User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 81

Chủ đề: Anh em nào ở Nghệ An - Hà Tĩnh Vào đây nhé!

svBK's Newbie

Mặc định Đồng hương Nghệ Tĩnh!!!

các bác đồng hương Nghệ Tĩnh vào đây nhé. Anh em gặp gỡ giao lưu tý

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi nhpn
    các bác đồng hương Nghệ Tĩnh vào đây nhé. Anh em gặp gỡ giao lưu tý
    Xin chào đồng hương!
    Tớ cũng dân Nghệ đây. Tớ là dân Chế tạo máy K39. thế nhpn học chuyên ngành gì? khoa mấy?

svBK's Newbie

Chào bác KGB30!

vui quá, gặp được một đồng hương rồi!

Em học K46. Em học 1 năm rồi được đi du học. Hiện đang học nghành Cơ điện tử, cũng thuộc nghành Cơ Khí đó bác. Anh em mình đồng môn rồi Em nhà ở Vinh, bác nhà mô rứa? bác đang công tác ở đâu? SV Nghệ BK cũng đông mà. Hi vọng sẽ biết thêm nhiều đồng hương.

http://www.nghe-online.com/forum/

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Chào các bác,em đồng hương nè.Em ở quỳnh lưu.Các bác tắm biển quỳnh bao giờ chưa?hí hí
    Mới ra tù tập leo núi..

svBK's Newbie

Chao ca nha. Em cung la dan Vinh- Nghe An day. Hoc khoi D- K49 Mong muon đc lam quen voi moi nguoi nha.

HUT's Student Avatar của nguyenduylong

nghệ an 8X đây . . ai mua cu đơ không nào . mới lấy từ quê về đây
    mà ai về quê nhớ đến quảng trường lấy cho tui nắm đất nhé , nhớ nhắm
    Quick and Snow Show - XoneFM - MTV Fresh - Top Album - Top Movie...
    http://WwW.NhoMaiNhe.Com

svBK's Newbie

Chào bác KGB30!

vui quá, gặp được một đồng hương rồi!

Em học K46. Em học 1 năm rồi được đi du học. Hiện đang học nghành Cơ điện tử, cũng thuộc nghành Cơ Khí đó bác. Anh em mình đồng môn rồi Em nhà ở Vinh, bác nhà mô rứa? bác đang công tác ở đâu? SV Nghệ BK cũng đông mà. Hi vọng sẽ biết thêm nhiều đồng hương.

http://www.nghe-online.com/forum/
    Anh trước ở thị xã HT, nay đã ra ở Hà Nội rồi nhưng lúc nào cũng hướng về quê ta. Giờ đang bận công tác xa. Chú đang học đại học ở Malay ah! Dân Nghệ thế là được đấy. Anh học Chế tạo máy nhưng chuyên về Công nghệ. Say này anh em mình mở xưởng sản xuất Rô bốt. Chú làm, về thiết kế còn anh làm về Công nghệ chế tạo là ổn đấy...he. he. Gọi thêm anh em nào chuyên về Quang- Điện tử thì hay...Nhưng mà làm xong bán cho ai mua nhỉ? Ai lo marketing bây giờ.

Chú nguyenduylong có cu đơ bán ah! Nhưng phải xem lại mặt hàng đã. Anh chỉ chấm mỗi cu đơ của quán ông bà Thư Viện, Gần Cao đẳng Sư phạm Hà Tĩnh hoặc cu đơ hình bán nguyệt ở Hương Sơn thôi. Còn cu đơ nơi khác như chợ Thị xã HT, Hồng Lĩnh hay Vinh thì thôi. Anh chào chú luôn, đỡ phải ngã giá.

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi KGB30
    Anh trước ở thị xã HT, nay đã ra ở Hà Nội rồi nhưng lúc nào cũng hướng về quê ta. Giờ đang bận công tác xa. Chú đang học đại học ở Malay ah! Dân Nghệ thế là được đấy. Anh học Chế tạo máy nhưng chuyên về Công nghệ. Say này anh em mình mở xưởng sản xuất Rô bốt. Chú làm, về thiết kế còn anh làm về Công nghệ chế tạo là ổn đấy...he. he. Gọi thêm anh em nào chuyên về Quang- Điện tử thì hay...Nhưng mà làm xong bán cho ai mua nhỉ? Ai lo marketing bây giờ.

Chú nguyenduylong có cu đơ bán ah! Nhưng phải xem lại mặt hàng đã. Anh chỉ chấm mỗi cu đơ của quán ông bà Thư Viện, Gần Cao đẳng Sư phạm Hà Tĩnh hoặc cu đơ hình bán nguyệt ở Hương Sơn thôi. Còn cu đơ nơi khác như chợ Thị xã HT, Hồng Lĩnh hay Vinh thì thôi. Anh chào chú luôn, đỡ phải ngã giá.
    Răng bác biết em đang học ở Malay? anh em mình mà làm robot thì hợp rồi anh đi làm đã lâu kinh nghiệm đầy mình rồi, em "trẻ người non dạ" nhưng được cái nhiệt tình :p bác có đang làm đúng nghề ko?

Không biết 2 bác Starfish và Ngheduylong học nghành gì? quê ở đâu nhỉ?

Em lily học D mấy đó? học cấp 3 trường mô rứa?

Web xứ Nghệ

Quân Nhân Danh Dự Avatar của starfish

Răng bác biết em đang học ở Malay? anh em mình mà làm robot thì hợp rồi anh đi làm đã lâu kinh nghiệm đầy mình rồi, em "trẻ người non dạ" nhưng được cái nhiệt tình :p bác có đang làm đúng nghề ko?

Web xứ Nghệ
    Em học ĐTVT.Quê thì em nói với bác rồi đấy.....hehe.Bác học hành trường chi bên đó vậy? Có kinh nghiệm kiếm tìm học bổng gì thì share cho anh em 1 tý..:biggrin:

svBK's Newbie

Web xứ Nghệ
    - Đoán thế! Hóa ra trúng ah! dân BK du học ngành Cơ điện tử không Malay thì Germany...
    - Mấy cái chuyện gia công cơ khí thượng vàng, hạ cám anh nhảy vào làm hết từ đánh rỉ phun sơn cho đến gia công trên máy CNC, làm công nghệ bằng CAD/CAM...

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/9 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề