User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: Pci

binhjuventus
    Guest

Mặc định Pci

Tớ có biết về ISA và EISA nhưng chẳng biết gì nhiều về PCI. Tớ được biết còn có PCI Express do Intel đề xuất có băng thông lớn hơn PCI nhiều (PCI đâu 1Gbps còn PCI Express còn mạnh hơn nhiều nữa ).

Bác nào có tài liệu về PCI thì share với tớ được không? Post links có liên quan đến tài liệu PCI lên đây để mọi người cùng trao đổi.

ĐT4 - K45 có BTL Vi xử lý liên quan đến ISA nhưng 8 bit thôi!
    Ah, có ai biết trang web nào cho phép chuyển đổi từ PCI sang ISA không (cho tương thích giữa Card giao tiếp ISA với các khe PCI phổ biến của các máy tính hiện nay ý mà). Dùng MCU cũng được, tớ chơi tất :4: (Cái này mà có thì chắc cũng phải tìm hiểu sau thôi, nhưng ít ra còn có TL về PCI-to-ISA converter để mà tham khảo).

Các đại cao thủ, các đại ca giúp em với!

To Hoàng và Cảnh: Hai bác có tài liệu thì share cho em với nhé. Cảm ơn hai cao thủ trước!!!
    Lần sửa cuối bởi binhjuventus; 14-01-2004 lúc 05:44 PM

nt_son78
    Guest

Tôi có tài liệu về PCI 2.1 spec. Đợi về tìm lại đã, Nhớ nhắc lại bằng mail nt_son78@yahoo.com để tôi nhớ. Post sau.

Êu các bác muốn biết về PCI thì lên trang web của intel.com mà tìm cả một đống .
    Một trái tim , Một tình yêu

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề