User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Môn học "Công nghệ tạo hình dụng cụ" - K51

Giảng Viên Avatar của nguoidanduong06

Mặc định Môn học "Công nghệ tạo hình dụng cụ" - K51

Những thắc mắc về môn học "Công nghệ tạo hình dụng cụ" và thí nghiệm các bạn có thể post tại đây

Following The Sun! Avatar của Mr Lion

Bên em ngày trước không học môn này mà chỉ học môn"Lý thuyết tạo hình" thôi.Nhưng em nghĩ là hai môn này cũng tương đối giống nhau.Em hơi tiếc vì học môn này năm thứ 3,lại không chú ý lắm.Cái được lớn nhất của em ở môn này là làm toàn bộ phần lập trình matlab của bài tập lớn

Giảng Viên Avatar của nguoidanduong06

Quote Nguyên văn bởi Mr Lion Xem bài viết
    Bên em ngày trước không học môn này mà chỉ học môn"Lý thuyết tạo hình" thôi.Nhưng em nghĩ là hai môn này cũng tương đối giống nhau.Em hơi tiếc vì học môn này năm thứ 3,lại không chú ý lắm.Cái được lớn nhất của em ở môn này là làm toàn bộ phần lập trình matlab của bài tập lớn
    Hu, môn Lý thuyết tạo hình có dùng Matlab đâu nhỉ ? Có chăng dùng để vẽ mấy bề mặt không gian -kô nằm trong nội dung giảng dạy.
    Thầy nào dạy bạn vậy ?

Rgs,

Following The Sun! Avatar của Mr Lion

Quote Nguyên văn bởi nguoidanduong06 Xem bài viết
    Hu, môn Lý thuyết tạo hình có dùng Matlab đâu nhỉ ? Có chăng dùng để vẽ mấy bề mặt không gian -kô nằm trong nội dung giảng dạy.
    Thầy nào dạy bạn vậy ?

Rgs,
    Đúng là bên em học lý thuyết tạo hình hơi khác một chút.Thầy Phan Văn Đồng bên bộ môn CS thiết kế máy & Robot dạy chúng em.Bài tập lớn của chúng em cũng chỉ là tạo giao diện chương trình tính toán và vẽ mấy biên dạng phẳng và không gian như epicycloit...thôi.Nhưng năm thứ 3 mới làm quen với Matlab nên thấy phần lập trình cũng hay hay.

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề