User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18

Chủ đề: Tuyệt kỹ võ công dành riêng cho dân FoFL-HUT

svBK's Member Avatar của cupidmt

Icon4 Tuyệt kỹ võ công dành riêng cho dân FoFL-HUT

Tình hình là nhoằng cái mình cũng ra trường được mấy tháng rồi. Tuần tới là đc về trường lấy bằng tốt nghiệp rồi. Còn một đống tài liệu mật, có thể coi là tuyệt kỹ được chắt lọc và thu thập từ các sư huynh, sư tỉ và các bạn đồng môn của FoFL trong thời gian "khổ luyện" tại D4 mà mình thấy thực sự hữu dụng nền truyền lại cho các sư đệ và sư muội của FoFL giắt cặp quần. Cơ mà khổ cái mình thì ko rành việc up file trực tiếp lên BKF nên muốn hỏi chú mod ở K51 và các huynh đệ xem cách up lên BKF trực tiếp thế nào? Hay là up lên Mediafile nhỉ?
    Quả thực thì vừa rồi cũng có truyền trực tiếp lại cho mấy thằng đệ trong đội HÚT - Fê Fê Lòi và mấy đệ thân tín rồi, nhưng h muốn cho mọi người cùng tham khảo. Anh em cho biết ý kiến nhé!
    Practice makes perfect!

2. Có 3 thành viên cảm ơn bài viết của cupidmt có chất lượng:

aDungz Avatar của aDz

Nếu cậu đồng ý, tớ set cậu làm Uploader. Sau đó cậu có thể upload lên host.
    Cảm ơn đã chia sẻ
    admin
    http://svbk.vn/announcement.php?f=94&a=49
    In GHOST we trust
    Will I Ever find - Someone to believe?
    Có vấn đề gì liên quan admin thì pm tin nhắn cá nhân nhé. Cảm ơn.

Personal blog: http://aDungz.wordpress.com

Phong thần Avatar của enragon

chẹp

Mình dân Fet

thôi đi ra ngoài.Chúc bác up thành công

đa tạ đã chia sẻ

svBK's Member Avatar của sunlower

Hay quá, anh up lên đi, em đang học môn Lexicology Mr N, nghe thiên hạ đồn đại thì mấy môn này trượt nhiều lắm, K52 lần này bị dọa cho trượt 1 nửa sợ wa'!

Tội Nhân Thiên Cổ Avatar của Thiên Tình Hận

Quote Nguyên văn bởi sunlower Xem bài viết
    Hay quá, anh up lên đi, em đang học môn Lexicology Mr N, nghe thiên hạ đồn đại thì mấy môn này trượt nhiều lắm, K52 lần này bị dọa cho trượt 1 nửa sợ wa'!
    oh yeah, sunlower cùng các dân khối Dê đang rất mong anh rep trở lại
    This I Love - Guns N' Roses

contact me:
    Y!M : no1gun_n_roses
    Mobile: null
    Blog: http://aDungz.wordpress.com

Tình hình là các em cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ. Mấy môn Lý thuyết tiếng công nhận là khi học thấy hơi bị khoai. Đặc biệt là khi ko đc Mr. N trực tiếp giảng thì coi như no comment. Nếu may mắn được nghe Mr.N giảng thì ngon rồi! Còn việc dọa cho trượt thì năm nào chẳng thế: " Cho chúng mày trượt một nửa!" Hô hô. Cơ mà tính của Mr.N là thế. Thỉnh thoảng hơi "ch..i" ex đỡ đc!, tuy nhiên thầy cũng tốt lắm đấy, việc học có gì ko hiểu cứ nhiệt tình hỏi, thầy chiến tất, giảng lại dễ hiểu, thi thì điểm cũng ngon thôi (trừ khi đứa nào chuối củ quá thì cũng chết là phải).

Đặc biệt Mr. N đó là "I hate boy!" thế nên các chú cứ gọi là ngồi vặt râu, vểnh tai lên mà nghe thầy nói chuyện với các e xinh tươi thôi, hầu như chẳng bao h hỏi mấy thằng con trai đâu mà. Tuy nhiên đến lớp mình thì thay đổi, thỉnh thoảng vẫn nói chuyện với mình. Hẹc hẹc
    Trong bộ bí kíp của a có thuốc đặc trị cho 3 môn LTT thi tốt nghiệp. Chỉ cần chăm chỉ nghiền ngẫm tí là ngon lành thôi. Cộng với mấy môn khác nữa cũng đầy đủ cả.

Cậu IVIA cho biết cụ thể cách thức up lên để tớ up lên cho mọi người tham khảo nhé!

Croc's tear can' cheat me Avatar của Mr_monkey

Hay thế, tình hình là em cũng sắp tốt nghiệp trong năm nay mà chưa có cái gì gọi là bí kíp cả. Mr Cupid đang làm ở đâu rồi, lương cao ko? em đang lo sau khi ra trường cái là thất nghiệp luôn nè, không có người quen, quan hệ không có, mơ hồ về những chỗ nào cần tuyển dân ta. Nói chung là mờ tịt về tương lai, huhu
    Man and universe: Which is limited and which is unlimited?

Icon14

Tình hình là đợi các chú mod set cho mình làm uploader mà mãi chẳng thấy đâu. Thế nên tôi up lên mediafire rồi nhé. Đồng chí nào có nhu cầu thì vào đường link dưới đây down về nhé! He he. Thấy ngon thì vui lòng nhấn thanks cho khổ chủ cái!

Link download Bí kíp FoFL:

http://www.mediafire.com/file/0jwmmrrywnz/Bí kip FoFL_HUT.rar

Pass: cupidmt

Hope it works!
    Lần sửa cuối bởi cupidmt; 04-04-2010 lúc 06:35 PM

10. Có 3 thành viên cảm ơn bài viết của cupidmt có chất lượng:

Croc's tear can' cheat me Avatar của Mr_monkey

Thanks bác rất nhìu nhá

svBK's Newbie Avatar của mancunian_kk

Mặc định Re: Tuyệt kỹ võ công dành riêng cho dân FoFL-HUT

Quote Nguyên văn bởi cupidmt Xem bài viết
    Tình hình là các em cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ. Mấy môn Lý thuyết tiếng công nhận là khi học thấy hơi bị khoai. Đặc biệt là khi ko đc Mr. N trực tiếp giảng thì coi như no comment. Nếu may mắn được nghe Mr.N giảng thì ngon rồi! Còn việc dọa cho trượt thì năm nào chẳng thế: " Cho chúng mày trượt một nửa!" Hô hô. Cơ mà tính của Mr.N là thế. Thỉnh thoảng hơi "ch..i" ex đỡ đc!, tuy nhiên thầy cũng tốt lắm đấy, việc học có gì ko hiểu cứ nhiệt tình hỏi, thầy chiến tất, giảng lại dễ hiểu, thi thì điểm cũng ngon thôi (trừ khi đứa nào chuối củ quá thì cũng chết là phải).

Đặc biệt Mr. N đó là "I hate boy!" thế nên các chú cứ gọi là ngồi vặt râu, vểnh tai lên mà nghe thầy nói chuyện với các e xinh tươi thôi, hầu như chẳng bao h hỏi mấy thằng con trai đâu mà. Tuy nhiên đến lớp mình thì thay đổi, thỉnh thoảng vẫn nói chuyện với mình. Hẹc hẹc
    Trong bộ bí kíp của a có thuốc đặc trị cho 3 môn LTT thi tốt nghiệp. Chỉ cần chăm chỉ nghiền ngẫm tí là ngon lành thôi. Cộng với mấy môn khác nữa cũng đầy đủ cả.

Cậu IVIA cho biết cụ thể cách thức up lên để tớ up lên cho mọi người tham khảo nhé!
    hé hé bạn Thế ku-tè, cấm nói xấu Mr. N của tớ ná
    hưởng ứng tinh thần vì tương lai các em chúng ta của bạn Thế, t cũng có tí hàng, em nào có nhu cầu p.m ná, đảm bảo xài tài liệu của mìn, k thi lại hơi phí

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề