User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 40

Chủ đề: Tôi thật sự rất, rất là buồn!!!!!

Gà_Rừng
    Guest
    Tôi là thành viên mới, chào các bạn. Tôi có một tâm sự buồn lắm, có thể nói là thất tình. Không biết có ai đã và đang như mình, mong các bạn hãy chia sẽ và cho mình nhũng ý kiến, thành thật cãm ơn!!!

nhien
    Guest
    chao ban
    minh buon lam thay buon kinh di thay ma ban co biet cho khong ne

boudeuse_liph
    Guest
    tôi cũng đang thất tình này , có ai hiểu cho mình không nhỉ ?
    Nếu nói 1 cách đúng đắn , nhìn từ mọi mặt thì : bây giờ đang đi hoc , chỉ có 3 vấn đề chính : học hành . Cái này sắp thi rồi nhưng nói chung là đầu óc rỗng tuếch , tiền bạc thì đang cháy túi . Cái vấn đề chính la tình cảm thì , tôi thích người ta nhưng người ta không thích tôi ... NÓ còn bảo , anh thấy rồi , em cũng chỉ giống bọn con gái BK khác thôi , chán lắm !

Quân Nhân Danh Dự Avatar của tinhyeumuonmang
    Bạn hãy nghe tôi nói chút nhé. Trong cuộc sống ý mà. Nếu ma không co những cái đó thì sẽ chẳng còn thú vị gì đâu. Ai cũng phải "có" điều đó. bạn tưởng chỉ mình bạn sao?? Là SV có mấy ai vi vu sung sứong đây?? May ra được mấy ngày đầu của tháng là cung chứ gì. Bạn tâm sự chuyện tình cảm lên cái chỗ này, chắc bạn cũng đã phải " đầu tư" rồi đúng không?? Theo tôi ý, dẹp bỏ mấy cai chuyện đó lại . Châm ngôn của tôi là " luôn lạc quan va hãy biết làm phiền người khác khi muồn thành công".
    Bạn chịu khó suy nghĩ : trên đời này còn ối việc để làm ngoài cái việc ngồi than vãn y'" bye bye....
    Tăng Ka liên tục!

autin_susu2
    Guest
    tui lúc nào cũng nhớ 1 ngưòi.
    Mặc dù có thể đến nhà ngưòi đó nhưng tui cũng ko dám...hì hì.
    Vì thế tui cũng buồn đến ra vào thẩn thơ đấy.
    Nhưng tui còn có tin học và các môn học...thế là ko dám buồn nữa vì sợ mẹ tui hơn...hì hì

Ichival
    Guest
    theo mình nghĩ thì nếu người ta nói là "cũng giống như bọn con gái BK chán lắm" đâu có nghĩa là cô ấy nói rằng cô ấy không hay có thể bạn chưa hiểu rõ cô ấy nói gì nhưng mà cũng có thể bây giờ cô ấy chưa nghĩ đến chuyện đó thì sao

Ichival
    Guest
    thứ nữa mình nghĩ là nếu con trai mà cứ quan trọng mấy cái chuỵện tình cảm hơi một chút là thấy suy supj thì mình cũng chẳng ưa nữa là cô ấy đối với mình ng` con trai nào có ý chí mới thực là người đáng để khâm phục

Nightmare
    Guest
    Tôi thiết nghĩ , chúng ta buồn vì chúng ta chưa làm được những điều mình muốn, ngay cả chuyện tình cảm này cũng vậy

Ichival
    Guest
    đúng thế con trai thì phải mạnh mẽ chứ

dongnghi
    Guest
    nhung con gai co teh bun fai ko , em cung bun alm huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/4 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề