User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: bu'c thu* ti`nh .....

tttt
    Guest

Mặc định bu'c thu* ti`nh .....

Anh đang khóc… hình như cái mạnh mẽ trong anh không còn nữa, anh đã khụy xuống trước một người con gái đó chính là em. Anh không thể nào chấp nhận được cho bản thân quên đi cái hình bóng kiều diễm đó mặc dù chúng ta đã như hai người xa lạ. Anh thật sự sững sờ khi em thốt ra lời chia tay một cách lạnh lùng đến như vậy. Em cứ thờ ơ, bàng quang để rồi nhói tim anh niềm đau không thể nào tả xiết. Khi cuộc tình chúng ta đang trải dài trên con đường hạnh phúc mà tại sao em lại tạo ra một hồ sâu rồi nhấn chìm anh xuống đó. Anh cũng không thể nào hiểu được lý do mà dẫn chúng ta đến kết cục bi thảm như vậy. Phải chăng em hết yêu anh? phải chăng em có người con trai khác ?!?…
    Đau đờn thay cho những ai bị phụ tình ! Anh xót thương nhiều cho bản thân và cố nhủ: hãy quẽn em đi, hãy quên để sống tiếp…nhưng anh không làm được điều đó, bởi vì anh vẫn còn yêu em. Anh đã từng nói nếu cuộc đời này không có em thì anh chẳng còn gì cả. Và đúng như vậy, anh cãm thấy chán chường, anh bê tha, xa đoạ…nhiều lúc anh không thể nhận ra anh là ai nữa. Em yêu! Hãy tìm lại linh hồn anh….
    Em còn nhớ những kỉ niệm của hai chúng ta chứ? Thật nên thơ phải không? Những chiều dạo bước trên con phố quen mà anh và em không tìm được ngõ cụt, những cuộc nói chuyện thật vu vơ mà sao chẳng muốn hồi kết thúc. Em ngây thơ, hồn nhiẹn trong mắt anh, anh trân trọng, quý giá từng giây khi gần em, mà giờ đây anh phải xa em, xa cái …một nửa của mình.
    Em đang tay trong tay với người con trai khác. Hỏi thử bản thân anh làm sao có thểå chịu được những cảnh như vậy. Hình nhö em cố chế nhiễu, cười cợt mà không biết rằng trái tim anh đang rạn nứt vì bị tổn thương. Lệ anh vẫn đang tuôn, anh thề là một người đàn ông yếu đuối còn hơn là kìm nén nỗi đau lại. Càng cố nén thì anh càng đau mà thôi…Tạo hóa có thật bất công không khi trao cho anh thứ quý giá nhất rồi lại cướp thứ đó đi một cách nhanh chóng. Anh không muốn như vậy, em hiểu không, anh không muốn…anh không muốn, anh oán trách số phận đã nghiệt ngã với anh.
    Khi em đoc bức thư này thì anh đã ở một nơi rất xa mà em khôhg thể nào nghĩ tới được. Anh yêu em nhiều lắm, nhưng anh không muốn đau khổ. Anh là một thằng nhút nhát và anh chọn cách này để quên em. Anh sẽ quên em… nhưng nơi trần thế mong em hiểu rằng: Con tim anh vĩnh viễn nguyện chỉ một người.
    Co' ai do' la`m on ti`m pass cua nick bomnocham89@yahoo.com ho^. ttt duoc khong, ttt cam? on nhieu`

austin power
    Guest

hãy quẽn em đi, hãy quên để sống tiếp…nhưng anh không làm được điều đó, bởi vì anh vẫn còn yêu em. Anh đã từng nói nếu cuộc đời này không có em thì anh chẳng còn gì cả.
    Đây là lý do bác mất nàng.

anh oán trách số phận đã nghiệt ngã với anh
    Và đây là điềm báo bác sẽ còn thất tình dài dài...

>>Tặc lưỡi lắc đầu quay đi<<

giotsuongtrenla
    Guest

Mặc định híc híc híc

:lol: Cứ mỗi lần trèo lên cái trang web chàng cho là lệ tuôn rơi...Dã bảo bao lần đừng lên cái trang đó thế mà mỗi lần trời mưa sụt sùi là lại lao thẳng tới trang web mà ...Có thể trong muôn ngàn cái nick vào forum lại có cái người đó ...xì xì híc híc (ướt hết cả cái khăn rồi).Tết đến không có ai ... lang thang .Sắp đến ngày mà chính mình phải tìm mọi phương tiện ,mọi vật liệu để vá lại trái tim mình,không biết có lành được không hay vẫn rỉ máu . Cũng giống (tttt) giờ này người đó đang ở trên mạng buông lời tỉnh tò với một người nào đó...vẫn lời nói ngọt nhạt ,vẫn cái cách như vậy như thế ...
    híc híc ôi!xác tôi ở đây mà tâm hồn thì đi đâu rồi chứ ,vẫn biết người đó luôn đa tình như thế,vẫn biết những lời nói đó không có thật thế mà vẫn nhớ híc híc thế mới ngốc ...Ngày xưa ai đó có dịch cho nghe bài hát "as long as you love me" nhưng việc đó chỉ là trong tưởng tượng và ngôn từ thôi...

Anh đang khóc… hình như cái mạnh mẽ trong anh không còn nữa, anh đã khụy xuống trước một người con gái đó chính là em. Anh không thể nào chấp nhận được cho bản thân quên đi cái hình bóng kiều diễm đó mặc dù chúng ta đã như hai người xa lạ. Anh thật sự sững sờ khi em thốt ra lời chia tay một cách lạnh lùng đến như vậy. Em cứ thờ ơ, bàng quang để rồi nhói tim anh niềm đau không thể nào tả xiết. Khi cuộc tình chúng ta đang trải dài trên con đường hạnh phúc mà tại sao em lại tạo ra một hồ sâu rồi nhấn chìm anh xuống đó. Anh cũng không thể nào hiểu được lý do mà dẫn chúng ta đến kết cục bi thảm như vậy. Phải chăng em hết yêu anh? phải chăng em có người con trai khác ?!?…
    Đau đờn thay cho những ai bị phụ tình ! Anh xót thương nhiều cho bản thân và cố nhủ: hãy quẽn em đi, hãy quên để sống tiếp…nhưng anh không làm được điều đó, bởi vì anh vẫn còn yêu em. Anh đã từng nói nếu cuộc đời này không có em thì anh chẳng còn gì cả. Và đúng như vậy, anh cãm thấy chán chường, anh bê tha, xa đoạ…nhiều lúc anh không thể nhận ra anh là ai nữa. Em yêu! Hãy tìm lại linh hồn anh….
    Em còn nhớ những kỉ niệm của hai chúng ta chứ? Thật nên thơ phải không? Những chiều dạo bước trên con phố quen mà anh và em không tìm được ngõ cụt, những cuộc nói chuyện thật vu vơ mà sao chẳng muốn hồi kết thúc. Em ngây thơ, hồn nhiên trong mắt anh, anh trân trọng, quý giá từng giây khi gần em, mà giờ đây anh phải xa em, xa cái …một nửa của mình.
    Em đang tay trong tay với người con trai khác. Hỏi thử bản thân anh làm sao có thểå chịu được những cảnh như vậy. Hình nhö em cố chế nhiễu, cười cợt mà không biết rằng trái tim anh đang rạn nứt vì bị tổn thương. Lệ anh vẫn đang tuôn, anh thề là một người đàn ông yếu đuối còn hơn là kìm nén nỗi đau lại. Càng cố nén thì anh càng đau mà thôi…Tạo hóa có thật bất công không khi trao cho anh thứ quý giá nhất rồi lại cướp thứ đó đi một cách nhanh chóng. Anh không muốn như vậy, em hiểu không, anh không muốn…anh không muốn, anh oán trách số phận đã nghiệt ngã với anh.
    Khi em đoc bức thư này thì anh đã ở một nơi rất xa mà em khôhg thể nào nghĩ tới được. Anh yêu em nhiều lắm, nhưng anh không muốn đau khổ. Anh là một thằng nhút nhát và anh chọn cách này để quên em. Anh sẽ quên em… nhưng nơi trần thế mong em hiểu rằng: Con tim anh vĩnh viễn nguyện chỉ một người.

:lol: Chú em "tttt" ơi có nghĩa là chú ở trên thiên đường rồi đúng không vì tên chú là thiên thần tình yêumà chú có cách nào đó làm cho quên được nàng của chú thì chia sẻ cho anh với nhé .Không anh lên thiên đàng cạnh tranh với chú thì chú hết đất mà sống :lol:

nhieusu
    Guest

Chú em "tttt" ơi có nghĩa là chú ở trên thiên đường rồi đúng không vì tên chú là thiên thần tình yêumà chú có cách nào đó làm cho quên được nàng của chú thì chia sẻ cho anh với nhé .Không anh lên thiên đàng cạnh tranh với chú thì chú hết đất mà sống

bác sương sớm này vui tính thật đấy, ns mà là cái anh chàng tttt kia, đọc lại chắc cũng phá lên mà cười,
    đôi khi bất chợt ta đang đau khổ, ông Trời thả ngay cho ta một người bạn mà có khi chẳng bao giờ biết họ là ai, thú vị thật đấy

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề