User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: câu hỏi thắc mắc về học tại chức

svBK's Newbie

Icon7 câu hỏi thắc mắc về học tại chức

chào các bạn ! mình chuẩn bị tốt nghiệp cao đẳng nghành cơ khí chế tạo máy, mình định đi học tiếp đại học nhưng phân vân lên học tại chức ở bách khoa hà nội , hay chính qui của một số trường dại học nhỏ khác. mình có thắc mắc là sau khi học tại chức ở BK song thì trong văn bằng có ghi hệ tại chức không ? sau khi tốt nghiệp thì có được học tiếp cao học ở bách khoa hà nội không ? các bạn trả lời dúp mình với. cảm ơn nhiều

Phong thần Avatar của enragon

bằng tại chức thì đương nhiên ghi là tại chức rồi

học chính quy đi

có giá hơn tại chức mà bạn

master chém gió Avatar của chickenboy

Từ khoá tới thì học kiểu gì cũng đều ghi chữ 'Đại học' thôi Cùng một đề thi, một cách đánh giá...thì không có gì để phân biệt cả, cái này cũng đúng mà. Không phân biệt cách học, đánh giá trên kết quả đầu ra để cấp bằng

Bạn có bằng Đại học và thi qua đầu vào của Cao học thì được học Cao học mà. Nhiều bác cũng học tại chức mà giờ có cả bằng tiến sỹ đấy chứ
    Chia sẻ kiến thức là một cách để tiết kiệm thời gian cho nhân loại!

Cùng tham gia xây dựng Bách Khoa toàn thư thuần Việt http://bktt.org/

Phong thần Avatar của enragon

Quote Nguyên văn bởi chickenboy Xem bài viết
    Từ khoá tới thì học kiểu gì cũng đều ghi chữ 'Đại học' thôi Cùng một đề thi, một cách đánh giá...thì không có gì để phân biệt cả, cái này cũng đúng mà. Không phân biệt cách học, đánh giá trên kết quả đầu ra để cấp bằng

Bạn có bằng Đại học và thi qua đầu vào của Cao học thì được học Cao học mà. Nhiều bác cũng học tại chức mà giờ có cả bằng tiến sỹ đấy chứ
    cách học thì khác nhau đấy bác ạ

svBK's Newbie

chào bác "chickenboy" bác có thể cho em biết cụ thể hơn về khóa tới học tại chức ở BKHN thế nào được không ? vì em thấy BKHN là trung tam đào tạo khoa học kỹ thuật hàng đầu mà. lên em muốn theo học. đầu vào thì mình biết là phải thi vào nhưng đầu ra thì có phân biệt tại chức với chính qui không ? hay là chỉ ghi là đại học thôi ? rất mong các bác nhiệt tình đúp đỡ.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề