User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 75

Chủ đề: Chém gió ký sự !

Phong thần Avatar của enragon

Mặc định Chém gió ký sự !

Lời mở đầu:

- Về cơ bản đây không phải nhật ký nên đừng nhầm với nhật ký,với lại tại BKF nhật ký cũng quá nhiều rồi.

- Mình lập topic này tiêu chí rất đơn giản.Chém gió để thoải mái, vui vẻ và mạnh khỏe.Ai có tâm sự, ai buồn quá , ai mới được tăng lương, tán được cô em xinh đẹp hay bức xúc với thằng hàng xóm, ghét con bạn mua cái áo đụng hàng,ức Trung Quốc nói xấu Việt Nam mời vào đây chém vài đoạn xả xì treet.

- Ưu điểm lớn nhất tại đây có thể chém thoải mái, ko sợ ai truy vấn xem nói thật nói dối đâu.Tung hoành khả năng sáng tạo của các bạn.

báo cáo hết.

master chém gió Avatar của chickenboy

Mặc định Re: Chém gió ký sự !

Hôm nay bang chém gió mở đại hội anh hùng, quy tụ đủ cả hào kiệt bốn phương Bố cáo cùng thiên hạ chính thức thành lập bang chém gió, lập đại bản doanh, tuyên bố tuyển quân ....

Thành công bước đầu Vậy là tạm ổn rồi đó

Đề nghị bang chủ hàng tuần setup 1 chủ đề để anh em tập chém. Chẳng hạn tuần 1: tặng quà gì nhân ngày sinh nhật bạn gái (kiêu)

Ô la, sự nghiệm chém gió của chúng ta chính thức bắt đầu và sẽ sớm thăng hoa cùng ét vê bê ka nào
    Chia sẻ kiến thức là một cách để tiết kiệm thời gian cho nhân loại!

Cùng tham gia xây dựng Bách Khoa toàn thư thuần Việt http://bktt.org/

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Mấy bà con gái bên B10, cứ nửa đêm lại quay mặt sang B8 AirBlade làm mình ngủ phải đắp chăn
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

Ngày xưa mới chập chững bước vào BK, ở nhà B7.Tối tối chẳng hiểu sao các đại ka cứ ra ngoài ban công hóng mát đến tận nửa đêm.Lắm hôm lạnh thế vẫn ngồi rít thuốc lào với ngâm thơ.

Rồi 1 hôm, tình cờ mình trông thấy.Công nhận sao mà trắng thế.

Kể từ đấy, mình cũng thích ra ngoài ban công hóng gió

5. Có 2 thành viên cảm ơn bài viết của enragon có chất lượng:

Điều hành viên Avatar của mèo điện

thưa toàn thể anh em lãnh đạo và các thành viên trong bang,em vừa thấy thấp thoáng đó đây cái topic "buổi offline" của hội độc thân....tuy bang mình vừa mới thành lập,anh em vẫn chưa có sự gắn kết,nhưng em mãn phép đưa ra đề nghị có buổi offline của bang mình vào thời gian ko xa 1 là không để thua kém,2 là tăng thêm tinh thần hữu nghị và giao lưu học hỏi kinh nghiệm của các anh em không chỉ trong lĩnh vực chém gió mà còn nhiều vấn đề khác nữa
    Anh em thấy sao ạ
    Tôi là người vô tâm, vì thế tôi không thể quên được những thứ mình đã từng để tâm
    http://www.facebook.com/longdanghoang

Buổi offline đấy tuy là tiếng của hội độc thân cơ mà thực ra là toàn BKF.

Hiện nay anh Chicken cũng đang đề xuất kỉ niệm 1000 năm và phát áo đồng phục BKF thì off 1 chuyến.Theo tớ thì đi luôn chuyến này, vì diễn đàn cũng chẳng đông đảo gì.Bang thì vẫn còn ít ng quá, h đi off Bang chắc đủ 1 bàn rượu 4 người .

Mà cái bàn việc này đề nghị lập pic riêng ko chơi chỗ này.hêh

Thiên hạ sinh Chí Phèo thì sẽ có Thị Nở, bản thân mình đường hoàng đẹp giai khoai to chẳng nhẽ lại ko có nổi Thị Phẩy

Thế mà mấy đứa lắm mồm cứ đem chuyện này ra để mà ý kiến ý cò.

Đã thế anh sẽ đi kiếm người yêu.hừ

master chém gió Avatar của chickenboy

Bang chém gió được lập ra với mong muốn đẩy mạnh và phát triển khả năng chém gió của anh em BK ta. Các cụ dạy rằng: con gái nó yêu bằng tai, con trai nó yêu bằng mắt; ta chém gió tài ắt sẽ kiếm được vài em vừa mắt mình

Nhưng mà đề nghị bang chủ và các bạn hữu xem xét xem đã đến lúc đưa tệ bang ra sánh nganh cùng với độc thân hội chưa? Phải làm nhanh, làm mạnh, làm quyết liệt thì mới tấn tới được. Đã đánh là phải nhanh gọn, thần tốc các bác ạ

Bác cứ hối em.Cái hội đấy ra đời cả chục năm rồi chứ ít à.Em giờ nan ý tưởng quá bác ơi.

hừm.Bản tin dự báo thời tiết ngày 22/9/2010 tưc trung thu âm lịch:

Trời đẹp, nhiều mây ít thấy Trăng.Nhiệt độ 28'C, gió thổi nhẹ, nửa đêm có thẻ có mưa.

Thời tiết này thích hợp cho các em nhỏ đi rước đèn, và 1 số người lớn đi thổi kèn đề nghị cặp nào có ý định đi chơi qua đêm dắt túi nhiều tiền vì có thể có mưa lớn còn biết đường chui vào nhà nghỉ.

Đường đông và không tắc, cảnh báo anh em đi chơi chỗ đông cẩn thân bị móc ví, chị em đi chơi chỗ đông cẩn thận bị móc mất người yêu và 1 số thứ trên người. Các cháu thiếu nhi đi chơi theo đoàn đề nghị không cầm đèn soi vào 1 số chỗ tối tránh làm phiền người khác.

Dịch vụ gửi xe máy và ăn chơi được dịp tăng giá.Đề nghị bà con đi bộ cho tiết kiệm, bác nào không có việc thì ở nhà an ủi lẫn nhau qua FB hoặc 4rum.

báo cáo hết.

Điều hành viên Avatar của mèo điện

Anh em ơi,sao bang mình phải chui vào trong góc tối còn Hội độc thân lại lù lù ở bên ngoài thế kia,theo em nên kích đểu,cần thiết thì mua chuộc cho bang mình đc chui ra ngoài

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/8 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề