User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Vào BKF quá chậm!

binhjuventus
    Guest

Mặc định Vào BKF quá chậm!

Mình không hiểu là vì lý do gì mà bây giờ, mình vào BKF rất chậm, mở được một trang BKF có khi mất đến 10 phút --> :9: Cũng có những trang vào nhanh nhưng đa phần là thế, không biết các đồng chí khác có gặp tình trạng tương tự không? Chứ cứ thế này khéo phải bỏ mất! Tốn tiền nét quá trời!!!

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Em vào vẫn bình thường mà.Chắc tại mạng chỗ bác thôi.Xem lại nhé!

The end is just the beginning

austin power
    Guest

Mình không hiểu là vì lý do gì mà bây giờ, mình vào BKF rất chậm, mở được một trang BKF có khi mất đến 10 phút --> Cũng có những trang vào nhanh nhưng đa phần là thế, không biết các đồng chí khác có gặp tình trạng tương tự không? Chứ cứ thế này khéo phải bỏ mất! Tốn tiền nét quá trời!!!
    Đúng điều em định nói.

Em vào những forum khác, quy mô lớn hơn nhiều (ttvn.com), tốc độ nhanh như chớp. Những forum khác cũng dùng vBulletin, chả có vấn đề gì. Thậm chí InvisionBoard lớn hơn nhiều mà vẫn còn nhanh hơn BK forum. vào đây, mở mỗi trang mất ít nhất 5 phút. ****ING SLOW.

Em nghi có thể một trong những lý do là tại mấy cái skin giao diện dùng các file ảnh đặt ở server khác có tốc độ ninja rùa, hoặc các icon funny faces, hoặc đại khái là một chú nào đó.

Cái em cần là tốc độ và hiệu quả, chứ không phải mấy con giao diện bắt mắt mà cồng kềnh mất thời gian.

Đề nghị bác admin xem xét lại phần code, xem trong giao diện có dùng chú img nào khả nghi, cho anh em được nhờ!

Admin
    Guest

Mấy ngày vừa rồi Server có 4 lần Restart và tạm dừng hoạt động để update security nên có ngưng hoạt động vào một số thời điểm.
    Skin này của BKF là rất nhẹ nhàng so với những skin khác . Nếu có chậm thì là do việc Server restart thôi.
    Mình cũng đã loại các banner quảng cáo thử nghiệm, nếu kết quả vẫn không khả quan hãy thông báo lại với mình.
    Thanks !

HUT's Student Avatar của mythanh

thưa bác là tình hình vẫn ko mấy khả quan cho lắm. Ngày hôm nay em bị thế hai lần rồi. ko vào chậm thì lại bị lỗi khi vào :2:

born to run... Avatar của Gorpe

này bác ét min ơi, sao em khôg up ảnh lên được thế????

đề nghị bác xem lại ,,, vì tụi tôi cần phải tải sơ đồ lên khi up bài chuyên ngành....
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

Admin
    Guest

Geo khi Post bài dùng chức năng đính kèm file khi gửi bài . Các file cho phép là các file ảnh và các file zip.
    Hoặc nếu như đã có sẵn ảnh tại một link nào đó thì dùng thẻ
    [IMG] để đưa ảnh lên.
    Tốc độ của BKF đã được cải thiện đáng kể rồi đúng không bà con ?

born to run... Avatar của Gorpe

làm gì có!!!!lần trước gửi đính kemfilethif được ,bây giờ không được...hôm qua ngồi cả buổi rồi...hik!!!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề