User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Chủ đề: [Help]Đồ án tốt nghiêp đề tài truyền hình

svBK's Newbie

Icon11 [Help]Đồ án tốt nghiêp đề tài truyền hình

Em đc thầy rao cho làm đồ án TN về Truyền hình .Em ko biết nên dùng tài liệu gì,mua ở đâu ai biết chỉ dùm em với Thax (Up luôn càng tốt nha)

HUT's Student Avatar của chienbinhbk

Quote Nguyên văn bởi Keikan103 Xem bài viết
    Em đc thầy rao cho làm đồ án TN về Truyền hình .Em ko biết nên dùng tài liệu gì,mua ở đâu ai biết chỉ dùm em với Thax (Up luôn càng tốt nha)
    Em hỏi thế thì anh cũng pó tay. Em hỏi tài liệu để làm đồ án mà mọi người chả ai biết đồ án của em như nào cả thì nói sao nổi. Anh nói luôn khóa anh rất ít người làm về truyền hình căn bản vì ngành truyền hình tuyển rất ít, khó xin việc. Mấy thầy dạy truyền hình trong trường thì chủ yếu dạy toàn công nghệ truyền hình cũ, cũng ít có gì để tìm hiểu. Bây giờ em nghiên cứu về IPTV thì có vẻ có tương lai đấy.

3. Tớ cảm ơn chienbinhbk đã chia sẻ.

svBK's Newbie

Quote Nguyên văn bởi chienbinhbk Xem bài viết
    Em hỏi thế thì anh cũng pó tay. Em hỏi tài liệu để làm đồ án mà mọi người chả ai biết đồ án của em như nào cả thì nói sao nổi. Anh nói luôn khóa anh rất ít người làm về truyền hình căn bản vì ngành truyền hình tuyển rất ít, khó xin việc. Mấy thầy dạy truyền hình trong trường thì chủ yếu dạy toàn công nghệ truyền hình cũ, cũng ít có gì để tìm hiểu. Bây giờ em nghiên cứu về IPTV thì có vẻ có tương lai đấy.
    hix em đc chọn 1 trong 2 đề tài kỹ thuật vệ tinh hoặc truyền hình, em vẫn chưa quyết định làm cái nào ,mới đang tham khảo và tìm tài liệu thôi anh ơi,anh có kinh nghiệm+tài liệu gì về môn kỹ thuật vệ tinh ko ?giúp em với .Thax anh

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề