User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Tin mới !

Admin
    Guest

Mặc định Tin mới !

Để đóng góp thêm vào nguồn thu duy trì hoạt động của BKF. Mình đang tiến hành thử nghiệm việc đặt banner cho 1 số website...
    Vì thế xin thông báo để các bạn được biết và ủng hộ việc làm này.

Bạn có thể nhìn thấy một hộp tìm kiếm nhỏ ở ngay bên trên với dòng chữ : Tìm kiếm và ủng hộ BKF Mỗi lần bạn tìm kiếm với hộp tìm kiếm này, và click vào những website mà trang tìm kiếm tìm được ( mỗi site chỉ được bấm 1 lần ) là bạn đã ủng hộ cho BKF 100 VND . Tối đa lần truy cập bạn được phép bấm vào các link tìm thấy 10 lần .

Tuy rằng đó chỉ là số tiền nhỏ nhưng hy vọng sẽ góp phần trang trải phí hosting của chúng ta hiện này.
    Sau dịp Tết này diễn đàn chúng ta sẽ tổ chức họp mặt đầu năm và bàn bạc một số việc cụ thể như phát tờ rơi, cải tổ ban điều hành và liên hoan. :4:
    Kế hoạch có thể là Lẩu hoặc 1 cái gì đó đại loại thế, hiện giờ vẫn còn đang bí, rất mong mọi người cho ý kiến.

Chúc các thành viên năm mới dồi dào sức khỏe và vạn điều may mắn. :wub:

Thay mặt ban quản trị.

Love!

Quote Nguyên văn bởi Admin

Để đóng góp thêm vào nguồn thu duy trì hoạt động của BKF. Mình đang tiến hành thử nghiệm việc đặt banner cho 1 số website...
    Vì thế xin thông báo để các bạn được biết và ủng hộ việc làm này.
    Sau dịp Tết này diễn đàn chúng ta sẽ tổ chức họp mặt đầu năm và bàn bạc một số việc cụ thể như phát tờ rơi, cải tổ ban điều hành và liên hoan. :4:
    Chúc các thành viên năm mới dồi dào sức khỏe và vạn điều may mắn. :wub:

Thay mặt ban quản trị.
    Ủng hộ nhiệt tình luôn ! :wub: thế định bao giờ thì họp mặt nhỉ? hay là 14-2 :8:

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Bác venus có vẻ khóai chí với cái ngày đó nhỉ??? Em thì kô khóai cho lắm!!! Họp càng sớm càng tốt, càng sớm thì các members còn nhiều xiền mà bác!!! Kô qua tết lâu thì hết tiền mất rùi!!!

Em quên nếu như muốn ăn thì lẩu thì đi ăn lẩu TỨ Xuyên đi hoặc là lên phủ Tây Hồ có rất nhiều quán ăn ở đó tha hồ đất cho mọi người ngùi!!! Nói chung tìm chỗ nào càng thoáng đãng càng tốt bác à!!! Như thía thì nói chuyện mới vui được!!! Đầu xuân mà bác!!!

Admin
    Guest

Ok, quan trọng lúc này là thống nhất được thời gian.
    Mình định là mùng 11 tết tức là ngày mùng 1 tháng 2 dương lịch sẽ tổ chức họp. Hôm đó cũng là chủ nhật luôn nên chắc mọi người sẽ có mặt đông đủ.
    Sau khi tham khảo ý kiến của các bạn. Lịch và thời gian cụ thể sẽ được thông báo sớm.

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Okie luôn.....khi` khi`...em đề nghị ăn lẩu mà bác admin đã đồng ý rồi ah....hay vì em là em rể tương lai của bác...
    Còn chuyện họp mặt thì càng sớm càng tốt.........em sợ để lâu thì tiền hết ..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Nắng Avatar của Tũn

Lẩu mà tự nấu xong rùi ăn vui hơn là lên quán nhỉ.Nhưng địa điểm thì... chắc không có.
    À còn khâu lì xì nữa, các bác đừng quên nhé.Hí hí
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

Admin
    Guest

Vừa rồi mình có bàn bạc với otkhongcay về địa điểm họp. ( mấy vụ ăn uống này mình không rành lắm )
    Theo như otkhongcay nói thì địa điểm sẽ là một chỗ nào đó gần Hồ Tây, cụ thể sẽ là ngồi trong quán nhìn ra Hồ Tây. Có thể có nhiều món tùy chọn nên không phải lo người này ăn người kia ngồi lắc đầu ...
    Về giá cả và việc tổ chức mình và otkhongcay sẽ đi thám thính tình hình trước.
    Thời gian dự định là từ 10h ngày 1/2 bắt đầu xuất phát.
    Không biết hôm đó có ai bị trùng lịch học hay gần thi không, nếu có mong các bạn hãy thông báo lại để mình chỉnh lịch cho phù hợp.

Mong là mọi người sẽ đi đầy đủ hì hì hì!!!

pippo_querido
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Admin
    Ok, quan trọng lúc này là thống nhất được thời gian.
    Mình định là mùng 11 tết tức là ngày mùng 1 tháng 2 dương lịch sẽ tổ chức họp. Hôm đó cũng là chủ nhật luôn nên chắc mọi người sẽ có mặt đông đủ.
    Sau khi tham khảo ý kiến của các bạn. Lịch và thời gian cụ thể sẽ được thông báo sớm.
    Hay wa, nhớ em nữa anh Hoàn béo nha. Ko có em thì mất vui đấy.
    ALLEZ à lế , Let's nhậu nhẹt đập phá đê.
    phương châm của pippo : Ở đâu cũng được, chỗ nào cũng xong,chỉ cần gặp gỡ các bác nhậu đập phá là OK!!!
    Nhậu nhẹt là 1 phần ko thể thiếu của cuộc sống mừ, mà thôi ngay cái vụ karaoke đi nhé, anh Hoàn hát cũng tàm tạm nhưng pippo ko muốn nghe nữa đâu hehe
    Lần sửa cuối bởi pippo_querido; 19-01-2004 lúc 05:35 PM

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề