User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Cần giúp đỡ(khẩn cấp)

bebu
    Guest

Cần giúp đỡ(khẩn cấp)

Làm sao lưu lại hình ảnh của webcam của bạn gái đang chat ?? Đề nghị chỉ cụ thể vì cô ta đẹp quá :4Hướng dẫn tận tình dùng nha)

thiên thần
    Guest

ấn phím printscreen, rồi vào Paint, paste nó ra, save vào file.
    Nếu muốn save phim thì nên cài herosoft dvd, rồi ấn phím phải vào, save as...

hung_t1981
    Guest

Có chương trình nào thì mình không rõ lắm! Nhưng mình thường dùng cách đơn giản nhất là dùng phím Print Screen, sau đó paste vào 1 chương trình đồ họa bất kỳ(đơn giản như paint). Tiếp theo là chọn save as..nhập tên file cần lưu, chọn kiểu type (lên chọn la *.jpg là đẹp nhất) nhấn Save là được.
    Chúc bạn chôm được những hình ảnh đẹp!

hung_t1981
    Guest

Hic hic...Xin lỗi thiên thần nhé! mình post giống của bạn quá, chậm hơn bạn 1 phút 1 phải..xin lỗi, xin lỗi..! Bác Admin làm ơn xóa hộ bài sau của tôi với, tôi không xóa được.Thanks!

bebu
    Guest

Cám ơn các bác nhiều ,heeeeeee :4: ,bây giờ còn chờ cơ hội :d: heeeeee :4:

Độc Thân Bang Hội Avatar của nguoiyeudau
    Xin cho hỏi :a39 làm cách nào không ai có thể ăn cắp password ở yahoo với , tôi đang bị một tên dùng nick của tôi để chat với nick khác của tôi , thế mới chết chứ :a20 :a20 m16` . Khi mình vào nick đó ,hắn lại dùng nick khac chat lại còn vào bảo mình đổi password vào nick đổi password. m42` m42`

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề