User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Chủ đề: Box khoa Điện!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Mặc định mơ ước trở thành hiện thực.....

Cuối cùng sau bao nhiêu ngày lưư lạc hết box này đến box khác ...nay những thần dân của khoa điện đã có một nơi để trao đôi riêng những vấn đề của riếng khoa điện......
    Có lẽ còn rất lâu chúng ta mới đuổi kịp sự phát triển của khoa DTVT hay Ngoại ngữ nhưng chúng ta sẽ rất cố gắng ...phải không các bạn......
    Mong mọi người sẽ ủng hộ và tham gia vào box chúng tôi...
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

2. Tớ cảm ơn dihockhongdanhban đã chia sẻ.

born to run... Avatar của Gorpe

ok!!! tiêu chí hoạt động của khoa điện là gì?//
    chát hết mình!!!
    học đến hụt hơi!!!
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

Cũng có thể lắm chứ....nếu bạn có khả năng về vấn đề nào có thể thoải mái phát huy..

born to run... Avatar của Gorpe

Xin ý kiến!!!mọi thành viên vào đây!!!

hi bà con!!!
    forum phát triển không thể thiếu được tất cả chúng ta ,những người đã , đang và sẽ là thành viên chính thức của bkf , !!!và thay mặt các bác trong staff , tui nhiệt liệt hoan nghênh bà con đến với forum chúng ta!!!! :6: :6: :6:

như các bác cũng thấy đấy , bkf là gì nào ??diễn đàn của ai??của sinh viên bk , của bạn bè , của vợ chồng của mọi sv bk ,....của những ai đã đang và sẽ quan tâm đến bk???đúng không các bác!!!??
    khi các bác tham gia vào diễn đàn , các bác hi vọng nhận đựoc gì???ai chẳng muốn chát chít phải không các bác???nếu không cho chát chit thì tham gia cũng chán nhỉ??? mà sự đời có 1 điều vui hết sức là chỗ nào càng cấm chát chit , ta lại càng khoái chát chít!!!???nhỉ????

đấy , tình bạn -tình yêu , thơ ca văn hoc(hi khôbng có thơ thì chán chết các bác nhỉ??)là vấn đề muôn thuor của chúng ta các bác nhỉ??? chúng ta đã có hẳn 1 porta về vấn đề này rùi ,nhưng mà như thế vẫn còn chưa đủ , chúng ta lại cần phải thảo luận về vấn đè nóng hổi này ngay trong box của Khoa mình , như thế mới hưng phấn , các bác nhỉ??? vấn đề là ở chỗ đấy các bác ạ!!box Khoa viện mở ra làm gì??? chẳng nhẽ , để chúng ta chát chít cho nó có đoàn kết hả các bác???chẳng nhẽ dân Bk chỉ có biết chát chít , chỉ có quan tâm đến chát chít thôi hử???
    các bác ạ , tại sao chúng ta không mạnh dạn đặt ra những vấn đề mà mình quan tâm trong lĩnh vực của mình???tai sao cứ phải chờ mod , smod hô thì mình mới hưởng ứng!!!BKf là của tất cả chúng ta !!!!!??
    thôi , tui chẳng dài dòng văn tự nữa???mục đích cuối cùng của tui là nhờ các bác chỉ tgiáo dùm xem có cách nào đẻ tránh tình trạng "chát hóa" FORUM bkf??? [COLOR=DarkRed]chúng tôi không muốn xóa bài của bất cứ thành viên nào cả???và càng không muốn các bạn tách khỏi khoa mình , ??chúng tôi chỉ muốn , diễn đàn chúng ta phát triển cân bàng cả về chát chít lẫn trao đổi kinh nghiệm!!!mang đậm phong cách sinh viên bk , nắng động -tri thức và raaaat rat lãng mạn!!nhỉ????staff sẽ có những qui định rieng và sẽ có những thay đổi phù hợp , nhưng tôi hi vọng các bác đóng góp ý kiến , để diễn đàn chúng ta phát triển tốt hơn!!!
    thanks!! :7:

Love!

Đúng vậy , hoan nghênh ý kiến của tất cả các thành viên BKF . Chúng ta là 1 gia đình - là một tập thể _ là những người bạn của nhau cơ mà , Tại sao ko thẳng vun đắp xây dựng ngôi nhà chung này chứ ? Mọi người đều dân chủ và đều có trách nhiệm nêu ý kiến đóng góp cho BKF !!!!!!!!!!! OK!

svBK's Newbie Avatar của thononvaodoi

khong khi nhung ngay giap tet

xin chào tất cả mọi người, vậy là chúng ta đã lại sắp có một cái tết, chắc hẳn trong mỗi chúng ta đều có những cảm nhận riêng trong cái không khí áp chót của một năm này phải không?.Trong dòng người tấp nập ngòai kia chúng ta có thể nhận thấy mỗi người một tâm trạng. Những cụ già giờ thì đã sắm sửa gần xong và cũng đang nóng lòng chờ con cháu về đoàn tụ ,các viên chức nhà nước thì vẫn đang tất bật cho những nhiệm vụ cuối năm và tất nhiên bọn trẻ là những thành phần háo hức nhất trong những ngày này giường như đối với chúng tết đã đến từ rất sớm đứa nào đứa nấy mặt mày rạng rỡ đòi bố mẹ mua cho bánh kẹo hay quần áo mới để đi chơi tết...Vậy còn chúng ta những sinh viên trẻ đại diện cho thế hệ thanh niên thấy thế nào về cái tết ? Vào thời gian này chắc hẳn có những người mới vừa trải qua một kì thi nặng nhọc và đang chuẩn bị cho một kế họach vào năm mới,tất nhiên còn có người thì vẫn đang dốc sức cho những môn thi cuối song cũng không phải vì thế mà quên đi tết đang đến gần.Mỗi người có một công việc riêng nhưng tất cả chúng ta ai cũng nung nấu một ước mơ cho tương lai của chính mình sắp bước sang một năm mới chắc các bạn mong muốn trong thời gian tới mình sẽ tiến thêm một bước nữa trong con đường thực hiện ước mơ của mình.Vậy tất cả chúng ta hãy cùng cố lên, hãy gắng sức cho nhiệm vụ trước tiên là học tập nhé! Chúc cho chúng ta cùng thành công trong chặng đường khó khăn đầu tiên này :4:

binhjuventus
    Guest

Mặc định Box khoa Điện!

Tớ mới lên làm Admin lại :4:

Có vài điều muốn nói thế này, box khoa Điện, phát triển thế là tốt rồi có điều, chuyên ngành gần như không có mấy. Tớ không phải dân Điện nên chỉ góp ý, mọi người nên tăng cường cung cấp, trao đổi các kiến thức chuyên ngành tại box này. Cũng là để tớ tham khảo mở mang kiến thức và cũng là để nó đúng với cái tên box ^_^

Vài điều muốn nói thế, Mod box khoa Điện học ngành gì nhỉ? Chúng ta cùng trao đổi để phát triển box phát!!!

YIM: lebinhdtvtbkhn@yahoo.co.uk

Box khoa điện hiện nay chỉ có 1 mod như thế là hơi ít ...
    Nên dihoc đề nghị ai có khả nẳng thì nên tự đề cử mình vào chức mod..
    Còn dihoc bây giờ đã chuyển xuống làm QNDD nên không biết có còn được coi là mod nữa không..
    Dihoc học TDH3_K47......thế được chưa hẩ bác Bình..

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Sự thống nhất là cần thiết nhưng các bác đừng để khoa Cơ khí của em đơn phương lẻ bóng nhé!

binhjuventus
    Guest

Yên tâm, tớ sẽ "chăm lo" cho tất cả các khoa :4:

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề