User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Header file .doc

HUT's Student Avatar của alisa

Mặc định Header file .doc

Bac nao co tai lieu hoac dia chi ve header file doc thi cho em xin nha
    cám ơn trước.
    Cái này để phục vụ cho bài tập lớn HDH của giáo sư Tùng.
    phuongvm
    Software Engineer
    lonely
    genius
    Tiền là số 1.
    Tình là 0.5

Dami
    Guest

Ơ, MS công khai cái này rùi à ? Mình tưởng nó bán cho các hãng thứ 3 đắt cắt cổ cơ mà. Hik, ai có đủ kiên nhẫn thì chạy debug xem, may ra hiểu được chút gì đấy. À, mà bài tập của thày Tùng thì không nên mất nhiều công sức, trừ khi bạn thật sự say mê, còn nếu để kiếm điểm cộng thì , hơi hoang tưởng rùi.

sourire
    Guest

Ha Ha, Aliasa ơi, cậu chọn cái đề tài này là sai lầm rồi, khó mà kiếm được tài liệu của bọn này lắm, sao ối cái dễ ra mà không chọn lại đi chọn cái này. Thôi đì đành phải cố vậy, nhưng nói chung là đừng đầu tư quá nhiều thời gian làm gì cho mệt.
    Theo tớ thì nên đầu tư vào làm cái bài tập lớn UNIX đi đã, được cộng điểm cơ mà :4:

nguyenthanhtungtinbk
    Guest

Cấu trúc con DOC thì Tùng chịu nhưng nếu để lập trình với file DOC thì VB là đủ. Trên mạng có một số FREE ACTIVEX cho phép load và save file DOC vào một đối tượng đặc biệt giống RichTextBox nhưng mạnh hơn, gần như MsWord luôn. Chỉ có điều các sản phẩm này chỉ FREE TRIAL thôi, còn muốn có thật thì phải mua, không thì decode sang ASM để crack, hơi lâu công một chút.

Chúc làm bài tốt nha!

Mà ông Alisa, ông quên cả bạn cả bè thế là không có được đâu đấy!

Dark_Angel
    Guest

Tớ có một chương trình mở được file .doc, .rtf v.v.... nói chung là office của MS. Viết bằng C#. Yên tâm là chỉ dùng các component cho sẵn của MS thôi. Nói thật là củ chuối vì tớ chưa giải quyết phần bộ nhớ nên tốn ghê gớm lắm. Đặc biệt là khi chạy nó thì cần cài MS Office 2000 trở lên và nếu đang chạy nó thì Office nghỉ khỏe :lol: Nếu ai đó cần thì cứ bảo tớ tớ gửi cho. Đây là BTL Lập trình hướng đối tượng của tớ kỳ trước đấy. Mr. Thắng cho điểm cũng khá cao :4:
    Quên nữa là nó chẳng có tí gì dính dáng đến header đâu, vì MS cho component mà. Chắc alisa không dùng được rồi. Hehe hóa ra là mình câu bài :lol:
    Lần sửa cuối bởi Dark_Angel; 08-03-2004 lúc 09:12 AM

nguyenthanhtungtinbk
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Dark_Angel
    MS Office 2000 trở lên và nếu đang chạy nó thì Office nghỉ khỏe Nếu ai đó cần thì cứ bảo tớ tớ gửi cho. Đây là BTL Lập trình hướng đối tượng của tớ kỳ trước đấy. Mr. Thắng cho điểm cũng khá cao
    Mr. Thắng cho bao nhiêu điểm anh Cho em xin cái code về nghịch thử đi:
    nguyenthanhtungtinbk@yahoo.com
    Thanx anh nhá!

Dami
    Guest

10 điểm cho DA đấy, thằng ku được cái chịu khó mầy mò. Coding expert của lớp anh đấy, Tùng ạ.

Dark_Angel
    Guest

Hik, buồn quá Tùng ạ, anh muốn đem cho chú lắm nhưng Mr. Hoàng của lớp anh, người giữ tất cả các bài tập lớn của nhóm anh mấy kỳ trước thì HDD vừa bị lỗi xong. Thế là bao nhiêu BT lớn hi sinh cả :2:
    Mong rằng anh sẽ hỏi được mấy đứa còn lại.

Hik, tao mà là expert thì mày là cái gì hả Dami? :4: Upper expert à hehe?

scupy
    Guest

Header file doc thì bạn lên http://www.wotsit.org/ mà lấy. Nhưng nói trước, header nhị phân của nó chuối lắm, có cả một tổ chức nghiên cứu nó mà còn ốm đấy!

nguyenthanhtungtinbk
    Guest

http://www.wotsit.org/ => VERY GOOD SITE, thanx scupy

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề