User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: cho các bạn!!!

born to run... Avatar của Gorpe

Mặc định cho các bạn!!!

tôi muốn cảm ơn các bạn vì những tình cảm tốt đẹp mà các bạn đã dành cho tôi...

mong rằng các cậu sẽ lấy lại đựoc tinh thần
    và luôn luôn vui vẻ!!
    cảm ơn!! d:12 b:16 b:16 b:16 b:16 b:16
    Lần sửa cuối bởi Gorpe; 24-03-2004 lúc 04:18 PM
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

telu
    Guest

thật sự , ge ,dù mày có muốn hay không, thì không ai có thể phủ nhận được mày,tao rất mừng cuối cùng mày cũng đã nhận ra điều đó nhưng như thế không tốt cho mày , tao vẫn quen nhìn mày như trước kia,mày không cần nhưng mày đáng được nhận,
    tao yêu mày , ge ạ , mày thực sự đặc biệt,
    tao chỉ hi vọng , mày có thể dựa vào vai tao mà khóc
    dù có chuyện gì xảy ra ,tao , thầy , bà chằn , Hùng đều cần mày...

cảm ơn vì mày đã quyết định như vậy...đừng cho rằng tao khách sáo...

born to run... Avatar của Gorpe

thực tập thành công nhé!!

mong rằng các cậu sẽ mãi như thế này

b:16 b:16 b:16 b:16 b:16 b:16 b:16 b:16 d:12

Nắng Avatar của Tũn

m34` Hehe Q à! Hôm qua nhận được lời nhắn của mày, tao đến luôn, đi trên đường tao cũng đoán lờ mờ được chuyện gì đã xảy ra với mày rồi (chắc cũng chỉ là chuyện đó thôi, mày biết không? trước đây tao đã định cản mày, nhưng lại thôi vì tao biết tao có nói sao thì mày cũng sẽ vẫn làm theo ý mày thôi, mà trong chuyện đó nếu là tao có thể tao cũng sẽ làm thế). Tao không định nói đúng hay sai, cho dù tao biết trong chuyện này mày thật là trẻ con và viển vông. Tao đã mấy lần định nói, nhưng thật sự tao không muốn mày mất hy vọng. Tôi muốn lôi mày thoát khỏi cái mớ bòng bong đấy nhưng mày vẫn thế thôi, ương ngạnh và thích làm theo ý mình. Tao đến thì lại gặp N, 2 đứa cứ đứng cười nói ầm ĩ, hơ hơ, tao đến vẫn là cái câu cũ rích của mày " mày đến làm cái gì? " thế chẳng phải mày đang mong tao đến đấy sao hehe m14` , nhưng tao không thèm chấp .(hơ hơ, lúc nào tao cũng phải nhường nhịn mày, khổ thế đấy).
    Tao đến liên thiên đủ chuyện, chắc chả đủ khe hở để cho mày kêu ca, hehe, đừng cho tao là người vô tâm, mày đừng có đợi lời an ủi nào từ tao, mà hình như mày cũng chẳng chờ thì phải. Tao nghĩ mày sẽ vượt qua chuyện này thôi, tao tin là vậy, cái gì cũng không tự nhiên đến rồi đi, nhưng tao mong mày hãy thật tỉnh táo, tao không có ý bắt mày phải dừng lại, nhưng mà cần phải nhìn vào sự thật 1 chút. Mọi chuyện sẽ tốt đẹp thôi, mày ạ, mày là một người rất may mắn và hạnh phúc, hạnh phúc của mày là gì nhỉ, là vì có 1 người bạn như tao (hí hí, nói phét tý m22` ) Thế nhé! Lúc nào cảm thấy " bức xúc" quá thì gọi điện cho tao. Tao sẽ đến!
    à, về quê nhớ xuống nhà tao nhé!
    À, nói cho mày mừng, mà hình như chẳng mấy khi tao nói những lời có vẻ " thân mật" với mày cả : mày là người bạn thân nhất của tao đấy, D, H ,L, N cũng xếp sau thôi. Thích nhé m20` . Tuy rằng tao và mày mà gần nhau thì đúng là khủng khiếp, cũng may là tao không có hay gặp mày không thì đại chiến xảy ra liên miên (tại mày lành hanh và ương quá đấy). Lại còn gì nữa gì, chẳng có lấy một sở thích gì là chung cả. Nhưng mày sẽ vẫn là người bạn tốt của tao ( khen tý cho sướng m21` )hé hé.
    Chúc mày vui vẻ nhé! m34`
    Lần sửa cuối bởi Tũn; 26-04-2004 lúc 01:24 PM
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề