User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 53

Chủ đề: Thảo luận tình hình diễn đàn

Admin
    Guest

Icon4 Thảo luận tình hình diễn đàn

:1:
    Sau một thời gian tham khảo ý kiến của 1 số thành viên và trước nhu cầu đổi mới của BKF trước tình hình mới. Thay mặt ban điều hành xin phổ biến cho các bạn biết về 1 số thay đổi và hoạt động chúng ta định hướng trong năm mới 2004 .
    Diễn đàn của chúng ta vừa hoạt động trở lại, đã thu hút được khá nhiều thành viên quay lại. Và bây giờ chính là lúc chúng ta phải tiến hành chuyển đổi về chất cho diễn đàn. Và dưới đây là những công việc chúng ta sẽ thực hiện :

+ Thứ nhất : Admin sẽ rà soát lại toàn bộ các Moderator của diễn đàn.
    Kể từ khi bài viết này được đăng. Đề nghị Mod, Super Mod có khả năng và thời gian để tiếp tục quản lí hãy trả lời ngay dưới bài viết này. Nếu ai không có đủ điều kiện về thời gian cũng như nhiệt huyết để tiếp tục quản lí nữa cũng xin viết rõ ra để mình được biết. Sau ngày 5/1/2004 tất cả những Mod không reply bài viết này sẽ được chuyển về nhóm Quân Nhân Danh Dự. Đồng thời khuyến khích những thành viên mới tham gia quản lí và đóng góp ý kiến nhiều hơn.

+ Thứ hai : Để tăng tính hấp dẫn và đặc trưng của BKF nên khi viết bài nên hạn chế tối đa các bài Chat - Chit. Nếu tái phạm nhiều lần thành viên đó sẽ bị khóa Account cho dù người đó là ai, chức vụ thế nào .... Box Chat-Chit sẽ được Create riêng và các chủ đề liên quan đến nó sẽ được chuyển vào đó.

+ Thứ ba : Trong tháng tới BKF sẽ tổ chức phát tờ rơi để 1 lần nữa quảng bá BKF tới với đông đảo Sinh viên. Đề nghị các thành viên hãy tham gia ủng hộ chiến dịch này. BKF luôn luôn mong chờ những thành viên mới . BKF có phát triển được hay không phụ thuộc rất nhiều vào sự nỗ lực của chúng ta vào lúc này.

Bước sang năm mới 2004 . Xin gửi tới toàn thể anh chị em Sinh Viên tham gia trên diễn đàn Bách Khoa những lời chúc tốt đẹp nhất : May mắn và Hạnh Phúc !
    Chúc diễn đàn của chúng ta phát triển xứng đáng với Bách Khoa trường Đại Học tiên phong của cả nước.
    Cảm ơn bạn đã đọc tin ! :wub:

born to run... Avatar của Gorpe

hey!!!
    đề nghị bác admin nếu có lòng quí trọng nhân tài thì đưa em lên làm admin , còn không , cho em xuống làm dân đen!!!hết!!!
    Hành trình tôi đi tìm tôi...

Guitar
    Bần bật khóc
    Buổi sáng
    vỡ bình yên...!

Love!

tớ đây ....
    _ T1:box chat- chit vẫn thuộc nhóm box : tâm hồn BK ------ vậy nhẽ ra tui vẫn là mod box đó chứ? ( sao tui lại ko được làm móg box chat - chit nhỉ?-- vô lí quá bà con à )
    _ T2: nếu admin có lòng coi trọng nhân tài thì cho bác georoxtrap lên admin còn tớ lên smod cũng được ( chỉ 1 người lên là ko được )
    T3: Kế hoạch phát tờ rơi của chúng ta thế nào đề nghị bàn cụ thể
    hết !

bk77_k46_hut
    Guest

em cũng muốn

bk77_k46_hut
    Guest

đùa thế thôi!!!!!!!!!
    em là dân đen .các bác nói gì em cũng chịu

hung_t1981
    Guest

Thôi ngậm ngùi vậy!híc híc"Biết thì thưa thớt ko biết thì dựa cột mà nghe vậy"
    Trời ơi gần 00h rồi sang năm 2004 rồi anh em ơi! Forum năm nay hoạt động tốt hay không phụ thuộc vào anh em đấy!

Chúc mừng năm mới

Scorpion
    Guest

em xin chân phát tờ rơi, có lương không nhể? 50000/ngày em mới làm

Nắng Avatar của Tũn

Bác ơi, phát tờ rơi có được lương không vậy :wub: , tui đã từng đi phát tờ rơi rùi, cho tui xin 1 chân phát tờ rơi với,hì hì.
    Yêu mọi người, tin vài người và đừng xúc phạm ai cả.

Admin
    Guest

Okie, vì lí do cá nhân không cho phép R9 đã tạm không giữ chức Smod nữa. Chức vụ này sẽ sớm được tìm người thay thế để refresh lại BKF.
    em xin chân phát tờ rơi, có lương không nhể? 50000/ngày em mới làm
    Xin nhắc lại, Nếu bạn có tâm huyết và 1 chút thời gian hãy tham gia với chúng tôi. BKF hiện chưa có 1 nguồn thu nào chính thức cả. Vì chúng ta hoạt động hoàn toàn dựa vào sự nỗ lực của các thành viên.
    To georoxtrap nếu được làm Admin bạn sẽ làm gì để phát triển BKF. Nếu thực sự bạn đưa ra được những phương án phát triển tốt. Mình sẽ không ngần ngại bầu bạn giữ chức vụ này.
    To all Mods : Nếu bạn đã có 1 trọng trách dù lớn hay nhỏ trong tay. Hãy làm công việc của mình thật tốt. Hãy khẳng định mình đi mọi người !!!
    Lưu ý : Đã có 2 Smod và 1 Moderator reply kể từ ngày 31/12 .

vtspercrys
    Guest

seo mà cái diễn đàn của cả trường mà nó nghèo nàn vậy nhỉ. Admin nghĩ sao chứ!

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/6 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề