User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: giáo sư Tôn Thất Bách ---

born to run... Avatar của Gorpe

Mặc định giáo sư Tôn Thất Bách ---

đã qua đời ,sau 1 cơn đau tim khi đnag đi công tác ...tớ buồn quá!! sao dạo này toàn những chuyện hâm hâm!!! t:26 ..công bằng cái nỗi gì chứ!!
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

HUT's Engineer

Xin bác đê, cuôc đời nó là thế, ai chết bác cũng quan tâm thế thì khổ lắm, hik, cảm xúc nó cũng vừa thôi!
    Khám phá bản thân

cậu sao thế!!!!tôi không đa mang!!!chỉ đơn giản , tôi thấy buồn ,,bác ấy là người tốt ..là người mà tôi rất kính trọng...

Laziness is killing me... Avatar của Aprilsnow

Quote Nguyên văn bởi R9Ronie
    Xin bác đê, cuôc đời nó là thế, ai chết bác cũng quan tâm thế thì khổ lắm, hik, cảm xúc nó cũng vừa thôi!
    Hừm, bác này đúng là vô tâm nhất quả đất.
    Em cũng rất bàng hoàng khi đọc tin nay trên báo. Kô hiểu vì sao những người tốt thì lại phải chịu những số phận như vậy nhỉ. Cuộc đời này liệu có còn chút công bằng kô nữa????

Kẻ thù lớn nhất của tôi là sự lười biếng và tự mãn
    Điểm yếu lớn nhất của tôi là sự thiếu tự tin và kém cỏi

canhnguyen@svbkol.org

HUT's Engineer

Bác Langthang nhầm rồi đấy, em vẫn được bị đánh giá là dễ cảm xúc, nhưng đời nó là thế, đấy bất công thế đấy, đấy mới chỉ là người mà các bác ngưỡng mộ thôi, đợi khi ập vào ngay người thân của các bác, thậm chí cả bản thân nữa cơ.

c'est la vie!!!!!!

đừng nói thế R9...tôi chỉ muốn chia sẻ , không ai muốn có chuyện gì xảy ra cả...
    lúc đã xảy ra rồi , chúng ta không thể làm gì được , nhưng điều tối thiểu được sống với cảm xúc cũng bị lên án thì nói làm quái gì!!!

đúng , đừng đi tìm công bằng cho cuộc sống ...nhưng chúng ta không bi lụy , đó là chiến thắng lớn nhất của chúng ta rồi , phải không?

Nắng Avatar của Tũn

Hôm biết tin đó tớ thật sự rất bất ngờ, lúc đầu đọc post của Geo mình cứ nghĩ là Geo đang nói về...giáo sư Tôn Thất Tùng (mình không thể tin đó là thầy Bách). Đi đọc báo và nghe mọi người nói thật là sửng sốt, thấy buồn và tội nghiệp cho thầy.Chị mình học Y cho nên mình được nghe kể rất nhiều về thầy, cho nên mình cảm thấy kính trọng thầy thực sự. Thầy là một người rất tốt , hết lòng vì công việc, vì người nghèo, và luôn lắng nghe sinh viên, mình nhớ hôm tốt nghiệp của chị, sinh viên vây quanh thầy đông kinh khủng, ai cũng muốn chụp ảnh với thầy,chắc thầy rất bận nhưng vẫn tỏ ra rất vui vẻ và thân thiện, còn ở trường thì 1 tuần thầy dành ra 1 thời gian để lắng nghe ý kiến của sinh viên. Thầy còn chơi thể thao cùng với sinh viên nữa. Mấy ai được như thầy. Họp quốc hội thì hình như chỉ có thầy đứng lên bảo vệ quyền lợi cho ngành Y.
    Lại còn con thầy ...cái ông Tôn Thất Hữu Anh gì đó, những lời nói về ông này không được...tốt lắm.
    Bây giờ chẳng có ai nối nghiệp thầy nữa rồi.À, quên mất mình phải gọi là bác, vì mình đâu có phải học sinh của thầy.
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

con thầy là Hiếu Anh...
    đến bây giờ , tớ vẫn chưa thể nào tin đấy là sự thật

cậu có thể đến viếng BÁc ấy ...

Quân Nhân Danh Dự

Cuộc đời bất công quá phải 0 các bác. Những người tốt, cống hiến nhiều cho xã hội thì chết sớm, còn những kẻ xấu xa phá hoại thì lại cứ sống nhăn nhở.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề