User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: khi người mình cảm có người yêu

bupbebeoxinh
    Guest

Mặc định khi người mình cảm có người yêu

Đã 9 ngày rồi chẳng được thấy anh! :e:
    HÍC ! Buồn quá đi!
    Em tự thấy mình thật ngốc! Trước đây khi anh đến bên em ( vì bị người yêu đá ) em chẳng biết chớp lấy cơ hội bằng vàng mà em hằng mơ ước ấy! Em chỉ biết an ủi anh, động viên anh để anh vui , rồi kêu anh về bên chị ấy! Giờ đây anh đã đi rồi! Anh chẳng ở nơi xa xôi gì lắm nhưng em biết em đã mất anh rồi!Ngốc thật!
    Em tự ví mình như đứa trẻ tập đi, chập chững. Rồi anh đã đến bên em dăt em từng bước một! Và rồi anh lại đi! Và thiếu anh em chợt thấy con đường trước mắt sao khó khăn đến thế!
    Trước đây em thương ngồi cầu nguyện cho anh sẽ được ở bên người con gái mà anh yêu quí!
    Nhưng giờ đây anh đã ở bên người ấy rồi! Em thấy hối hận lắm! Em chẳng cần biết! Mọi người thường bảo quí mến một người la mong cho người đó hạnh phúc! Em chăng cần biết nhưng điều đó ! TẤT CẢ ĐỀU VÔ NGHĨA! EM CHỈ MUỐN ANH Ở BÊN EM BÂY GIỜ VÀ MÃI MÃI!
    LIỆU EM ĐÃ YÊU CHƯA?????????????

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Tình yêu nó là sự hy sinh cho người mình yêu! Có lẽ bạn đã yêu thật rồi đó!!! Biết được điều này kô biết bạn có buồn nhiều kô nhỉ??? Có lẽ là buồn vì ai cũng muốn tình yêu của mình là vẹn toàn, hoàn mỹ nhưng cũng đừng buồn quá mà xao lãng, sống hờ hững với chính mình!!! Khi mình vượt qua được sự cô đơn, sự chán trường thì mình đã là người lớn thật rùi đó. Nhưng cái quan trọng là trong bạn luôn có hình ảnh của người mình yêu, điều này tôi thấy còn ít lắm trong những mối tình bây giờ khi đã đánh mất TY của mình. Chúc bạn có được tình yêu đẹp và kô phải viết những lời tâm sự bộc bạch cảm nghĩ như thế này nữa!!!

bupbebeoxinh
    Guest

Ừ! Mình cũng mong vượt qua được lắm!
    Mà chắc là phải được thôi! Không thì biết làm sao????
    Giá mà không phải thấy hắn thì tốt biết mấy!
    Mai là VALENTINE rùi!
    Giá mà không phải thấy hắn đi chơi với chị ấy thì tốt biết mấy!
    Giá mà có một diều kì diệu!

whiterose_BK
    Guest

bupbebeoxinh ơi!!!
    hôm nay la valentine rồi đấy! mày chán mà tao cũng chán. mày bảo la mày đau khổ hơn tao nhưng tao bây giờ chỉ mong được nó nhìn thấy tao, cười với tao( dù là bạn bè )như anh ấy với mày thôi.
    có 1 con ngốc hôm qua ngồi bọc quà, lam thiếp mãi đến 3 giờ sáng rồi hôm nay dậy sớm để nhìn nó đi qua mà thôi.quà chắc lại cho vào ngăn kéo mà thôi .sao mình phải làm thế nhỉ? đến tao còn thấy tao điên
    tao cảm nhân được là nó đang yêu. đã có luc tao mong no thất tình đi , để tao còn có hy vọng. nhưng nếu thế thì nó chắc sẽ đau khổ lắm mày nhỉ? thà để tao còn hơn
    truyện Andecxen nàng tiên cá đó giờ mày ghét nó nhưng tao biết cho mày lựa chọn lần nữa , mày cũng làm thế thôi, tao cũng như mày thôi đâu có làm khác được

bupbebeoxinh
    Guest

Xong! hắn đã chia tay với người yêu!V à thêm một lần nữa làm ta khổ đau! Nhưng thật sự lần này là lần cuối cùng!Hết thật rồi! Chắc là không còn lần thứ ba nữa đâu! Bởi em đã không còn đủ sức để cố gắng nữa rồi! Thực sự anh không hiểu rằng anh đã làm tổn thương em đến thế nao đâu!Hết thật rồi! Anh đã đối xử với em rất tốt! N hưng anh làm tổn thương em còn lớn hơn lớn hơn rất nhiều! Dù sao cũng phải cám ơn anh vi anh đã cho em cảm nhận được một nỗi đau lớn hơn bất kì nỗi đau nào em từng cảm nhận!
    Vĩnh biệt người em yêu thương nhất và cũng la người em căm thù nhất!

silver
    Guest

hắn đã chia tay với người yêu!V à thêm một lần nữa làm ta khổ đau! Nhưng thật sự lần này là lần cuối cùng!Hết thật rồi! Chắc là không còn lần thứ ba nữa đâu! Bởi em đã không còn đủ sức để cố gắng nữa rồi!
    Hahahahahahahahahahahahahahahahahahaha.
    Để rồi xem.

haillh
    Guest

Quote Nguyên văn bởi bupbebeoxinh
    Đã 9 ngày rồi chẳng được thấy anh! :e:
    HÍC ! Buồn quá đi!
    Em tự thấy mình thật ngốc! Trước đây khi anh đến bên em ( vì bị người yêu đá ) em chẳng biết chớp lấy cơ hội bằng vàng mà em hằng mơ ước ấy! Em chỉ biết an ủi anh, động viên anh để anh vui , rồi kêu anh về bên chị ấy! Giờ đây anh đã đi rồi! Anh chẳng ở nơi xa xôi gì lắm nhưng em biết em đã mất anh rồi!Ngốc thật!
    Em tự ví mình như đứa trẻ tập đi, chập chững. Rồi anh đã đến bên em dăt em từng bước một! Và rồi anh lại đi! Và thiếu anh em chợt thấy con đường trước mắt sao khó khăn đến thế!
    Trước đây em thương ngồi cầu nguyện cho anh sẽ được ở bên người con gái mà anh yêu quí!
    Nhưng giờ đây anh đã ở bên người ấy rồi! Em thấy hối hận lắm! Em chẳng cần biết! Mọi người thường bảo quí mến một người la mong cho người đó hạnh phúc! Em chăng cần biết nhưng điều đó ! TẤT CẢ ĐỀU VÔ NGHĨA! EM CHỈ MUỐN ANH Ở BÊN EM BÂY GIỜ VÀ MÃI MÃI!
    LIỆU EM ĐÃ YÊU CHƯA?????????????
    [COLOR=Red][FONT=Arial]Hê hê, đến đây với anh đi

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề