User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Chủ đề: tet

svBK's Newbie Avatar của thononvaodoi

tet

tet den roi!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

Bây giờ có lẽ mình đã qua cái cảm giác háo hức khi tết đến...
    có lẽ mình già rồi..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

Kô phải ngại! Avatar của ot_khong_cay

Chán thiệt được nghỉ tết cứ như là đi đám ma các bác à!!! Chán quá!!! Qua cái tuổi kiếm chác rùi nên nó mới thía đó các bác à!!! Già rùi!!! Hi Hi Hi!!!

Đây là bài viết của thononvaodoi...nhưng bác ý reply sai topic nên em chuyển hộ bác ý..
    xin chào tất cả mọi người, vậy là chúng ta đã lại sắp có một cái tết, chắc hẳn trong mỗi chúng ta đều có những cảm nhận riêng trong cái không khí áp chót của một năm này phải không?.Trong dòng người tấp nập ngòai kia chúng ta có thể nhận thấy mỗi người một tâm trạng. Những cụ già giờ thì đã sắm sửa gần xong và cũng đang nóng lòng chờ con cháu về đoàn tụ ,các viên chức nhà nước thì vẫn đang tất bật cho những nhiệm vụ cuối năm và tất nhiên bọn trẻ là những thành phần háo hức nhất trong những ngày này giường như đối với chúng tết đã đến từ rất sớm đứa nào đứa nấy mặt mày rạng rỡ đòi bố mẹ mua cho bánh kẹo hay quần áo mới để đi chơi tết...Vậy còn chúng ta những sinh viên trẻ đại diện cho thế hệ thanh niên thấy thế nào về cái tết ? Vào thời gian này chắc hẳn có những người mới vừa trải qua một kì thi nặng nhọc và đang chuẩn bị cho một kế họach vào năm mới,tất nhiên còn có người thì vẫn đang dốc sức cho những môn thi cuối song cũng không phải vì thế mà quên đi tết đang đến gần.Mỗi người có một công việc riêng nhưng tất cả chúng ta ai cũng nung nấu một ước mơ cho tương lai của chính mình sắp bước sang một năm mới chắc các bạn mong muốn trong thời gian tới mình sẽ tiến thêm một bước nữa trong con đường thực hiện ước mơ của mình.Vậy tất cả chúng ta hãy cùng cố lên, hãy gắng sức cho nhiệm vụ trước tiên là học tập nhé! Chúc cho chúng ta cùng thành công trong chặng đường khó khăn đầu tiên này

Bác ớt không cay nói thế nào chứ...năm nào em chả thấy bác bội thu..

Em thu được chi đâu bác!!! Nghèo vẫn trắng tay đó bác!!! Có tiền kô dám vô shop xịn mà tòan luôn ra shop KL mua đó bác!!! Sinh viên nghèo mà bác!!! Hu Hu Hu!!!

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

tội nghiệp thật
    thảo nào đi lên box nào cũng thấy kêu gọi anh chị em trong forum tự mừng tuổi nhau
    thảm thuơng thảm thuơng, cáo em nhờ ông anh rể quý hóa của em đổi cho em 20000 tiền 200 xu rùi , mà công nhận là hơi hiếm . may thế
    mà tết nhất năm nay không khí cũng buồn tẻ thiệt, nhưng em cảm thấy vui vì.... hehehe
    chào các bác nhá, hi vọng tết rùi nhưng vẫn chịu khó post bài cho đỡ buồn
    Mặc kệ cuộc đời, mặc nắng mưa
    Mặc kệ yêu thương, mặc dối lừa
    Mặc kệ tình ai, mặc tình tôi
    Mặc kệ vấn vương trói buộc đời
    Mặc kệ thị phi, mặc tiếng đời
    Mặc kệ danh lợi , mặc kệ vui
    Cứ buông tất cả vào trong gió
    Để chút lòng cười với thảnh thơi
    .....

Năm nay có phải là năm mão đâu mà bác đeo nơ vui thía nhỉ? Em thì vẫn cứ buồn tiu nghỉu! Bác cáo nhơ mừng tuổi em đầu xuân nhé!!! Cám ơn bác trước!!!

Em vẫn như ngày xưa Avatar của cáo đeo nơ

hehehe
    bác cáo này lúc nào mà chẳng vui, phải vui thì mới thấy yêu đời đuợc chứ , ihihih
    mà bác ớt khôn nhỉ, bây giờ cáo em nói nha, bác đang kêu gọi mọi nguời post bài lên box của bác, ai post 1 bài đuợc 1 đồng vàng 1000 D or 200 đ thôi cũng đuợc , hehee
    để mừng tuổi luôn, đảm bảo sẽ có nhiều bài ,. hehe bác ớt ạ

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề