User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Cho em hỏi tí

MMX&SSE
    Guest

Mặc định Cho em hỏi tí

Không biết có cách nào lấy lại pass của hòm thư không? em bị mất pass rùi! hộp thư này của em rất quan trọng! hic hic nó là add mà em đưa cho thằng bạn hôm nó bay! hic hic quên không lấy emeo của nó nên bây giờ bó tay! giúp em với! (email trên yahoo!)

autin_susu2
    Guest

Nếu tớ đủ khả năng truy nhập zoo database của Yahoo thì tớ đã không bị mất đến 3 cái pass trước đây. Tuy nhiên trong tương lai thì chẳng biết thế nào mà lần, Yahoo cẩn thận

nguyenthanhtungtinbk
    Guest

Không biết có cách nào lấy lại pass của hòm thư không? em bị mất pass rùi! hộp thư này của em rất quan trọng! hic hic nó là add mà em đưa cho thằng bạn hôm nó bay! hic hic quên không lấy emeo của nó nên bây giờ bó tay! giúp em với! (email trên yahoo!)
    Không có cách gì lấy lại hòm thư nhưng có thể generate cái pass mới bằng cách điền vào các thông tin cần thiết sau khi nhấn cái Forgot my password. Cái pass mới có thể đổi được và mọi việc lại OK. Chúc vui.

frzzheart
    Guest

gửi tin nhắn lại cho cái nick của mình , hoặc mail xin nó trả cho là cách hay nhất .

Admin
    Guest

Để tránh bị mất pass bạn nên chú ý :
    - Không mở những file lạ có đính kèm trong mail trước khi Scan qua
    - Không gõ pass mail vào bất kì nơi nào khác trừ trang chính thức của Yahoo
    -Khi online tại các hàng Internet Cafe cần lưu ý đề phòng Keyloger đặc biệt tại những hàng ADSL mật độ keylog là rất lớn.
    Ngay như 1 Admin của hackerVn trong ngày đầu tiên về ViệtNam ngồi Internet Cafe đã bị xơi mất 1 cái nick yahoo
    Vì thế nếu bạn muốn giữ cái Account của mình thì cẩn tắc vô áy náy, kiểm tra thật kĩ trước khi gõ mật khẩu của mình ra.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề