User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Chủ đề: Ngày Buồn nhất

svBK's Newbie

Mặc định Ngày Buồn nhất

Hi! Mọi người, Ngày buồn thì cũng qua rồi. Lúc đầu mình chỉ định viết để chia sẻ và tìm sự đồng cảm nhưng sau đó nghĩ lại thấy có một vài vấn đề. Thực tế là bình sinh mìmh vẫn hay vỗ ngực đề cao chủ nghĩa tự do nhưng sợ bài viết này mấy đứa bạn đọc được mà phát hiện ra mình thì hoen ố danh tiếng mất . Giù sao rất vui vì mọi người đã đọc và cho ý kiến. Vì nội dung bài viết cũ có nhiều lỗi chính tả nên mình tạm delete nó đi, Nhờ administrator đóng hoặc delete thread này hộ giùm nhé.

Khi nêu một quan điểm thì bao giờ cũng có những ý kiến Negative và Positive, Cuộc sống phát triển đi lên theo con đường xóay trôn ốc, niềm vui và nỗi buồn xen kẽ lẫn nhau. Nỗi buồn này qua đi thì nỗi buồn khác lại tới nhưng ở cấp độ cao hơn. Và có thể nói ai cũng có những vấn đề bức xúc riêng của mình. Mong mọi người tìm cho mình được sự an ủi riêng.

Best Regards and have a nice day.
    Lần sửa cuối bởi hungtdh2006; 23-06-2010 lúc 11:00 AM Lý do: Dear Admin, Pls delete this thread. Thanks

Phong thần Avatar của enragon

Mặc định Re: Ngày Buồn nhất

Có thể cần 1 chút lạnh lùng, 1 chút ngạo đời thì mới có thể đưa những cô gái đấy đến với anh được.E có đọc ở đâu đó, nếu anh rủ 1 người con gái đi chơi, nếu thực sự có ý với anh thì dù từ chối cô ta vẫn cho anh 1 lời gợi ý ở đằng sau.

Đàn em K51, 22t cũng chưa được cầm tay con gái.

svBK's Member Avatar của cbhh_cbnx

@hungtdh2006:
    Phiền ai đó đã có đủ kiên nhẫn đọc hết bài này của mình rồi thì cho mình lời khuyên được không
    Viết sai chính tả quá nhiều.
    Con gái yêu bằng tai, hungtdh2006 mà cứ viết kiểu này đảm bảo sống độc thân cả đời.
    Take occasion by the forelock.

xinh xắn và đáng yê Avatar của chjp xinh kut3

Đa tình, phong lưu.............................................. ..............

HUT's Student Avatar của meobachan

Hic, viết sai chính tả đã nhiều lại còn chêm thêm vào vài câu tiếng Anh.
    Đọc xong hết chuyện của anh thì thấy anh là người lận đận trong chuyện tình cảm nhỉ. Đừng buồn, thời gian vẫn còn nhiều, anh cứ chờ đợi đi, rồi một tình yêu đích thực sẽ đến. Ông trời sẽ ko phụ lòng anh đâu ^^
    Không nói
    Ấy là đã nói
    Tiếng đàn im bặt càng nghe tiếng ngân
    Khi yêu lặng câm
    Ấy là yêu mãi

svBK's Member

26 tuổi rồi chờ đến bao giờ nữa! Ông trời không phụ lòng kiếp này hay kiếp sau???

HUT's Student Avatar của meobachan

Quote Nguyên văn bởi Tuổi đá buồn Xem bài viết
    26 tuổi rồi chờ đến bao giờ nữa! Ông trời không phụ lòng kiếp này hay kiếp sau???
    Mới 26 tuổi thôi mà, đàn ông qua tuổi trung niên vẫn cuốn hút các nàng như thường . Yên tâm đi, ông trời ko phụ những người có lòng, ở kiếp này

Rocker Avatar của watch

Quote Nguyên văn bởi hungtdh2006 Xem bài viết
    Tình cảm là không thể cưỡng ép. Chán nản trong tình cảm, mệt mỏi trong công việc và với đứa con trai 26 tuổi rồi mà chưa từng cầm tay 1 đứa con gái thì quả là có vấn đề. Nghĩ thì cũng buồn, kể ra thì cũng buồn, viết ra cũng vẫn thấy buồn…
    Ko vấn đề j, ko phải buồn đâu anh ơi. Có rất nhiều rất nhiều ng bằng tuổi anh hoặc hơn anh vài tuổi thậm chí là cả chục tuổi cũng chưa từng cầm tay con gái,tệ hơn nữa là chưa từng thích một ai.
    Và anh cũng yên tâm có rất nhiều ng cùng cảnh như anh. Hơ dù sao cũng cảm ơn anh, bởi câu chuyện này cũng làm em nghĩ một chút kỉ niệm về KTX BK thân yêu, nơi mà biết bao thế hệ sv, với biết bao nhiều kỉ niệm.

svBK's Newbie

hè hè, Viết sai chính tả thì quá rõ rồi vì cái này bị tử nhỏ, không sửa được. Hồi làm đồ án tốt nghiệp, Thầy phản biện không phàn nàn gì chỉ có mỗi câu: "đã tốt nghiệp đại học rồi, là 1 kỹ sư mà vẫn viết sai lỗi chính tả thì sau này bảo ai nghe". May mà đi làm, viết báo cáo toàn bằng tiếng anh nên mọi việc đều ok hết.
    Hôm nay hết buồn roài. Trong bối cảnh này, phải cười nhăn răng ra thì mới thế hiện bản lĩnh nhỉ? " Đời là cái đinh, tình là cái que, người yêu là con vịt què, loe ngoe là T nghéo cổ ". Thanks you guys for comments and sharing

Quản trị viên cấp cao Avatar của foreveryoung

Bây giờ mới thấy cái topic này...đọc xong khí không phải là mình ko thể nhịn nổi cười
    Mình thấy nếu là con gái thì còn lo lắng chứ con trai sao mà lo nghĩ sốt sắng giữ vậy.Chuyện tình cảm nhiều khi vô duyên nhưng cũng không thể biết trước được như thế nào.
    À quên tiếng anh của bạn cũng sai chính tả

Quote Nguyên văn bởi hungtdh2006
    Vậy là cứ đều đặn 1 tuần mình đến chỗ em gái mình 1 lần tranh thủ thăm em gái đồng thời tìm cơ hội tán tỉnh em đó. Quãng đường từ KTX Bách khoa đến ĐH KHXH Nhân văn từ đó mà thực sự gần. Trước hôm NOEL, mình đã đành liều mời em đi chơi, và thật không ngờ giằng nàng đã đồng ý. OH men, the life is so beatyfull, mình đạp xe như bay về nhà mà trong lòng hạnh phúc tràn đầy

♥ I wrote your name on a piece of paper but accidentally threw it away.
    I wrote your name in the sand but the next day it washed away.
    I wrote your name in my heart and FoReVeR it will stay! ♥

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề