User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Lần đầu gặp mặt

From the light of dragon's eyes ! Avatar của Narga

Nếu trong một tình huống nào đó bạn bất ngờ gặp một người mà linh tính báo cho bạn biết đó sẽ là một nửa của mình thì làm sao để có thể tiếp cận và làm quen , mong các cao thủ và nhũng người có kinh nghiệm phổ biến cho mọi người được biết
    Narga Laboratory - http://www.narga.net
    Ideas and inspiration in my opinion!

Dkqdiep
    Guest

Tớ thấy mọi người dùng nhiều cách lắm, chẳng hạn cố gắng tìm được địa chỉ, số phone chẳng hạn rôi tìm lý do để tiếp cận (nhờ bạn bè quen người ta sắp xếp để gặp "tình cờ", nhờ vả mượn mõ cái gì đó chẳng hạn...)
    Tớ chưa bao giờ lâm vào tình huống của bạn vì dù sao là con gái cũng có cái khó của nó, nhưng tớ đã bị một số boy áp dụng những biện pháp nói trên -> mới 'phổ biến' cho bạn được. Nhưng dù là cách gì thì cũng phải thật tự nhiên, đừng làm cho các girl thấy khó xử nhé (kiểu tống tình ý)

From the light of dragon's eyes ! Avatar của Narga

hì hì bạn thử nói tiếp những cách khác đi chứ nếu bạn đi trên đường mà gặp người ta thì chẳng nhẽ lại đứng nhìn cô ấy đi ngang qua cuộc đời mình sao
    Nếu không biết là cô ấy học ở đâu không biết ai quen thì làm sao giống như bạn mới chuyển đến nơi ở mới ở một nơi rất xa mà chưa có ai quen biết ý

mona_lisavn
    Guest

Con trai bây giờ ghê lắm ,nghĩ ra đủ cách để tiếp cận.khi gặp đúng đối tượng họ k dễ gì ngó qua đâu.Họ sẽ nghĩ ngay ra cách để tấn công.Con trai thời nay tự tin lắm mà.

Dkqdiep
    Guest

Originally posted by Narga@Oct 31 2002, 031 PM
    hì hì bạn thử nói tiếp những cách khác đi chứ nếu bạn đi trên đường mà gặp người ta thì chẳng nhẽ lại đứng nhìn cô ấy đi ngang qua cuộc đời mình sao
    Nếu không biết là cô ấy học ở đâu không biết ai quen thì làm sao giống như bạn mới chuyển đến nơi ở mới ở một nơi rất xa mà chưa có ai quen biết ý
    Tức là nagra yêu kiểu sét đánh sao?
    Mình thấy con trai đúng là cái loại "yêu bằng mắt", mới nhìn thấy người ta một hai lần mà đã dám nói là yêu rồi. Bất cứ tình yêu chân chính nào cũng phải đi lên từ tình bạn, từ sự hiểu biết lẫn nhau, nếu không nó sẽ không thể bền vững được.

Minhlover2
    Guest
    Hi`, thế Romeo và Juliet thì sao đây bạn?? mà con trai yêu không chỉ bằng mắt đâu, còn nhiều thứ nữa chứ!!

Tommy_Nguyen
    Guest
    ko co gi lam kho ban duoc
    nhung dieu chu yeu cua lam wen la tao a an tuong !
    Ko can biet do la an tuong tot hay sau nhung nhat dinh phai co an tung thi ban moi co co hoi thanh cong
    Khi gap nhau lan dau ma ban khong gay cho doi tac an tuong gi thi ng ta se wen ban ngay khi chia tay!
    Vay hay tao ra an tung cua rieng minh nha
    Chuc cac ban thanh cong

nguyenhanhphuc
    Guest

van de^` nay` thi` em chiu. ca' anh chi. lon' tuoi hon em co' kinh nghiem hon em nhiu` ma` noi' lam` quen tuong de^~ nhung khi hanh` dong thi` meng` oi kho' qua' a`
    lam` quen voi mot nguoi` nao` de^~ tinh' hay vui dua` thi` con` dê~ chu' lam` quen 1 nguoi` it noi' mat luc' nao` cung~ pham` pham`chuan bi danh nhau thi` em chiu luon :wub:

Dkqdiep
    Guest
    Nếu giả sử bạn là cô gái đó, bạn có chấp nhận làm quen một cách lãng xẹt thế không nhỉ? Chả quen biết gì mà lại đồng ý làm quen thì có bị coi là dễ dãi. Còn nếu không đồng ý thì lại bị chê là kiêu.

magic_of_love
    Guest
    nếu mà gặp ngoài đường thì dễ ẹc à. cứ tông đại vô (nhưng nhẹ thui) rồi ssau đó thì xin lỗi rùi làm wen luôn

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề