User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Chu y cac ban !

Admin
    Guest

Diễn đàn vừa chuyển sang bản forum mới ( iBF BeTa ) rất nhiều chức năng mới đang chờ đợi bạn. Hiện giờ diễn đàn đang sử dụng bộ gõ tiếng Việt mặc định là luôn ON . Vì thế khi đăng nhập các bạn nên chú ý. Nếu mật khẩu của bạn có các chữ như hai chữ oo hoặc aa hoặc có những chữ có thể bị chuyển sang tiếng Việt thì bạn nên tạm thời tắt chức năng gõ tiếng Việt bằng cách nhấn vào nút chọn "Tắt mở bộ gõ " hoặc phím F12 .

:wub:

nguyenthanhtungtinbk
    Guest

Mặc định Sao ko thong bao

Nếu mật khẩu của bạn có các chữ như hai chữ oo hoặc aa hoặc có những chữ có thể bị chuyển sang tiếng Việt thì bạn nên tạm thời tắt chức năng gõ tiếng Việt bằng cách nhấn vào nút chọn "Tắt mở bộ gõ " hoặc phím F12 .
    Sao anh không thông báo ra ngoài để mọi người biết luôn? Mà em nghĩ sao không để trang LOGIN ở chế độ OFF?

Admin
    Guest

Em xem kĩ lại bài viết từ khá lâu rồi nha.
    Thực ra chức năng OFF hay ON không quan trong lắm vì chế độ gõ là như nhau kể cả quá trình login cho nên bạn không còn phải lo lắng mật khẩu của bạn bị sai.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề