User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 44

Chủ đề: Dành cho ai chưa yêu, sắp yêu, hoặc đang yêu

bupbetinhyeu
    Guest
    Luật yêu

Nếu muốn chọn người yêu,
    Anh cần phải biết luật.
    Đừng trễ hẹn vô cớ,
    Đừng bỡ ngỡ vô tình;
    Đừng ghen tuông vô lý,
    Đừng giận hờn linh tinh.

Nếu anh làm trái luật,
    Sẽ đưa anh ra toà.
    Phạt 15 ngày chẵn,
    Không được gặp người yêu.
    Nếu anh cãi trắng án,
    Một cái hôn bồi thường.
    Để rồi anh sẽ thấy,
    Quan toá thật đáng yêu!

Con trai ơi, không hiểu có làm được như vậy không há? Con gái thì không tin đâu!( tin hay không chắc tuỳ người á&#33 B)
    Chắc những luật này còn quá nhẹ so với qui định, đúng không? Các bạn gái còn nhưng luật nào nữa cho các bạn trai biết tay nào?! :tomato)

<!--EDIT|bupbetinhyeu|Oct 31 2002, 010 PM-->

Minhlover2
    Guest

HIHI, anh em ơi, mình có luật gì không nhỉ???

lovely_girl
    Guest

Anh minhlover thử nghĩ luật cho con trai xem nào .Maf con trai bây giờ ghê lắm nhá . Đi đường mặc dù vẫn nhìn đường đó nhưng mắt thỉnh thoảng vẫn nhìn đi chỗ khác nữa đó. phải nghĩ luật cấm nhìn linh tinh mất .

Dkqdiep
    Guest

Cái đẹp bao giờ chả bắt mắt. nếu không nhìn thì đúng là không có con mắt thẩm mĩ, có điều là nhìn rồi thì quay đi chứ đừng có mà bình luận với bạn gái.

Registered User

Nhìn kiểu gì chứ mà đụng xe là không xong đâu các bạn ơi&#33; Cẩn thận đấy kẻo bị cảnh sát đuổi theo khi nào mà không hay&#33;&#33; hi...hi&#33;
    Ly

From the light of dragon's eyes ! Avatar của Narga

nhưng đụng xe mà có người chăm sóc thì cũng khoái chứ nhưng chỉ bi trầy sơ sơ thì ai cũng muốn đụng xe phải không Ly
    Narga Laboratory - http://www.narga.net
    Ideas and inspiration in my opinion!

Registered User

Originally posted by Narga@Nov 1 2002, 03:59 PM
    nhưng đụng xe mà có người chăm sóc thì cũng khoái chứ nhưng chỉ bi trầy sơ sơ thì ai cũng muốn đụng xe phải không Ly
    Anh Nagra khôn nhỉ? Nhưng mà cố sao trầy sơ sơ thui&#33; Nhỡ mà nặng thì khổ lắm đó nha&#33; Mà lỡ người ta không để ý tời thì khổ anh ơi&#33; Không có người chăm sóc thì .... :lol:
    Ly

HUT's Master Avatar của H.A.U

Anh em oi &#33; Yêu mà cũng có luật sao ?
    Buồn cười nhỉ . Nếu yêu mà cũng có luật thì con người ta yêu nhau không thoải mái chút nào đúng không ?
    Mà tình yêu ai mà cản được , nó bất chấp luật lệ bất chấp mọi thứ đó không tin thì thử xem rồi sẽ biết ngay mà&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&# 33;&#33;

rongbachkhoa
    Guest

Không&#33;
    Nó cũng phải có luật chứ.
    Nhưng nói chung là tôi đồng ý vơi ý kiến của Dkqdiep.
    Nếu thấy cái đẹp mà ko nhìn thì phí, không phải phí cho sắc đẹp mà phí cho đôi mắt.

bupbetinhyeu
    Guest
    Trời ơi, luật thì vẫn là luật chứ, thi tất nhiên là khi yêu thì trong tình yêu không có sự phân biệt, nhưng mà con trai bây giờ thì lăng nhăng lắm, mình thấy sự chung thủy trong tình yêu bây giờ cũng khó tìm thấy ở người con trai lắm(tất nhiên ở con gái cũng không loại trừ), còn bàn về tình yêu thì có nhiều điều để bàn lắm, nói thì vẫn chỉ là một chuyện thôi, chứ còn khi yêu rồi thì ai mà biết được cơ chứ, mà thường thì con gái bây giờ không tin về sự chung thủy của con trai cho lắm đâu, tất nhiên là có mắt là để nhìn, nhưng mà là nhìn như thế nào cho đúng;mìnhcũng đã biết một số bạn trai bây giờ đối với họ hình như chuyện tình cảm không đáng để các bạn ý tôn trọng hay sao ý&#33; Nhưng mà cũng có những người tốt, chứ mình không muốn" vơ đũa cả nắm", không các bạn trai lại "giết" minh chết, lại nói chỉ thiên vị con gái thôi. Còn với bài viết này cũng chỉ là để các bạn trai hãy tự nghĩ lại về bản thân mình thôi, và ai đang yêu thì để có tình yêu" đẹp" hơn thôi&#33;
    "Hãy yêu bằng cả trái tim"

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/5 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề