User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 44

Chủ đề: Không dám thổ lộ

neversaynever
    Guest
    Mình "CẢM" người ấy nhưng không biết làm sao để thổ lộ.
    Các bạn có cách nào giúp mình với.
    :5: :5: :5: :o: :o: :o:

2755
    Guest

làm thế nào tôi cũng muốn biết ?

rongbachkhoa
    Guest

Theo tôi, quan trọng là bạn nên thấy các yếu tố đã đầy ddr để thổ lộ chưa????
    Tình cảm đến mức như thế chuaw??? Bên partner có gì không?

Nightmare
    Guest

Rủ bạn đấy lên forum trường mình nè . Dễ ợt ,lên xong thì tha hồ ....

mona_lisavn
    Guest

K biết cách nào để thổ lộ à.?Thật k đấy?Nhưng trước khi thổ lộ cũng nên biết ý người ta thế nào trước đã ,k thì ngượng lắm,hihi.Theo mình thì bạn có thể bóng gió bằng cách tặng bài hát này ,chép tặng bài thơ này ,hoặc tặng vật gì đó thay cho lời nói.Bạn ấy đủ thông minh để nhận ra điều đó ngay .

Registered User

Mình thấy các boy có nhiều cách để thổ lộ lắm đó nha!!! Có rất nhiều cách độc đáo! Bạn thử hỏi các boy của diễn đàn đi!Hi`! Admin kìa! giúp bạn đi chứ! Hi...hi!
    Ly

venhvao
    Guest

Originally posted by neversaynever@Nov 1 2002, 109 PM
    :eyecrazy) :eyecrazy) :eyecrazy) :eyecrazy) :eyecrazy) :eyecrazy)

Mình "CẢM" người ấy nhưng không biết làm sao để thổ lộ.
    Các bạn có cách nào giúp mình với.

:wub: :wub: :wub: :wub: :wub: :wub:
    Tôi hoàn toàn đồng ý với rongbachkhoa, điều quan trọng nhất là partner của bạn phải có gì gì đó với bạn chưa. Nếu thổ lộ xong mà người ta ko đồng ý thì đau khổ lắm.Tuy nhiên, có rất nhiều chiến thuật trong việc chinh phục người ta, bạn cần phải làm từ từ từng bước một. Đừng có mà đột ngột quá sẽ khiến người ta sợ đấy. Tôi thấy con trai BK toàn thích cái kiểu đánh nhanh thắng nhanh dễ làm con gái sợ chết khiếp lắm.
    Còn chiến thuật như thế nào tôi sẽ bày cho bạn sau.

lovely_girl
    Guest

Anh phải để ý xem chị ý co tình cảm gì với anh không đã chứ . Sau đó mới nên thổ lộ . Chứ nếu thổ lộ bây giờ thì có lẽ về sau sẽ hối không kịp đâu .

Dkqdiep
    Guest
    Cứ coi như là người ta cũng có cảm tình với bạn đi, và bạn chắc chắn đã đủ thời gian tìm hiều nhau đi. Như thế thì tỏ tình thật là đơn giản. Chỉ cần làm sao thật romantic một chút, và để người ta hơi đoán được và chờ đợi lời tỏ tình của bạn là được. Nhiều cách lắm, chẳng hạn mời đi đâu đó yên tĩnh và thơ mộng này, cũng có khi ngay ở chỗ đông người bạn ghé tai người ta nói thầm một câu cũng hay. Có điều là bạn có đủ dũng cảm hay không thôi. Tốt nhất là nên nói câu đó vào cuối buổi đi chơi, để cho người ta có thời gian định thần nữa chứ. Lần sau gặp thì hãy hỏi ý người ta có đồng ý không, vì người ta thể nào chẳng đòi có thời gian suy nghĩ.
    Có ai có kiểu tỏ tình nào hay hay thì post lên cho bà con nghía cái.

Minhlover2
    Guest
    Khó thật, nói chung là phải cố, hihi, đừng để quá cố là được, các bạn nữ tốt nhất cũng nên tạo điều kiện cho người ta (nếu thấy thích), còn con trai thì nên vững tâm lý và quyết đoán..

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề