User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: Gửi anh em phát!

HUT's Student

Có lẽ cũng đã đến lúc rồi, không phải do bầonỳ cảu bjet4 được post lên tôi mới nói lên quan điểm này, khi TImeOut được set lên MOD tôi rất mừng, mừng vì box FET có thêm người. Khi đó tôi đã chát trực tiếp với ADMIN về cái sự nghỉ này của tôi, có nhiều lý do lắm.
    Tôi là MOD của box FET cũng khá lâu rồi, trải qua bao thăng trầm, hợp rồi lại tan, tan rồi lại hợp, (như là hoa khai hoa tạ lưỡng vô tình). Tôi đã biết thêm rất nhiều bạn, nhiều lắm, lắng nghe mọi người nói lên ý kiến, hiểu họ đó là điều hết sức tuyệt vời. Tôi phải cảm ơn các bạn nhiều mỗi người lại có cái rất riêng rất đáng học. Tuy nhiên có những việc chúng ta không thể đừng được, còn nhiều dự định trong tương lai quá mà tôi rất lo mình không hoàn thành nổi, thế nên tôi e rằng sự hời hợt ở đây là không thể tránh khỏi, và box chúng ta đang ngày một lớn mạnh, MOD cũng nhiều rồi, việc tôi và bjet4 xin rút khỏi bạn điều hành mong các bạn đừng quá bất ngờ, các MOD của box FET hãy làm việc có hiệu quả nhé.
    -------------------
    À tôi phải nói lời xin lỗi tới tất cả các mems, những ai tôi đã làm phật ý, những lời nhận xét thiếu khách quan, những bài viết kém chất lượng, sự quản lý lỏng lẻo gây mất uy tín, sự nóng vội, thiếu suy nghĩ trong cách sử xự.
    Can you paint with all the colors of the wind ?

Úi giời ơi Avatar của mahout

Quote Nguyên văn bởi bjet4
    Gửi mọi người,

Trong một thời gian ngắn, nếu các bạn để ý, số lượng bài của box FET đã đạt ngưỡng kỷ lục. Có lẽ từ trước đến nay, kể từ khi box FET tồn tại chưa từng bao giờ có con số bài kỷ lục đến như thế.
    Sự phát triển này công nhận có những đóng góp tích cực của các mem nhưng phải thừa nhận một thực tế là box FET giờ đã trở thành một chỗ để mọi người nói chuyện, giải trí, giảm stress.

Trước đây, khi còn là Admin cũng như Smod và Mod thì tôi luôn cố gắng đưa box FET là một nơi có những thông tin bổ ích về chuyên ngành và thực tế là box FET đã làm được nhiều thứ có ích đại loại như thế!

Nhưng kể từ khi BKF quay trở lại lần gần đây nhất và với sự “buông lỏng quản lý” thì box FET “bùng nổ” về số lượng bài viết nhưng “suy giảm” nghiêm trọng về chất lượng bài viết.

Có ý kiến rằng, box chúng ta đang tự cô lập mình với BKF khi mà đủ các thể loại từ tình cảm, văn thơ, ... đều có trong box FET. Cũng đúng, mà cũng sai!

Thế nên, cũng nhân đây xin thông báo với toàn thể anh em box FET rằng, những cái tên như: binhjuventus, bjet4, bingo, Лoмoнocoв sẽ mãi không còn xuất hiện trên BKF cũng như box FET nữa.

Rất mong, box FET sẽ phát triển theo chiều sâu và tiện thể, đồng chí nào thích làm Mod của box FET thay thế bjet4 thì PM cho admin đi!

Thân, bjet4
    Thực tình là tình trạng có hơi bi đát
    Nhưng hành động chưa ra trận đã đầu hàng như thế này có nên không
    Nếu không làm MOD nữa thì vẫn có thể làm thành viên cơ mà
    Hành động đòi del nick này quá là thỏa hiệp
    Ma cũng công nhận là box mình dạo này toàn chát chít
    Ma sau này cũng ít lên thôi
    Và xin hứa là không spam bài linh tinh nữa
    Nhưng hành động này của 2 MOD tiêu cực quá Ma không phục
    Khi có khó khăn mà lại bỏ rơi Admin với các Mod khác là không được
    Ký....
    Ký gì mà Ký...
    Vớ vẩn

Không có phong bì mà cứ đòi người ta ký

Quân Nhân Danh Dự

bỏ rơi hay ko cái đó tùy các bạn,vì tôi hiểu mỗi người có một dự định riêng. Nhưng dù sao,tôi vẫn nghĩ buôn thì đúng là buôn, nhưng đó là thời điểm thi cử của FET,sau khi thi chúng ta sẽ vực lại vị trí xứng đáng của BOX FET chứ?

Quân Nhân Danh Dự

mọi ng­ười thử đọc bài của Shinnok trong topic"hịch..." xem.Em thấy đúng đấy ch­­ứ? đã gọi là diễn đàn thì nó phải là nơi để mọi người trò chuyện chứ?

Registered User Avatar của than_chet

ồ hôm nay mới biết tin NA và Bình xin từ chức và del nick , Kì thực tớ rất bất ngờ và buồn cho 2 người . Có thể nói thời gian này BKF chúng ta vẫn còn quá nhiều tồn tại xong ko phải vì những lí do mà 2 cậu đưa ra đã đủ để 2 người xin rút lui 1 cách lãng xẹt như vậy - thử hỏi mọi người sẽ nghĩ gì về 2 người ?
    bản thân tui ko phải dân BK nhưng tui thực sự gắn bó với BKF vì vậy tui ko muốn 2 người tâm huyết với BKF như 2 cậu lại ra đi như vậy . Đề nghị 2 người suy nghĩ lại về quyết định của mình
    Thân!

autin_susu2
    Guest

Thế là thế nào?????
    Không biết đến thời điểm này 2 bác MU và Bình có còn là Mod nữa không nhưng kì thật tui rất quí các bác ở sự nhiệt tình. BKF ra đời để anh em trong trường trò chuyện, tán dóc. Mục đích là để tạo sự thoải mái. Các bác vì quá tâm huyết nên thấy không được thoải mái trong vai trò của mình.
    Thật ra chúng ta đều đã lớn hết cả, đều có ý thức( tuy ý thức vẫn phải nhắc nhở là 1 ý thức tồi), nhưng nếu các bác từ chức thì làm mất tinh thần anh em quá.
    BKF chết đi sống lại nhiều lần nhưng tui vẫn gắn bó vì nó gần như là 1 thương hiệu của BKHN, không phải tinh tướng-tui là 1 trong những member đầu tiên của BKF, và tui chưa bao giờ thấy chán nó.
    Mong 2 bác xem xét lại. :i:

svBK's Member Avatar của SubZero

BKF có thời trồi lên vật xuống, có lúc đã bị down, nhưng rồi cũng đã hoạt động trở lại, trong thời điểm khó khăn đấy các bác vẫn hoạt động nhiệt tình. Đến thời điểm này BKF cũng như Box FET vừa mới đông vui lên 1 tí 2 bác Bjet và MU đã rút về ở ẩn hết rồi sao, chán quá. Box FET gần đây bùng nổ số bài chat chit là do nhu cầu về tình cảm của anh em tăng cao thôi , đừng bận tâm nhiều làm gì.
    Welcome to our site : http://www.finalstyle.com
    For developer : http://www.vncoder.com

HUT's Engineer

Có trục trặc một tí thôi, về nhầm lân của admin thôi ,làm bjet4 không thoải nên nói thế thôi, anh em vẫn tin tưởng vào bjet4 va MU. Cứ vào BKF bình thường đi, có gì đâu mà phải thế, mod hay mem thì cũng thế, miễn là mình thấy thoải mái và vui vẻ.
    Khám phá bản thân

lazygaugau
    Guest

Các bác cứ quan trọng hóa vấn đề. Ngồi trong giảng đường còn chat chít, nói chuyện ẫm ĩ. Lazygaugau, ngồi phòng thi ko làm được bài cũng 2 thàng ngồi bốc phét với nhau. Nữa là trên diễn đàn.
    Các bác làm được thì làm, ko làm thì thôi .... nơi anh em gặp nhau trò chuyện, những câu chuyện nghiêm túc 100% thì xin lỗi chỉ 1 tháng chẳng ma nào vào. Lazygaugau lên mạng mà chỉ để bàn mấy cái chuyên ngành thà đến trường học còn hơn... lên thư viện còn hơn.
    Bác Admin đôi lúc cũng thái quá về vai trò cũng như về nội dung .... Bài nào ko chất lượng thì khoảng 1 tháng, cho nó tự xóa, khỏi lo đầy ... những bài chất lượng thì tồn tại. Đơn giản thế thôi.
    Box Fet là nơi gặp gỡ, đứng biến nó thành bàn học ... hic hic.... sợ cái bàn học lắm rồi.. Tết rồi , đi chơi đê

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề