User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: con trai thường có cảm tình với những cô gái như thế nào???

svBK's Member Avatar của kjeuh0a

Icon7 con trai thường có cảm tình với những cô gái như thế nào???

Hj cho em hỏi con trai thường có cảm tình và thấy ấn tượng với những người con gái có tính cách như thế nào ạ
    Thứ nhất:Ngoan hiền,dịu dàng,không nói tục chửi bậy,nhẹ nhàng,trong sáng toàn tập...không biết đến chốn ăn chơi.Không đi chơi đêm quá 9h30
    Thứ hai:gần tương tự như kiểu thứ nhất,nhưng thoải mái hơn tẹo(tức vẫn biết những chỗ nào có thể chơi,chỗ nào cần tránh, như đồng ý đi hát chẳng hạn)
    Thứ ba:Có cá tính,ngang bướng,thẳng thắn,nói năng đôi khi hơi thô lỗ nhưng trong mức có thể chấp nhận được,dám nói,dám làm.Tuy nhiên không phải người dễ dãi(vẫn biết giữ mình ạ).Tóm lại là ghê gúm ,không phụ thuộc vào bất kì ai
    ...Em tò mò nên hỏi vậy.Chắc mỗi người sẽ thích con gái một kiểu ,nên ai thích con gái như thế nào trong 3 kiểu trên(hoặc kiểu khác cũng được)thì trả lời giùm em nhá_cảm ơn nha
    Lần sửa cuối bởi kjeuh0a; 15-04-2010 lúc 10:50 PM Lý do: nhầm 1 chữ

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Thứ nhất, thứ 2 và ... thứ 3
    nếu buộc phải chọn thì chọn thứ 2
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

3. Tớ cảm ơn Thiên Tình Hận đã chia sẻ.

Quote Nguyên văn bởi Thiên Tình Hận Xem bài viết
    Thứ nhất, thứ 2 và ... thứ 3
    nếu buộc phải chọn thì chọn thứ 2
    có lẽ thứ nhất cũng tốt nhưng dễ làm người ta ngạt thở
    thứ 2 thì chắc là ai cũng thích rồi(kể người cao tuổi,hay bạn bè cũng quý lun chứ riêng gì con trai)
    thứ 3 hơi ngổ ngáo(nhưng chắc vẫn có người hợp với cá tính này chứ nhỉ)

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

làm bạn gái thì có thể hợp thôi, làm vợ về để nó làm chồng à bạn

Phong thần Avatar của enragon

Thường thì mở mồm ra là bảo ngoan hiền với nữ tính.Nhưng thực tế với ng như dạng 1 thì chán lắm, dạng 2 thì bình thường cơ mà vẫn chán.

Ae dễ đổ bởi 1 cô gái cá tính hơn.1 ng thú vị.

Nói chung thì bạn cứ sống thoải mái với bản thân mình, đừng gò ép cái gì.Tự nhiên mà bộc lộ tính cách.Thế thôi.Muôn hình muôn trạng, chí phèo cũng có thị nở yêu

Thành viên Hội Độc Thân

hehe, theo mình thì về bề ngoài có khi hội con trai thik các em xinh xắn, trông hiền lành, ngoan ngoãn.
    về tâm hồn thì chả biết đâu mà lần đâu. Có khi người ta cảm nhau về tâm hồn, chả cần quan tâm tới vẻ bề ngoài đâu. Cho nên, cái thật bao giờ cũng là nhất. Hãy cứ là chính mình đi, rồi cái j đến sẽ đến, cái j là của bạn thì nó sẽ mãi là của bạn. Cái j ko phải của bạn thì sẽ vĩnh viễn mất đi. Đừng tiếc nuối bất cứ cái j ko thuộc về mình. hì hì.

HUT's Student Avatar của nguyenhuu43

mình là mình thích cả 3
    nói chung là tùy hứng, thế nên giờ vẫn bám trụ với HĐT
    nhưng mà thích làm bạn với loại thứ 3, vì để được cãi nhau (2 đứa cùng ngang bướng thì cãi nhau là bt) ^^
    Vì tương lai sau này, cố lên!

svBK's Newbie Avatar của dam thanh mai

hhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahaaaaa

Icon10

Quote Nguyên văn bởi enragon Xem bài viết
    Thường thì mở mồm ra là bảo ngoan hiền với nữ tính.Nhưng thực tế với ng như dạng 1 thì chán lắm, dạng 2 thì bình thường cơ mà vẫn chán.

Ae dễ đổ bởi 1 cô gái cá tính hơn.1 ng thú vị.

Nói chung thì bạn cứ sống thoải mái với bản thân mình, đừng gò ép cái gì.Tự nhiên mà bộc lộ tính cách.Thế thôi.Muôn hình muôn trạng, chí phèo cũng có thị nở yêu
    đúng là mỗi người một suy nghĩ,nhưng chẳng nói trước được điều gì vì một ngày nào đó gặp một ai đó không giống như tình yêu trong trong tưởng tượng của mình mà mình vẫn có thích đấy thôi...chắc gì cá tính đã luôn thú vị mà chắc gì ngoan hiền luôn là nhàm chán...nhưng chắc chắn cái gì lâu cũng thành nhàm chán...phải tự tạo ra cơ hội làm cả 2 vui thôi,không nên trông chờ vào tính cách của cô ấy

Icon10

Quote Nguyên văn bởi nguyenhuu43 Xem bài viết
    mình là mình thích cả 3
    nói chung là tùy hứng, thế nên giờ vẫn bám trụ với HĐT
    nhưng mà thích làm bạn với loại thứ 3, vì để được cãi nhau (2 đứa cùng ngang bướng thì cãi nhau là bt) ^^

làm bạn với người thứ 3 thì sẽ giống với 2 thằng thân nhỉ...đúng là trong lớp có bạn nữ nào nói chuyện thoải mái thì dễ được các bạn nam quý mến thật.....mà khi gặp ai sét đánh trúng tim thì chắc gì đã phân biệt này nọ...chắc theo năm tháng sẽ hiểu ra có phải 1 nửa của nhau không thôi

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề