User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 17

Chủ đề: K50 gia nhập cựu sinh viên

svBK's Newbie

Mặc định K50 gia nhập cựu sinh viên

chào các anh em k50. chẹp chep nhanh wa vèo tí đã ra trường òi. ko biết đã bạn nào đi làm chửa nhỉ. mình thì sắp đi òi. chỉ đợi lấy giấy chứng nhận tốt nghiệp là đi làm thôi. ko biết đi làm có sướng băng đi học ko . hi vọng anh em k50 chịu khó lên diên đàn liên lạc nha
    Lần sửa cuối bởi quyet_tv; 20-06-2010 lúc 05:23 PM

svBK's Newbie

Mặc định Re: k50 gio da la cuu sinh vien keke

cũng đang đi làm rùi, hehe. mà khi nào lấy bằng ý nhỉ, lâu quá, sốt ruột quá

svBK's Member

Đến khoảng giữa tháng 8 thì có bằng.
    Chỉ có những đại dại diện bằng giỏi của các khoa (khoảng 20 người) sẽ được mặc áo choàng và nhận bằng trực tiếp từ Hiệu trưởng ở Hội trường C2. Lúc này cũng sẽ biết được ai là thủ khoa, tỷ lệ bằng khá, giỏi, trung bình và năm nay có bao nhiêu người được tốt nghiệp.
    Những người khác thì về khoa của mình nhận bằng. Chú ý khi nhận bằng là phải kiểm tra thật kỹ thông tin, từng chữ một để có thể làm lại. Còn sau này thì không có cơ hội nữa đâu. Bằng chỉ cấp có đúng 1 lần duy nhất thôi. Nếu bị mất, hỏng thì chỉ xin được giấy chứng nhận tốt nghiệp.
    Mọi người có thể tự thuê áo, cầm lấy bằng và chụp ảnh cho hoàng tráng

Amser - SPer- BKer Avatar của CHCDT

Mặc định Re: K50 gia nhập cựu sinh viên

Chúc các anh ra trường đi làm thật tốt, giữ vững tinh thần svbk. ^^

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi haianh Xem bài viết
    Đến khoảng giữa tháng 8 thì có bằng.
    Chỉ có những đại dại diện bằng giỏi của các khoa (khoảng 20 người) sẽ được mặc áo choàng và nhận bằng trực tiếp từ Hiệu trưởng ở Hội trường C2. Lúc này cũng sẽ biết được ai là thủ khoa, tỷ lệ bằng khá, giỏi, trung bình và năm nay có bao nhiêu người được tốt nghiệp.
    Những người khác thì về khoa của mình nhận bằng. Chú ý khi nhận bằng là phải kiểm tra thật kỹ thông tin, từng chữ một để có thể làm lại. Còn sau này thì không có cơ hội nữa đâu. Bằng chỉ cấp có đúng 1 lần duy nhất thôi. Nếu bị mất, hỏng thì chỉ xin được giấy chứng nhận tốt nghiệp.
    Mọi người có thể tự thuê áo, cầm lấy bằng và chụp ảnh cho hoàng tráng
    hihi, chẳng biết ae ta có được đứng trên cái bục to to ở cái c2 nhỏ nhỏ không nhỉ. mà sao bảng điểm trường mình cứ giữ mãi phong cách 10 cáo ô vuông mà ko thay đổi gì nhở, bọn trường khác khen đẹp, lạ. keke

svBK's Member Avatar của dread_knight

chào mừng các em K50 đến với tự do

svBK's Newbie

Có lẽ ai xa HN, xa BK yêu dấu đều có tâm trạng như tôi. Khi đi học chỉ muốn làm sao ra trường nhanh để kiếm tiền. Nhưng đến ngày pahir rời xa trường, xa bạn bè mình mới thấy cái giây phút ấy thật quý thật ý nghĩa. giờ thỉnh thoảng ngồi nhớ lại kỷ niệm ngày xưa mà thấy lòng sao xuyến quá.

svBK's Newbie

lâu lắm lắm rồi m mí ghé qua.
    ra trường rồi h lại đau đầu suy nghĩ xem có nên vào nữa k

Độc Thân Bang Hội

Đi đâu cũng gặp các bác BK nhà mình. Nản quá! Anh, em, chú, bác, sao mà nhiều BK nhà mình làm kỹ thuật thế nhỉ! Ôi BK thân yêu! K50 bị coi là quá trẻ để đú với các cựu SV trường mình! Mình bị coi là chả có tí kinh nghiệm nào. Hờ, kệ chứ, đến khi mình bằng các bác ý thì xem ai hơn ai nào! ^^ Cố lên K50, học hỏi nhiều vào nhé!
    Only you!

10. Tớ cảm ơn toilatoi_a2 đã chia sẻ.

svBK's Newbie

Mới ra như gà mới tỉnh, mới thấy phải tích lũy thực tiễn, thế là mình cũng tìm hiểu việc điên đảo và h đỡ bị các xếp chê. Là cựu rồi mà muốn là sinh viên suốt đời... Hôm mai bạn nó từ Nam bay ra Bắc anh em gặp nhau trên đất Hà Thành nhưng tao phải đi làm chỗ khác rồi, hẹn gặp nhau sau mày ah.
    Mình thì nên HN suốt nên cứ nên là ra quán B5 uống nước vẫn bốc phét như ngày nào với anh em. Khi quay lại bk toàn gọi nhau ra bk mặc dù có ở đâu ... đó vẫn thường hẹn nhau bk. Lớp các cựu khác thế nào? chứ lớp mình thì đoàn kết lắm: có đội bóng (hơn hai chục người) từ năm thứ 2 cho đến sau cả cái ngày ra trường hầu như tuần nào cũng đá trừ mưa và thi học kỳ, có đội chế tầm 15 người và có đội PS hơn 10 người. Từ ngày ra trường anh em bọn mình gặp nhau 2 lần rồi và nó đã thành thói quen dần.
    BK vẫn là điểm nhấn, vẫn là nơi để học hỏi, để cảm nhận ra rằng chúng ta phải tiến dẫu biết chúng ta rất nhỏ bé.
    Hy vọng trong tương lai sẽ có nhiều người có điều kiện tốt cả tri thức và vật chất để xây dựng bk ngày càng mạnh mẽ, ngày càng ấn tượng.
    trung thành tình yêu tổ quốc

12. Tớ cảm ơn love_vn đã chia sẻ.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề