User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Xin ý kiến!!!mọi thành viên vào đây!!!

born to run... Avatar của Gorpe

Xin ý kiến!!!mọi thành viên vào đây!!!

Hi bà con!!!
    Forum phát triển không thể thiếu được tất cả chúng ta ,những người đã , đang và sẽ là thành viên chính thức của bkf , !!!và thay mặt các bác trong staff , tui nhiệt liệt hoan nghênh bà con đến với forum chúng ta!!!! :6: :6: :6:

Như các bác cũng thấy đấy , bkf là gì nào ??diễn đàn của ai??của sinh viên bk , của bạn bè , của vợ chồng của mọi sv bk ,....của những ai đã đang và sẽ quan tâm đến bk???đúng không các bác!!!??
    Khi các bác tham gia vào diễn đàn , các bác hi vọng nhận đựoc gì???ai chẳng muốn chát chít phải không các bác???nếu không cho chát chit thì tham gia cũng chán nhỉ??? mà sự đời có 1 điều vui hết sức là chỗ nào càng cấm chát chit , ta lại càng khoái chát chít!!!???nhỉ????

Đấy , tình bạn -tình yêu , thơ ca văn hoc (hì không có thơ thì chán chết các bác nhỉ?? ) là vấn đề muôn thuở của chúng ta các bác nhỉ??? chúng ta đã có hẳn 1 portal về vấn đề này rùi ,nhưng mà như thế vẫn còn chưa đủ , chúng ta lại cần phải thảo luận về vấn đè nóng hổi này ngay trong box của Khoa mình , như thế mới hưng phấn , các bác nhỉ??? vấn đề là ở chỗ đấy các bác ạ!!box Khoa viện mở ra làm gì??? chẳng nhẽ , để chúng ta chát chít cho nó có đoàn kết hả các bác???chẳng nhẽ dân Bk chỉ có biết chát chít , chỉ có quan tâm đến chát chít thôi hử???
    Các bác ạ , tại sao chúng ta không mạnh dạn đặt ra những vấn đề mà mình quan tâm trong lĩnh vực của mình???tai sao cứ phải chờ mod , smod hô thì mình mới hưởng ứng!!!BKf là của tất cả chúng ta !!!!!??
    Thôi , tui chẳng dài dòng văn tự nữa???mục đích cuối cùng của tui là nhờ các bác chỉ giáo dùm xem có cách nào để tránh tình trạng "chát hóa" FORUM bkf???
    Chúng tôi không muốn xóa bài của bất cứ thành viên nào cả??? Và càng không muốn các bạn tách khỏi khoa mình , ?? Chúng tôi chỉ muốn , diễn đàn chúng ta phát triển cân bằng cả về chát chít lẫn trao đổi kinh nghiệm!!! mang đậm phong cách sinh viên bk , nắng động -tri thức và rất rất lãng mạn!!nhỉ????staff sẽ có những qui định riêng và sẽ có những thay đổi phù hợp , nhưng tôi hi vọng các bác đóng góp ý kiến , để diễn đàn chúng ta phát triển tốt hơn!!!
    thanks!! :7:
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

Love!

Đúng vậy , hoan nghênh ý kiến của tất cả các thành viên BKF . Chúng ta là 1 gia đình - là một tập thể _ là những người bạn của nhau cơ mà , Tại sao ko thẳng vun đắp xây dựng ngôi nhà chung này chứ ? Mọi người đều dân chủ và đều có trách nhiệm nêu ý kiến đóng góp cho BKF !!!!!!!!!!! OK!

Vịt Bầu
    Guest

Đúng rồi đó. BKF cần phải thay đổi đi thôi. Phải thay đổi kể từ Ban lãnh đạo cho đến các thành viên.
    Trước tiên vẫn là phải làm sao thu hút được thêm thật nhiều người mới. Phải làm sao cho người ta vào diễn đàn không chỉ một lần mà lần sau còn muốn vào tiếp chứ. Hãy xây dựng một bộ mặt BKF có sức cuốn hút và thực sự có chất lượng. Bạn ơi mỗi một bài viết bạn viết ra đó cũng chính là cách để người khác hiểu bạn hơn. Và cũng chính qua đó bạn thể hiện con người mình.

vay cac ban mong muon bkf hoat dong nhu the nao?? hay cho chung toi biet!!!???

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Em nghĩ BKF hoạt động như thế này là kô được ổn lắm!!! Việc tạo nhiều box các khoa đã làm cho sự mất cân bằng trong BKF!!! Có những thành viên em ví dụ như em, em chưa bao giờ vào các box của khoa điện tử viễn thông cả hay khoa công nghệ thông tin!!! Em nghĩ là chúng ta cần phải có những lời giới thiệu cũng như là quảng cáo về các khoa để mọi thành viên đều có thể tham gia và post bài lên đều đặn!!! Việc tiếp theo là quá trình chat-chit trong các bài post kô thuyên giảm (căn bệnh trầm kha của các diễn đàn tương tự) thành thử việc một new member kô biết nói gì khi vào một bài theard. Em xin có ý cần nghiêm khắc nhắc nhở các thành viên nghiêm túc hơn tuy nhiên kô cần nghiêm túc quá mất đi sự thu hút của forum...

toidaquyenem
    Guest

Tai sao khong thay chuc nang them Member o dau. Cac ong lam an chan bo me

để các thành viên phải phàn nàn về chứ năng của mình alf lõi của chúng tôi!!!nhưng nếu cậu để ý , cái cậu yêu cầu hiện lên ngay khi cậu mở Bkf , !!!

chúng tôi hi vọng , mọi người sẽ dùng lời lẽ đúng mực hơn!! mất gì một câu nói tử tế ???

Vịt Bầu
    Guest

Quote Nguyên văn bởi georoxtrap
    để các thành viên phải phàn nàn về chứ năng của mình alf lõi của chúng tôi!!!nhưng nếu cậu để ý , cái cậu yêu cầu hiện lên ngay khi cậu mở Bkf , !!!

chúng tôi hi vọng , mọi người sẽ dùng lời lẽ đúng mực hơn!! mất gì một câu nói tử tế ???
    Có lẽ ban admins cũng nên sửa lại giao diện cho thân thiện một chút nhỉ ? Hôm nay mới phát hiện ra BKF cho phép thành viên gửi kèm file trong bài post. :lol:
    Đính kèm thu nhỏ Đính kèm thu nhỏ 50mth.gif  

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Em cũng chưa nắm vững cách gửi kèm file trong forum!!! Nhưng thư thế thì kô biết là host có đủ dung lượng để chứa kô biết!!! Bạn em nó dùng credit card chùa mua được host 350Mb với gián 70$ kô biết đó là host xịn kô???

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề