẽ đưa ra một ban gồm các chữ số để bạn chọn số giống như trong ban đó.

Họ chỉ muốn kiểm tra xem bạn có gian lận hay không.
    3/ BẠN ĐÃ ĐƯỢC BAO NHIÊU TIỀN;
    Bất cứ lúc nào bạn vào trang www.allyousubmitters.com nhập "Username" và "Password" vào một cách bình thường , ngày

trang đầu tiên, dưới dòng chữ " Helllo " bạn đã thấy được số tiền mà mình đang có.
    Nhớ là khi xem hoặc đọc mail xong bạn phải Lock out nhé.
    Và để thực sự tin tưởng vào AYS tốt nhất bạn nên biết một chút tiếng anh.
    4/ĐỂ KIẾM THÊM TIỀN :
    Bạn vào trong menu "Pay2Click" sẽ thấy các "banner" quảng cáo bên dưới, nhấp vào giống như đọc email, bạn cũng sẽ được

5 cent cho việc xem một banner . ( 100 cents = $1 ).
    5/CÁCH NHẬN TIỀN
    Khi bạn đã kiếm được đủ 50 USD ( tốt nhất là khoảng 51 USD ) . Bạn vào trong trang chính , ở mục " Visit

Redemption Page " . Kéo thanh trượt đến cuối trang bạn sẽ thấy dong chữ " Earnings Cashout"
    Request to Redeem Entire Cash Earnings
    $200 Maximum Payout in a 30 Day Period
    Spend Cash $ 50 "
    Bạn nhấn nút " Request redemption " . Bạn nhớ chỉ làm thao tác này một lần thôi nhé. Sau đó bạn đợi công ty kiểm tra tại tài

khoản và gửi check tới nhà bạn. Bạn chỉ việc cầm check ra ngân hàng gần nhất để lĩnh tiền.
    Tiếp tục như vậy, khi bạn đã đủ 50 USD hay để tới 100 USD - 200 USD gì cũng được, bạn làm theo thao tác trên. Lưu ý :

Bạn chỉ yêu cầu một lần thôi khi đã đủ tiền, nếu làm lại lần thứ 2 là tài khoản của bạn bị xoá mất.
    Chú ý là đôi khi họ gửi cho chúng ta một số email để kiếm tra xem chúng ta có đọc thư của họ không thường chỉ có tựa đề là :

Do not check ... Do not kick ... thì bạn đừng dại mà ấn vào nhé, hãy del mail đó đi vì nếu bạn nhấn vào thì số tiền của bạn sẽ
    bị trừ đi đấy. Hãy cẩn thận.
    6/CHÚC BẠN THÀNH CÔNG.
    Hãy tận dụng thời gian trên mạng của mình để kiếm tiền bạn nhé, đấy cũng là một xu hướng kinh doanh đến từ trên mạng hiện

nay. Bạn có thể vừa chat vừa kiếm được mà, đúng không.
    Với số tiền $50 không phải là lớn so với thu nhập ở nước ngoài , nhưng bạn cũng có thể làm vui thích vì thành quả của long kiên

nhẫn đã thành công, và có thể trang trải những chi phí lặt vặt phải không bạn.
    Còn nhiều cách kiếm tiền khác nữa đòi hỏi người dùng phải " Good at English " mà Ngọc Vy biết nhưng chỉ giới thiệu cho bạn

xài AYS vì đây là dịch vụ lành mạnh an toàn và rất nghiêm túc. Nhất là bạn đừng tạo địa chỉ email giả để đăng kí làm thành viên

nhé . " Vậy là lừa đảo và tài khoản của bạn sẽ bị " Delete " ngay tức khắc đấy

mercury
    Guest

Đề nghị xóa bài này!

eagle_king
    Guest

nè kiếm tiền dễ thế hả mấy đại gia,có tin được không vậy?

vuotcan133
    Guest

Mặc định vuot qua chinh minh

m15` m15` m15`
    mấy đại ca ơi em không thể kiếm được tiền vì em lập các tên đều bị lỗi cả phải làm thế nào đây ạ
    Giúp em với m5` m5` m5` m5` m5` m5` m5` m5` m5` m5`

singleboy
    Guest

Mặc định nothing

Algel of Darkness cho hỏi thăm 1 chut' nhá, có trang web nào nhiều thư quảng cáo hơn là allyousubmitters.com không? Với lượng mail đấy trong Inbox hay kể cả kiếm thêm ở Paid2click thì tới đời cháu của mình may ra mới nhận được tiền.
    Thanks alot

assassin
    Guest

chỉ tổ spam bài là hay....

HUT's Student

ÔI! Ai có thể tin được là thằng bạn thân nhất của mình đang tham gia một cái gì gì đó cũng vớ vẩn không kém cái này hả trời????
    "Kiếp sau xin chớ làm người
    Làm cây thông đứng giữa trời mà reo"

hoaphongtinh
    Guest
    m28` Cai Vu Nay Co Thuc Ko Day ?

xman
    Guest

Xman

Cho minh hoi nhe:
    Thứ nhất là Công ty nước ngoài đó không thể gửi sec về địa chỉ của mình được.
    Thứ hai là 1dolla là bằng 100cent. Vậy thì mất bao nhiêu thời gian để được 50$
    CÁC BẠN ƠI! Minh có cách này kiểm tiền dễ hơn. 100$ trong 35 ngày với những ai biết một chút lập trình m6`

HUT's Student

Tốt quá, XMan ạ. Nhu thế thì còn hiệu quả gấp hàng trăm lần cái trò đọc thư quảng cáo.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề