User Tag List

Ðề tài đã khoá
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Chủ đề: NhẬt KÍ

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

Mặc định NhẬt KÍ

2am ngày 22/1/04(mùng 1 tết)
    cả nhà đã ngủ, còn mình nó ngồi bên máy gõ. Có mấy đứa bạn online, chat lung tung. Năm nay nó dành cả đêm giao thừa để tìm lại chính mình, say nghĩ lại mọi việc. hình như lúc bt nó bị c/s cuốn đi, nó nói, nó cười chỉ bời mọi ng quen với 1 nó như vậy rồi. h nó lặng lẽ.
    vết đau trên mặt vẫn còn. Kq của 1 lí do ngu xuẩn, dắt xe bị đổ. Nó mặc kệ vết đau. Chưa bao h nó thấy nó lại bình thản như vậy, một mình ko hề cảm thấy lạc lõng bởi nó biết nó có mục đích sống, nó có đích đi tới và có nơi để trú về. C/s của nó vậy là quá tốt đẹp, nó ko thích 1 ai đó đi qua c/s nó làm xáo trộn tất cả. Ai cũng nói rồi sẽ có1 ngày nhưng nó ko muốn nó quá sớm. Có thể ngày mai nó hối tiếc nhưng chỉ cần hôm nay nó thanh thản vậy là đủ
    Nó luôn mong nó sống thực với những gì nó có, với cái tôi thật nhưng nó sợ ánh mắt mọi ng nhìn nó bởi khi đó nó ko còn là nó nữa, ko còn mạnh mẽ như những gì mọi ng vẫn nghĩ, nó sợ cái mặt nạ tháo rồi khó lòng mà lấy lại được. Nó thấy nó thật khác với chính nó
    Ngày... tháng ... năm có quá nhìu chuyện nhưng nó đâu thể nói dễ dàng bởi nó là nó chứ có phải là nó đâu. nó mâu thuẫn quá
    Nhà có một con chuột ko giống ai

Quân Nhân Danh Dự

ái chà,nhóc của chị tâm trạng thế

HUT's Student Avatar của chuotchithehe

hì, đừng quên chị hứa gì nhé. Chị mà lộ nhóc ko bỏ qua đâu. Năm mới mà chị, có gì nói luôn coi như là 1 năm nhìn lại mình

austin power
    Guest

2am ngày 22/1/04(mùng 1 tết)
    cả nhà đã ngủ, còn mình nó ngồi bên máy gõ. Có mấy đứa bạn online, chat lung tung. Năm nay nó dành cả đêm giao thừa để tìm lại chính mình, say nghĩ lại mọi việc. hình như lúc bt nó bị c/s cuốn đi, nó nói, nó cười chỉ bời mọi ng quen với 1 nó như vậy rồi. h nó lặng lẽ.
    vết đau trên mặt vẫn còn. Kq của 1 lí do ngu xuẩn, dắt xe bị đổ. Nó mặc kệ vết đau. Chưa bao h nó thấy nó lại bình thản như vậy, một mình ko hề cảm thấy lạc lõng bởi nó biết nó có mục đích sống, nó có đích đi tới và có nơi để trú về. C/s của nó vậy là quá tốt đẹp, nó ko thích 1 ai đó đi qua c/s nó làm xáo trộn tất cả. Ai cũng nói rồi sẽ có1 ngày nhưng nó ko muốn nó quá sớm. Có thể ngày mai nó hối tiếc nhưng chỉ cần hôm nay nó thanh thản vậy là đủ
    Nó luôn mong nó sống thực với những gì nó có, với cái tôi thật nhưng nó sợ ánh mắt mọi ng nhìn nó bởi khi đó nó ko còn là nó nữa, ko còn mạnh mẽ như những gì mọi ng vẫn nghĩ, nó sợ cái mặt nạ tháo rồi khó lòng mà lấy lại được. Nó thấy nó thật khác với chính nó
    Ngày... tháng ... năm có quá nhìu chuyện nhưng nó đâu thể nói dễ dàng bởi nó là nó chứ có phải là nó đâu. nó mâu thuẫn quá
    [Sụt sịt] bác nào có khăn mùi xoa không?
    Giấy vệ sinh cũng được. Không sao đâu mà. Cám ơn
    Đọc thêm mấy dòng kiểu này em thấy sao mà giống mình quá...
    [xì mũi]

Quân Nhân Danh Dự

Quote Nguyên văn bởi chuotchithehe
    hì, đừng quên chị hứa gì nhé. Chị mà lộ nhóc ko bỏ qua đâu. Năm mới mà chị, có gì nói luôn coi như là 1 năm nhìn lại mình
    Yên chí nhớn đi nhóc, ko lộ đâu mà lo. Hehe,nhưng đừng quên qua lớp mừng tuổi chị đấy nhé,ko là chị ko dám chắc... đâu đấy.

svBK's Member

Ngày ...
    Ngày nào cũng đi học muộn. Ngày nào cũng vác theo gói xôi, chạy lạch bạch lên cầu thang thì đã thấy cô hoặc thầy đứng hiên ngang ở lớp rùi. Còn bọn ở lớp thì lúc đầu cũng tặc lưỡi nhưng cuối cùng cũng bỏ qua ,chả thèm trách.Ôi chời.
    Lại ngày...
    Muốn thay đổi mình 1 tý, nhưng sao khó quá, nhưng để nguyên thế thì nó lại luôn làm cho mình cảm thấy bức xúc. Mình mà cứ để nguyên như thế chắc làm mọi người phát ngán lên thôi.
    Rồi bao tình huống củ chuối mình tự gây ra , rồi lại ngồi gặm nhấm nữa.Rõ chán. Ôi! Mình thành bà già mất rồi.

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Ngày ... tháng .... năm 2004

Tình yêu đã đến nhưng sự đón nhận kô được dạt dào cho lắm!!! Quả thật yêu bây giờ là quá sớm sao mình lại kô thể tự quyết định được điều đó nhỉ??? Lý chí của mình thì kô muốn chút nào nhưng tình cảm của mình thì ngược lại! Những cuộc chiến đó sẽ chẳng thể có hồi kết thúc, bên tám lạng bên nửa cân khó chịu quá!!! Mi`nh thi` muốn tập trung vào học cho thật tốt trước đã rùi nghĩ tới chuyện đó sau nhưng chẳng hiểu sao bây giờ lại muốn có cả hai mới chết chứ!!! Có lẽ bây giờ mình sẽ chọn cả hai bời vì mình có một lợi thế là người kia của mình lại học cùng lớp!!! Có lẽ nên tự chọn cho tương lai của mình bằng cách vừa yêu vừa giúp đỡ nhau học thôi!!! Sáng mai có lẽ là sáng mai lên giảng đường 2 đứa bắt đầu ngồi học vậy! Chỉ xác định được thế thôi mà mình thấy vui lên nhiều rồi!!! Gắng lên rồi sẽ thành công!!!

Bác nào có kinh nghiệm về việc này nhớ chỉ giúp cho em với nhé!!! Cám ơn nhìu nhìu!!!

HUT's Student Avatar của mythanh

nó chạy lung tung. chạy qua rồi chạy lai, chạy tới chạy lui. SN anh trai nhưng mà chẳng có gì khác cả. có chăng là chuông tel reo nhiều hơn bt chút
    nó online rồi off, rồi lại online. nó tự đóng mình trong 1 khoảng ko gian mà cái computer là vật nối duy nhất nó với t/g xung quanh. nó thấy mình thật quái đản
    lịch học khiến nó mệt mỏi. nó cố tranh thủ mọi t/g để lên mạng nhưng để làm gì. nó ko biết
    nó cười, nó nói rất nhiều. nói nhiều đến nỗi nó ko nhớ nó nói những gì. kết thúc lại nó chỉ còn lại 1 mình với t/g của nó ko ai xâm phạm được. nó ko muốn có ai bước vào
    lại hoc. nó quay vòng với cái lịch học. rồi công việc. nó nhận ra mình trong cái guồng quay đó tự bao h. nó ko biết. hình như nó chỉ có thế để thúc đẩy, để tiến lên và để mạnh mẽ hơn.
    nó mệt mỏi nhưng nó ko hề kêu ca. chưa bao h than vãn. bạn bè nói nó trông đấy sức sống, nó lấy đâu ra nhiều năng lượng thế? nó ko biết, nó chỉ biết đôi khi nó làm việc như một cái máy. và nó cứ thế chạy đều đều. nó ko thể ngừng và ko được phép ngừng. nếu nó dừng lại nó biết nó khó có thể b/đ lại. nó sợ cảm giác đấy. nếu mất đi cái nhịp sống đó có lẽ nó ko còn là nó nữa
    nó cảm thấy ....
    Hãy cười với cuộc sống , cuộc sống sẽ nhe răng lại với bạn :biggrin:

Quân Nhân Danh Dự

đúng là Mythank, ko lẫn đâu được, nhỉ?

HUT's Student Avatar của mythanh

Quote Nguyên văn bởi giant
    đúng là Mythank, ko lẫn đâu được, nhỉ?
    hơ hơ chị nói thế là sao vậy. Ai lại vạch áo cho ng xem lưng thế chị :

Ðề tài đã khoá
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề