User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Tổng hợp tin nhắn lừa đảo

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Icon4 Tổng hợp tin nhắn lừa đảo

Tổng hợp tin nhắn lừa đảo.

Thô thiển có, tinh vi có. Các bạn nếu biết cứ post lên đây để biết mà tránh khỏi mất tiền oan.

1. Dạng tin nhắn tổng đài:
    Bạn đã được một người bạn chia sẻ 1 điều bí mật. Để biết điều bí mật đó, soạn tin XXXX gửi đến tổng đài YYYY

2. Dạng tin nhắn lừa đảo cá nhân, có thể tiền hay Vcoin nạp cho VTC games Audition ... :

Xin copy paste một tin nhắn đang phổ biến trên mạng Internet.

Xin được chia sẻ cùng các bạn một thủ thuật dùng mã hack mà tôi vừa mới khám phá:
    như các bạn cũng đã thấy,rất nhiều các cá nhân post bài lên các diễn đàn trong nuớc với nội dung \"hack tiền của mạng Viettel\"...để tìm được những topic như thế không hề khó. Ở đây tôi xin đưa ra một vài ví dụ: http://yobanbe.zing.vn/yobanbe/blog/...67d265949.html
    http://thcskalong.vnbb.com/viewtopicphp?f=37&t=1143

và còn rất nhiều những topic như vậy,nhưng hầu hết là của AMATEUR HACKER,chủ yếu nhằm vào mục đích vụ lợi chứ không thông thạo về chuyên môn, họ thiếu kinh nghiệm ,kiến thức và cả tính chính xác trong lĩnh vực Hack bậc thầy này,mà nó đòi hỏi phài có một trình độ Hack tương đối cao .Chính vì những lí do nêu trên và với nhiều năm kinh nghiệm của mình,tôi xin giới thiệu : Tôi :
    Họ tên: Hoàng Kỳ Anh
    Nghề nghiệp : Sinh viên Ðại Học Bách Khoa-BKA, Năm thứ 4,Khoa Công Nghệ thông tin.

Tôi không dám nhận mình là một sinh viên ưu tú,nhưng với những gì mà mình tự khám phá được thì tôi thấy rất hài lòng.Chắc các bạn cũng biết tới diễn đàn HAVonline - diễn đàn hacker lớn nhất hiện nay và tôi rất tự hào khi mình nằm trong ban quản trị diễn đàn.Với những kinh nghiệm mà tôi đã có ,hôm nay tôi xin giới thiệu với các bạn cách hack tiền tài khoản Viettel hoàn toàn chính xác.Do thời gian có hạn nên tôi nói ngắn gọn như sau:

Các bạn chỉ cần thực hiện tuần tự và chính xác theo yêu cầu của 6 bước sau:

1 -Một sim Viettel hoạt động trên 230 ngày(hon 7 tháng).Tại sao phải cần vậy?Vì chỉ có những sim hoạt dộng trên 7 tháng mới được Viettel đưa vào mã bảo vệ tài khoản chuyển tiền ( 6 tháng chưa được đâu các bạn) trên server Viettel quản lí.

2 -Rất đơn giản : Soạn tin MK gửi tới 136 để lấy mât khẩu chuyển tiền của bạn( nếu bạn chưa có).Tại sao phải cần vậy ? Vì chúng ta hack thông qua dịch vụ I-Share của Viettel.

3 -Ðổi mật khẩu chuyển tiền: các bạn gọi tới 900 ,nhánh phím số 3 và làm theo hướng dẫn..và điều quan trọng nằm ở bước này. Các bạn phải đổi mât khẩu chuyển tiền thành dãy số sau :10000111 ,đó chính là mật khẩuServer trung gian ở bước 5. Tại sao phải làm vậy?Vì khi các bạn chuyển mật khẩu thành dãy số trên tức là đã mã hóa tài khoản của bạn trên Server mà Viettel quản lý.Ðiều này rất quan trọng.

4 -Tài khoản trong sim của bạn phải có nhiều hơn 31999 vnd

5 -Các bạn làm theo cú pháp nhu sau: *136* mật khẩu Server *mã PIN *mã PUK#. Để khỏi mất thời gian của các bạn tìm lại 2 mã trên nên tôi đã tạo ra một Server trung gian ( viết tắt là TIS-Telephone of Intermediacy Server) với mã PIN và mã PUK mặc định (dùng đăng nhập sdt của bạn trên Server),tóm lại, cụ thể các thông số như sau (chỉ áp dụng cho mạng Viettel):
    + mật khẩu Server: 10000111
    + mã PIN : 841643686968
    + mã PUK: 30000

Các bạn chỉ cần nhập chính xác 3 dãy số trên vào cú pháp và nhấn nút gọi thì hệ thống sẽ tự động đăng nhập sdt của bạn vào TIS (Telephone of Intermediacy Server) mà tôi tạo ra và tài khoản của sdt người gửi sẽ tự đông được công thêm tiền hack được sau khi đăng nhập (tiền hack được sẽ công thêm vào tài khoản chính),thật ra đây là một trong những cách hack tài khoản điện thoại mà các Hacker chuyên nghiệp trên thế giới gần đây mới sử dụng ( nguyên lý là dùng mã hack đảo chiều các dịch vụ chuyển tiền từ cácServer di đông,chẳng hạn như I-Share, hiên trên mạng có nhiều tài liệu tiếng Anh nói về vấn đề này).

6- Sau khi làm xong những bước trên : các bạn chỉ cần đợi 15 phút , sẽ có tin nhắn trả lời và tài khoản chính của các bạn đã được cộng thêm 1000000 vnd.( lưu ý 1000000vnd sẽ được cộng trực tiếp vào tài khoản chính của bạn)

+Tôi hack được tài khoản của mạng di động viettel từ 1 lỗ hổng nhỏ trên I-Share và những lần tôi test gần đây đều thành công.Thông báo sevsrtrung gian ma tôi tao ra cũng là sevsr duy nhất hoạt động có hiệu quả hiện nay).

Tất cả chỉ có vậy nhưng đó chính là công sức bao lâu nay tôi khám phá.Các bạn hãy thử và cho tôi biết kết quả nếu như bản hack hoạt động tốt tôi sẽ mở thêm nhiều sever khác.
    Email vietdarkking@yahoo.com
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

2. Có 5 thành viên cảm ơn bài viết của Thiên Tình Hận có chất lượng:

svBK's Newbie

Mặc định Re: Tổng hợp tin nhắn lừa đảo

Nói túm lại, không quen không biết mà tự dưng "thấy người sang bắt quàng làm họ" thì không lao vào làm gì!

4. Tớ cảm ơn tks_vn đã chia sẻ.

svBK's Newbie

ngu thì chết chứ bệnh tật gì!cố làm mà ăn!đừng có nằm mà mơ những gì từ trên trời rơi xuống

6. Tớ cảm ơn duongducnguyen92 đã chia sẻ.

svBK's Member Avatar của quyen.hong

cứ cái kiểu dùng free này tiền mất tật mang, thằng kia nó còn tự xưng là dân BK nữa chứ, lại còn admin HAV, riêng HAV ko cho đăng mấy bài kiểu đó đâu...cả những kiểu lừa như game GPRS, hay game mobile bjo cũng đang lừa 1 cách chính thức, mọi người ko để ý, cứ nt đến rồi ko biết vì sao mình ko nhận được game mà vẫn mất tiền, bởi vì máy của bạn ko cài được game: 1202 ... sim chưa có GPRS... chỉ lừa những ai ko biết thui

More useful key : thoi trang tre em
    sua dieu hoa suadieuhoa sua tu lanh suatulanh suachuadiennuoc sua chua dien nuoc sua may giat suamaygiat sua may bom suamaybom sua lo vi song sualovisong sua binh nong lanh suabinhnonglanh sua nha suanha

www.vn-boom.com chuyên cung cấp FREE >>>free templates joomla - free themes wordpress - nuke viet - free web design
    Lần sửa cuối bởi quyen.hong; 31-07-2012 lúc 04:36 PM
    Em chuyển qua kinh doanh: thoi trang tre em

svBK's Member

lưu ý các bạn: Tài khoản để thực hiện "Hack đảo chiều" bây giờ lên tới 15 tháng nhé (do chính sách bắn tiền mới của Viettel)
    ..thi....

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Quote Nguyên văn bởi riengminhem_3109 Xem bài viết
    lưu ý các bạn: Tài khoản để thực hiện "Hack đảo chiều" bây giờ lên tới 15 tháng nhé (do chính sách bắn tiền mới của Viettel)
    Vâng thưa vợ. Dạo này tiến bộ kinh lên được đúng là yêu svbk vào có khác

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề