User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Chủ đề: Dân bách khoa hẻo vậy ah`

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Mặc định Dân bách khoa hẻo vậy ah`

oài ơi, bao lâu mới vô BK vậy mà thấy các topic vẫn vậy, chẳng thấy có động tĩnh mấy. Dân bách khoa đông vậy mà để cái forum thế nào sao -_-
    Không sợ trời, không sợ đất, chỉ sợ chính mình!

silver
    Guest

fool girl biết forum nào khác không giới thiệu cho bạn đi. Buồn quá. Chết mất, chết mất.

akashi_kazuta
    Guest

Các bác ơi! Các bác lâu ko vô lại bảo vậy! Các bác chịu khó post bài đi! Các chủ đề thì bác thử nghĩ ra xem. Các bác có chủ đề thì sẽ có bài nhiều ngay! Các bác là nữ chịu khó buôn dưa đi! Dân ta đông nam khó buôn mới cần các bác nữ. Nửa thế giới này là nữ thì có nhiều đề tài lắm! Các bác cứ nói đi bọn con trai sẽ đáp!

Quân Nhân Danh Dự

Em cũng muốn post bài thật nhiều các bác ạ, mỗi tội xót tiền lắm, em là sv nghèo mà...

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

Quote Nguyên văn bởi akashi_kazuta
    Các bác ơi! Các bác lâu ko vô lại bảo vậy! Các bác chịu khó post bài đi! Các chủ đề thì bác thử nghĩ ra xem. Các bác có chủ đề thì sẽ có bài nhiều ngay! Các bác là nữ chịu khó buôn dưa đi! Dân ta đông nam khó buôn mới cần các bác nữ. Nửa thế giới này là nữ thì có nhiều đề tài lắm! Các bác cứ nói đi bọn con trai sẽ đáp!
    khìn..khìn....bác nhìn coi, trong này có bao nhiêu topic hay, vậy mà có thấy trả lời mấy đâu. iem thấy dân BK năng động sáng tạo ở đâu í, còn ở đây thì .... -_-

daysleeper
    Guest

Em cũng chán các bác quá. Nói chuyện với con gái trường ngoài thì nổ như bắp rang thế mà ở 4room thi nhạt như nước ốc. Chẳng nhẽ anh em ta lại để fool_girl chê thế à? :angry:

Quân Nhân Danh Dự

Chắc các vị muốn mọi người suốt ngày online để post bài chắc. Người ta còn bận trăm công nghìn việc đây này...

Dark_Angel
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Nistelrooy
    Chắc các vị muốn mọi người suốt ngày online để post bài chắc. Người ta còn bận trăm công nghìn việc đây này...
    Có gì mà bận hehe. Hồi bằng tuổi chú, suốt ngày anh đi bắn Haft Life (anh cũng học khoa chú). Bây giờ thì chăm hơn, không đi bắn HL, mà là đi chơi War III :d: :d: :m: ^_^ :lol:

nhieusu
    Guest
    Quote Nguyên văn bởi Dark_Angel
    Có gì mà bận hehe. Hồi bằng tuổi chú, suốt ngày anh đi bắn Haft Life (anh cũng học khoa chú). Bây giờ thì chăm hơn, không đi bắn HL, mà là đi chơi War III :d: :d: :m: ^_^ :lol:
    dân BK không có như nhóc đâu nha :4:

anh anh chú chú, chỉ làm hư đàn em

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Nhưng bác dark angel...tuy chơi nhìu nhưng học vẫn đỉnh...anh em ta không thể theo đựoc rùi..
    Dihoc chẳng bận gì nhưng cũng ít lên mạng thôi....sv nghèo mà...tốn tiền lắm..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề