User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 46

Chủ đề: Thớt số 1: Phỏng vấn Sư tử Nguyễn Mỹ

master chém gió Avatar của chickenboy

Mặc định Thớt số 1: Phỏng vấn Sư tử Nguyễn Mỹ

Theo đề nghị của Bang chủ bổn bang, được sự đồng thuận của toàn thể bang chúng và các bạn hữu xa gần. Hôm nay tại hạ lập cái thớt đầu tiên này để toàn thể bang chúng cùng tập chém tập chặt cho nó máu

Chủ đề của thớt chém số 1 là: "phỏng vấn 'sư tử' Nguyễn Mỹ".

Giới thiệu: Nguyễn Mỹ hiện tại là hội trưởng hội độc thân, kiêm smod của diễn đàn, kiêm....nói chung là rất nhiều Nếu cần biết thêm thông tin gì thì các bạn cứ hỏi trực tiếp ở đây

Thể lệ chém:

1. Tất cả các thành viên đều có quyền chém, nhưng phải xoáy vào đối tượng chính là Nguyễn Mỹ.
    2. Thời hạn hoạt động của thớt chém là: 2 tuần, kể từ ngày hôm nay.
    3. Không hỏi khó, không dùng ẩn ý, đa nghĩa gây khó hiểu cho khổ chủ và cả các anh em khác

Chú giải: 'sư tử' là cung hoàng đạo của Nguyễn Mỹ chứ không phải là 'biệt danh'
    Chia sẻ kiến thức là một cách để tiết kiệm thời gian cho nhân loại!

Cùng tham gia xây dựng Bách Khoa toàn thư thuần Việt http://bktt.org/

2. Tớ cảm ơn chickenboy đã chia sẻ.

KVT

Điều hành viên Avatar của mèo điện

Mặc định Re: Thớt số 1: Phỏng vấn Sư tử Nguyễn Mỹ

em xin khai trương đầu tiên:

"Sư tử" hay "đại mèo" Nguyễn Mỹ xuất thân ở Sóc Sơn(theo nguồn tin vịt) vậy liệu chị ta có hung tợn và tràn đầy sức mạnh như THánh Gióng không ạ?
    Tôi là người vô tâm, vì thế tôi không thể quên được những thứ mình đã từng để tâm
    http://www.facebook.com/longdanghoang

Không tranh thủ bóc tem được rồi. Chú romeonaldo chạy nhanh thật đó

Em Mỹ vui lòng cho biết quan điểm của em về "đẹp trai" và "tài giỏi"

ENOLA Avatar của MiSuk

Nguyễn Mĩ :theo tôi thì tiêu chuẩn đẹp trai và tài giỏi cứ nhìn Misuk là biết

Quote Nguyên văn bởi Misuk Xem bài viết
    Nguyễn Mĩ :theo tôi thì tiêu chuẩn đẹp trai và tài giỏi cứ nhìn Misuk là biết
    anh cũng chỉ đẹp zai gần bằng em thôi đấy.Theo em chị Mỹ rất kiêu sa nên tiêu chuẩn có vẻ cao đấy

Thành viên Hội Độc Thân

Chẹp chẹp, cái Bang chém gió này hoạt động không thèm kiêng rè 1 ai nhở . Dám mang cả Hội Trưởng Hội Độc Thân ra chém nữa cơ đấy. Không biết ai đứng đằng sau bảo kê mà liều thế nhở .
    Thôi được rồi, dù sao thì Hội Trưởng ta cũng là nạn nhân đầu tiên của bổn bang, ta xin đứng "hiên ngang" trước trăm ngàn gươm kiếm, giáo mác của các ngươi để lãnh "đạn" vậy .
    Về câu hỏi thứ 1 của các hạ romeo ta xin được trả lời như sau: Thánh Gióng chưa bao giờ "hung tợn" nhá, nếu là thế thì chả ai thờ làm giề phải hok nào . Ta mà khỏe được như Thánh Gióng thì chắc ta đã nổi tiếng từ lâu chứ chẳng phải ẩn danh ở cái 4rum bé nhỏ này, ngày ngày mài đao luyện kiếm để củng cố võ thuật "chém gió" của mình rồi .

Về câu hỏi của bác Chích : Câu này khó à nha, trình bày khó lắm í . Thui thì em nói sơ sơ nhá. Theo em, đẹp trai là người không xinh gái , hắn mang những nét nam tính mạnh mẽ và khiến bao cô gái phải "rung rinh". Còn "tài giỏi" là những người mà hơn hẳn người khác về bất cứ một lĩnh vực nào trong cuộc sống.

Xin hết . (Trả lời quá hay, rất ngắn gọn và quá xúc tích, mình sắp thành xờ ta roài )

Quote Nguyên văn bởi Nguyễn Mỹ Xem bài viết

Xin hết . (Trả lời quá hay, rất ngắn gọn và quá xúc tích, mình sắp thành xờ ta roài )
    Ngày xưa nói chuyện với chị Mỹ 1 lần mình thấy có vẻ rất khiêm tốn,xinh gái học giỏi như vậy thế mà lại không kiêu,nhưng chắc phải xem lại thôi
    Lần sửa cuối bởi mèo điện; 29-09-2010 lúc 04:12 PM

Quote Nguyên văn bởi Nguyễn Mỹ Xem bài viết
    Chẹp chẹp, cái Bang chém gió này hoạt động không thèm kiêng rè 1 ai nhở . Dám mang cả Hội Trưởng Hội Độc Thân ra chém nữa cơ đấy. Không biết ai đứng đằng sau bảo kê mà liều thế nhở .
    Thôi được rồi, dù sao thì Hội Trưởng ta cũng là nạn nhân đầu tiên của bổn bang, ta xin đứng "hiên ngang" trước trăm ngàn gươm kiếm, giáo mác của các ngươi để lãnh "đạn" vậy .
    Về câu hỏi thứ 1 của các hạ romeo ta xin được trả lời như sau: Thánh Gióng chưa bao giờ "hung tợn" nhá, nếu là thế thì chả ai thờ làm giề phải hok nào . Ta mà khỏe được như Thánh Gióng thì chắc ta đã nổi tiếng từ lâu chứ chẳng phải ẩn danh ở cái 4rum bé nhỏ này, ngày ngày mài đao luyện kiếm để củng cố võ thuật "chém gió" của mình rồi .

Về câu hỏi của bác Chích : Câu này khó à nha, trình bày khó lắm í . Thui thì em nói sơ sơ nhá. Theo em, đẹp trai là người không xinh gái , hắn mang những nét nam tính mạnh mẽ và khiến bao cô gái phải "rung rinh". Còn "tài giỏi" là những người mà hơn hẳn người khác về bất cứ một lĩnh vực nào trong cuộc sống.

Vậy là khổ chủ đã ra đỡ đòn rồi Bà con tiếp tục chém nào

Câu trả lời của em vẫn mơ hồ thật, em có thể đem thí dụ nào cho bà con đỡ phải tưởng tượng không nhể Không nói rõ là các anh cứ mơ mộng đấy

Em Mỹ thích ăn món gì nhất

Thành viên Hội Độc Thân

Quote Nguyên văn bởi romeonaldo Xem bài viết
    Ngày xưa nói chuyện với chị Mỹ 1 lần mình thấy có vẻ rất khiêm tốn,xinh mà không kiêu,nhưng chắc phải xem lại thôi
    , Tội lỗi, tội lỗi. Chị bảo em rồi mà em hok tin chứ, cũng may mà em nhận ra sớm đóa .

Quote Nguyên văn bởi chickenboy Xem bài viết
    Không nói rõ là các anh cứ mơ mộng đấy
    bác này có nơi có chốn rồi mà vẫn lăng nhăng thía nhỉ

Cho em hỏi chị Mỹ tiêu chuẩn ng` yêu của chị là j`?ý em là về ngoại hình và nội hình

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề