User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: viết cho béo !!!!

lợn sữa
    Guest

Mặc định viết cho béo !!!!

anh trai ơi, khi anh trở về với em, em quá hạnh phúc. Thế nhưng hạnh phúc của em lai di cùng với sự lo sợ anh ạ. Em thực sự buồn và thất vọng nhiểu lắm. Anh có biết em đã yêu anh nhiểu như thế nào không??? Mà có lẽ anh cũng chẳng muốn biết đâu. Trong tâm hồn anh bi giờ có lẽ chẳng còn có chỗ cho em nữa. Bây giờ em thực sự không còn hiểu anh nữa anh trai ạ. Mỗi lần nhớ về anh là em lại ngồi khóc một mình. Chỉ một mình em thui anh ạ. Em buồn nhưng không dám nói cho ai cả bởi em không muốn để BM buốn anh ạ. Mọi người có quá nhiểu việc rùi. Nỗi buồn trong em em có thể chịu đựng được. Anh ơi, nhiểu lúc em muốn quay trở về tuổi thơ, anh và em. Giá có thể đánh đổi tất cả em cũng sẵn sàng đánh đổi. Em chỉ cần mình anh thôi, anh trai của em. Khi viết những dòng này mọi kỉ niệm trong em ùa về. Tất cả mọi thứ. Em muốn sống với con người thật trong em. Nhưng em không thể. Em không thể chỉ vì một sở thích của riêng mình mà làm mọi người đau khổ. Có lẽ em sẽ ra đi. Nhất định em sẽ làm được điều này.
    Em sẽ ra đi. Nhưng khi em ra đi rùi, có lẽ em lại hối hận. BẢn tính của em mà. Em biết vậy nhưng em vẫn muốn ra đi. Em chỉ muốn mình khác bi giờ, em không thể chịu đựng được nữa anh ạ. Có lẽ sự ra đi của em là ích kỉ.
    Anh ơi, khi em một mình đi trên đường đêm hôm đó, quyết tâm ra đi của em càng thổi bùng lên. Em bước qua cánh cổng đó, mà trái tim em bật khóc, nhưng sự bướng bỉnh trong em đã kìm nén nước mắt của em. Để rồi sau tất cả, em lại trở về với sự ngốc nghếch của chính mình. Em vẫn chỉ là em. Muôn đời vẫn vậy. ANh ơi, cái gì đã trôi qua có lẽ chẳng bao giờ lấy lại được nữa. anh ơi,...................................

lợn sữa
    Guest

em lại viết tiếp, viết cho những gì đang đấu tranh trong em. Có thể mọi người sẽ đọc và chẳng hiểu gì. Nhưng em cũng không cần. Em chỉ cần anh thui. Dạo này em đã suy nghĩ rất nhiều về cách sống của mình, của anh, của tất cả. VÀ em đâm coi thường mọi thứ. Em đã từng có một ước mơ hổi em học lớp 8 là em được sống một mình, chẳng cần ai, chỉ một em, và con chó của em. Bây giờ em cũng muốn vậy đấy anh trai ạ. Ngày xưa khi đứa bạn em hỏi "mày yêu ai nhất nhà hả tr?", em đã không ngần ngại trả lời là "anh trai". Chúng nó đã phá lên cười, nhưng em biết đó là sự thật lòng của em. Thật lòng đến tuyệt đối. Em đã khóc rất nhiều và cáu tiết khi bất cứ đứa nào động đến anh. Em không biết. Sắp hết tết rùi, sắp hết thời gian rồi anh ạ. Em sắp ra trường. Mọi chuyện trong tương lai sẽ như thế nào nhỉ ??? em cũng chẳng biết làm gì cả. Em vụng về trong sự an ủi với người khác. Bây giờ ai muốn làm gì thì làm em cũng chẳng quan tâm. Chỉ cần anh thui, hãy gắng lên anh nhé. Anh sẽ luôn là người số một trong mắt của em. Cho dù có bất kì điều gì xảy ra, cho dù tất cả mọi người tắt hết hi vọng nơi anh, thì với em anh luôn luôn là người giỏi nhất, luôn là anh trai của em. Cố lên, anh ơi.... anh là đồ béo mập.....

lợn sữa
    Guest

em lại ngồi và viết cho anh. Em không cho ai cơ hội hiểu mình. Đôi lúc em cũng hối hận nhưng thường điều đó là không. Em không thể hiểu trong trái tim em muốn gì. Em sợ. Cứ lúc nào em buồn quá là em lại như vậy. Sống với một trái tim không thể hiểu nổi bởi nó vô mục đích. Em sợ hãi sự vô mục đích của mình.

HUT's Engineer Avatar của fool_girl

anh cũng rất yêu em lợn sữa ah` <=== nói giùm béo :4:

born to run... Avatar của Gorpe

Quote Nguyên văn bởi fool_girl
    anh cũng rất yêu em lợn sữa ah` <=== nói giùm béo :4:
    hik!!!bác này lộn xộn!!!!!
    hik!!!kén vợ kiểu này chết người ta!!!!
    bác à , có khi nào bác tự hỏi ???anh cậu thay đổi hay chính cậu cố tình không chấp nhận!!!
    cuộc sống cần rộng lượng!!!!
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề