User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: 8/3,các bạn nghĩ gì?

Quân Nhân Danh Dự

Mặc định 8/3,các bạn nghĩ gì?

đây là dịp giúp ta có thể biết được mình có vị trí như thế nào trong lòng những người xung quanh.Sự ưu tiên sẽ dành cho ai mà họ quan tâm nhất,những người bạn gần gũi nhất
    MORE THAN I CAN SAY

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

tiên sư, sao chã có đứa nào quan tâm tới mình nhỉ :4:
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

HUT's Student Avatar của mythanh

Quote Nguyên văn bởi giant
    đây là dịp giúp ta có thể biết được mình có vị trí như thế nào trong lòng những người xung quanh.Sự ưu tiên sẽ dành cho ai mà họ quan tâm nhất,những người bạn gần gũi nhất
    Tâm trạng chung của mỗi ng khi bắt gặp 1 dịp gì đấy nhưng cảm xúc này em hay gặp khi SN mình. Có chút gì đó như là nhìn lại, đánh giá lại mình sống với bạn bè ntn.
    8/3 uh! một ngày khác mọi ngày. Một ngày quậy phá, một bữa tiệc nhỏ bạn bè gần nhau ko phải chỉ do con trai trong lớp làm mà đôi khi chính mình cũng tham gia. Túm lại là ngày mà bạn bè xít lại gần nhau, hiểu nhau hơn
    (mà sao tâm trạng thế chị )
    Hãy cười với cuộc sống , cuộc sống sẽ nhe răng lại với bạn :biggrin:

born to run... Avatar của Gorpe

Quote Nguyên văn bởi fool_girl
    tiên sư, sao chã có đứa nào quan tâm tới mình nhỉ :4:
    điêu toa , tui chờ bác dài cổ !!!!
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

TraiTimCamLang
    Guest

Một ngày như bao ngày!

Quân Nhân Danh Dự

một ngày thật đặc biệt. Đây là 8/3 đầu tiên tiên tôi cảm thấy vô cùng hạnh phúc. Một bó hoa bất ngờ,đầy ý nghĩa; 1 đĩa nhạc với tên gọi"gửi 1 tình yêu"; một món quà tự làm bất ngờ,đó là những gì tôi cảm thấy yêu quý nhất
    Gửi người tặng tôi đĩa nhạc"gửi 1 tình yêu": cảm ơn rất nhiều,bao giờ tớ cũng coi âm nhạc chính là tiếng nói tâm hồn,đĩa nhạc này cũng là 1 phần cảm xúc của tớ. Cám ơn nhiều nhiều !
    Gửi thầy:thầy ơi,em thật ko ngờ 1 sở thích em nói rất vu vơ lại trở thành món quà 8/3 của em. Cám ơn thầy vì đã hiểu được 1 phần con người em. Em đã khóc khi mở món quà của thầy,thầy biết ko?Nếu thầy có thể cảm nhận em đã xúc động thế nào! Từ khi được làm học trò của thầy,em vẫn luôn yêu quý thầy. VÀ giờ,em muốn nói với thầy:Em yêu quý thầy nhiều!!!!!!!! Giá mà người yêu của em sau này quan tâm đến người khác và sống tình cảm như thầy!
    Gửi ấy: tớ hiểu bó hoa hôm nay có ý nghĩa như thế nào.Tớ có thể cảm nhận điều đó ngay khi nhìn thấy ấy cùng với bó hoa. Ấy là 1 con người đáng yêu quý lắm,ấy biết ko? mọi người ko biết điều đó,nhưng tớ hiểu. Càng ngày tớ càng cảm nhận được con người ấy đáng quý lắm(ấy biết phải làm thế nào và rất quan tâm đến người khác). Tớ chưa bao h cảm thấy quen biết ấy là ko may mắn,ngược lại,thật hạnh phúc được biết ấy,ấy tin ko? Ko hiểu tớ có hiểu đúng ý nghĩa bông hoa bưởi hôm nay ko?
    Lần sửa cuối bởi giant; 08-03-2004 lúc 07:16 PM

born to run... Avatar của Gorpe

to vợ: không đến chỗ vợ đựoc ...sozy nhiều nhiều , tại hôm nay hết tiền rùi vợ ạ!!! đành ngồi sáng tạo mấy cái thiệp tặng các nàng vậy...thường ngày vợ kèm kẹp cho lắm vào .....
    to bạn: thích nhé , vậy là mong uớc đựoc toại nguyện 1/2 rùi....cố lên!!!!
    to mình: mặc dù không đợi đựoc cô nàng F_G nhưng không sao ??? đời còn dài mà ., F_G nhỉ???....

chúc F_G . 8/3 vui vẻ!!!!

:wub: .......... :wub:
    :wub: :wub: :wub: $...cố luận ra chữ này nhé!!!
    :wub: .......... :wub:

Nắng Avatar của Tũn

8/3 nghĩ gì à ?
    Mấy ngày ngày hôm nay là những ngày đặc biệt của chị mình, những ngày thật bận rộn và quan trọng trong cuộc đời chị, chị đã " chống lầy". Mình cứ như con thoi, chạy hết chỗ nọ hết chỗ kia mà không hết việc, tiếp khách có vài pha củ chuối đến là ngại, hè hè. Nghĩ cũng vui vui nhưng cũng thấy hơi buồn buồn, thế là hè hay tết chắc không còn ai để "chiến" nữa. Lúc rước dâu xong đi về nhà mình, thím bảo " ôm chị 1 cái đi", chẹp, mình chịu, những pha tình củm như thế mình không làm được, có khi lại "gào" lên mất, chị cũng thế, 2 chị em giống nhau mà, và mẹ cũng vậy, lúc mọi người về gần hết thấy mẹ khóc, làm mình chỉ muốn khóc theo ( cũng may mình là người biết kiềm chế tình cảm khá tốt, hì hì).
    Chúc chị luôn luôn hạnh phúc nhé, chúc chị năm nay được vào biên chế chính thức của BV.
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

svBK's Member

8/3 chẳng có đứa nào để ý đến mình mới cú chứ.

Quân Nhân Danh Dự

buồn,chợt nhận ra mình đã ảo tưởng về vị trí của mình trong lòng 1 người bạn

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề