User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Tham gia CLB Tiếng Anh với khách mời đến từ Hà Lan?

svBK's Newbie

Mặc định Tham gia CLB Tiếng Anh với khách mời đến từ Hà Lan?

Chào các bạn!
    Với mong muốn tạo ra một sân chơi bổ ích, thoải mái cho các bạn vào dịp cuối tuần, đồng thời tạo cơ hội nâng cao khả năng Anh ngữ, đặc biệt là giao tiếp cho tất cả các bạn. BEST ENGLISH EVER trân trọng gửi tới bạn nội dung Câu lạc bộ Tiếng Anh- BEST ENGLISH CLUB-BEC sẽ có buổi sinh hoạt đầu tiên vào ngày 18/7 tới.

Với mỗi buổi sinh hoạt là 1 buổi thảo luận, trò chuyện và cùng nhau chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm trong các chủ đề các nhau, chắc chắn sẽ đem lại cho bạn một ngày cuối tuần hữu ích nhất.

Điều gì đặc biệt nhất? Mỗi buổi sinh hoạt chúng tôi sẽ có 1 vị khách mời đặc biệt dành cho các bạn.
    Trong buổi sinh hoạt đầu tiên, với đề tài Traveling, khách mời là một chàng trai người Hà Lan với kinh nghiệm du lịch tai nhiều nơi trên thế giới.

Mời tất cả các bạn quan tâm đăng kí tham gia ngay từ bây giờ theo form:
    Họ và tên:
    Email :
    Mobile :
    Trường học/ Đơn vị công tác:

Và gửi về beebestenglish@gmail.com hoặc YM: best_english_ever/ Hotline: 01.666.666.345 . Chi tiết mời tham khảo : www.bee-edu.com
    Buổi sinh hoạt đầu tiên, 18/7 hoàn toàn miễn phí. Hãy đăng kí ngay từ bây giờ.

svBK's Newbie

Mặc định Re: Tham gia CLB Tiếng Anh với khách mời đến từ Hà Lan?

Câu lạc bộ tiếng Anh DrinkEnglish- Cafe

Các bạn thân mến!

Ngày nay Tiếng Anh đã và đang trở thành một ngôn ngữ toàn cầu
    Hầu hết người Châu Âu đều nói Tiếng Anh
    Nhiều nước Châu Á quanh ta cũng nói Tiéng Anh rất tốt như:Singapore, Malaysia, The Philippines, Thailand…
    Người Việt Nam ta cũng phải học và quan trọng hơn là phải nói Tiếng Anh thôi.
    Ở Việt Nam , tiếng Anh cũng đang trở thành một môn học phổ biến và đã được đưa vào dạy từ bậc học phổ thông
    Tuy nhiên một môi trường để người Việt Nam có điều kiện thực hành các kỹ năng nghe nói Tiếng Anh của mình còn hạn chế.

Tại sao chúng ta không cải thiện ngay ngày hôm nay?

Câu lạc bộ của những người yêu Tiếng Anh, DrinkEnglish- Cafe sẽ là một địa chỉ hữu ích.
    Đây không phải là trung tâm đào tạo Tiếng Anh cho các bạn mà là nơi để các bạn có cơ hội giao lưu và thực hành các kỹ năng nghe nói Tiếng Anh thông qua việc giao lưu trực tiếp với người bản ngữ đến từ Anh, Mỹ, Úc...
    Ngoài ra nơi đây còn là nơi để các bạn giao lưu với bạn bè hay những người có cùng sở thích được học và giao tiếp bằng thứ Tiếng toàn cầu này

Hãy đến và tham gia cùng câu lạc bộ DrinkEnglish- Cafe
    Một môi truờng học tập , một nấc thang quan trọng để chúng ta hoà nhập cùng thế giới

Địa chỉ: 164 Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
    Mình là Phong, đt 0975.297.409

svBK's Newbie

Mặc định Re: Tham gia CLB Tiếng Anh với khách mời đến từ Hà Lan?

Bạn ơi, đến với DrinkEnglish- Cafe bất cứ lúc nào cũng đc sao ? Bạn đưa ra thời gian cụ thể cho bọn mình biết với? Với cả cách hoạt động của CLB là như thế nào nữa? Thêm thông tin đi bạn . Thanks in advance ^^!
    Cuộc đời sẽ bình yên... khi người ta biết dừng lại ở ranh giới của mình...

4. Tớ cảm ơn nhox đã chia sẻ.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề