User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Nhờ các anh k45 chỉ bảo cho K46

NewAmateur
    Guest

Cái môn vẽ kỹ thuật có tính điểm Cad không?
    Môn kỹ thuật điện ra sao?

crazyboy2001vn
    Guest
    Có chứ chú !
    Nếu chẳng may chú bị 4 điểm vẽ nhưng được 10 điểm Cad thì có thể qua đấy.
    Tóm lại là điểm cad chỉ để xét vớt và là điểu kiện để thi thôi
    Chúc em thi tốt nhá !

smile
    Guest

Ai bảo điểm card chỉ để xét cho thi và vớt cho qua, nếu bạn dc 10 điểm card thi dc cộng 2 điểm vào bài thi đấy. Tất nhiên là tùy thầy, chứ có mấy thầy hơi grangde thi có mà chờ dài râu. Tốt nhất là nên hỏi thẳng thầy để nếu dc thì cố công mà học, vì card cũng dễ mà. Chính xác thì học phải cộng vì card cũng chiếm 2 trình đó 50% chứ có ít đâu.

devil
    Guest

:huh:
    đừng hy vọng gì về việc được cộng điểm bằng cách được 10 điểm môn Cad. Cad 10 điểm dễ ợt,dù gặp thầy khó như thầy Tiến đi nữa thì cũng có thể được 10 nếu chịu khó vẽ ở nhà nhiều.
    Còn môn Kỹ Thuật Điện (hay môn Lý Thuyết Mạch mà K46 đang học thì chỉ cần làm tốt các bài tập trong sách giáo khoa và những bài thầy cô chữa trên lớp là OK!.
    Các em khóa dưới chú ý đi mua những đề thi của các anh khóa trên về tham khảo,sẽ rất tốt đó.Tuy nhiên muốn điểm cao thì vẫn phải học kỹ vở ghi và sách nếu có.

Mfet
    Guest

Tùy thầy thôi.
    Nói chung là có tính điểm Cad vào điểm thi.
    Hồi tớ thi cad được 10 nhưng mà bị 3 thi nên không được vớt. Đau quá, đúng cái kỳ mình đủ điểm học bổng thì bị chết.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề