User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Tớ nhờ tẹo nào

TR4
    Guest

Mona ơi, bạn tớ mới làm mất kỉ vật của người "iu" tặng đó là một cái nhẫn .Bây giờ phải làm thế nào đây??

Admin
    Guest

Thank Ltanh May quá tớ tìm thấy nó dưới cái gối rồi hhi khoẻ re
    Nhưng giả dụ 1 ngày nào đó bạn mất 1 vật quan trọng như thế thì bạn sẽ làm gì nhỉ ?

<!--EDIT|Admin|Nov 1 2002, 05:46 PM-->

mona_lisavn
    Guest

Mình cũng đã từng làm mất 1 vật gì đó quan trọng như Itanh rồi.Biết chắc là sẽ k tìm thấy được nữa ,mình sẽ tìm mua 1 cái giống hệt như vậy (nếu như vật đấy k khó tìm).
    Còn k thì mình sẽ nói thật với người tặng mình kèm theo 1 lời xin lỗi,sẽ k ai trách bạn vì bạn đâu có cố tình.Có khi bạn lại được nhận 1 cái khác ấy chứ,lúc đấy thì cố mà giữ nhé.K biết cách này có hay k nhỉ ,nhưng theo mình thì thật thà vẫn hơn.

BlackDragonVN
    Guest

Chọn đúng lúc để nói nữa chứ nhỉ

Registered User
    Originally posted by BlackDragonVN@Nov 2 2002, 10:19 AM
    Chọn đúng lúc để nói nữa chứ nhỉ
    Đúng vậy admin à&#33; Nếu đang giận nhau mà nói thì chết đến nơi&#33; Chọn dịp nào đó vui vẻ mà nói chứ nhỉ??? Mà nên cẩn thận thì hay hơn đó&#33; Đừng đánh mất thì tốt hơn chứ nhỉ???
    Ly :wub:

huongthayboi
    Guest
    noi that thi hay day nhung phai noi dung luc va phai noi sao cho kheo cho nguoi ban cua minh hieu ko thi ho se cho la minh vo tam hoac coi ki vat cua ho chang ra gi ca de dang danh mat .Theo minh thi da la ki vat thi minh phai giu gin can than,do cung la cai the hien su ton trong trong tinh cam day

Dkqdiep
    Guest
    Tớ thì gần như chưa làm mất cái gì quan trọng bao giờ (nói là gần như vì tớ cũng không nhớ rõ lắm, chắc là thế).
    Nhưng nếu mất một kỷ vật thì thôi, cứ giấu béng đi là xong. Nếu người ta có hỏi đến thì nói thật là làm mất, nếu không hỏi thì tội gì mà kể ra cho bạn nó buồn.

dongnghi
    Guest
    nhung do cung al ki vat cua nguoi iu minh ma , co gang giu cho tot hoac lung suc mau y het lai cia cu coi nhu minh dne thiet hai
    hi````````````````

thedeath
    Guest
    Trong một mối quan hệ có biết bao nhiêu thứ đưa qua đưa lại. Cứ cái gì cũng nhớ thì chỗ đâu mà chứa kiến thức.
    Tại con gái mấy người không biết thui, con trai mau quên lắm. Cứ cắt cớ hỏi ngày đầu wen nhau, ngày đầu em mặc áo gì. Ngày đầu ta hôn nhau. Đảm bảo bí rị

Tui tán thành ý kiến của cái gì Diep đó

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề