User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 22

Chủ đề: k46 keu cuu

dt12
    Guest

k46 keu cuu

ly thuyet mach 1 cua co Tuy nam nay lai day them thanh tich voi ti le thi lai trung binh khoang >70%. con ly thuyet truong thi hau nhu khong co 1 khuon mat nao ra khoi phong thi voi su hon ho. co anh chi K44-45 nao co kinh nghiem thi lai LTM1 va LTtruong chi bao cho cac em k46 voi

bingo
    Guest

Hỏi trong box Học tập nhé em.

Anh tiếc là cả hai môn này, anh đều không thi lại nhưng theo như nhận xét của một số Tiến sỹ giảng đường anh thì thi lại, cô túy cho đề dễ hơn thi đi. Còn thi lại LTT thì nghe nói, chú Khuyến cũng không ác lắm đâu.

Chúc em thi lại tốt!

lazygaugau
    Guest

Thầy Khuyến thì mình ko biết... Chứ đề thi lại của cô Tuý thì học chắc phần biến đổi nguồn và nút máy tính, nếu thi đi cô ra phần này, thì thi lại cô ra phần kia.. Đề i xì đổi mỗi một cái là dễ tính hơn.

Chúc may mắn

Final Fantasy
    Guest

Thầy Khuyến thì chăm làm BT ở sách BT vào, toàn dạng trong đó thôi.

Quân nhân danh dự Avatar của Mr.vulh_bk

Môn lý thuyết trường các thầy dạy thì toàn cho bài dễ ẹch đến khi thi thì mới biết thế nào là mùi đời.Môn này đằng nào cũng trượt,chơi 3 ngày có phải sướng hơn không?Mấy bác học đỉnh ở lớp em cũng chỉ làm được 2 bài hoặc hơn một chút.Chắc thi lại đông vui hơn đi chảy hội ấy chứ.Nhưng mà thôi từ nay đến tết cứ chơi tẹt đi, ra tết thi lại là vừa!
    Môn lý thuyết trường là môn chuối nhất của kì 5!
    Môn Mạch muốn qua thì cần làm chính xác ít nhất 1 bài.Nếu cả 3 bài đều không làm hết thì nộp tiền học lại đi là vừa!

The end is just the beginning

Úi giời ơi Avatar của mahout

Lý thuyết mạch phải làm tới đâu chắc tới đó
    Làm trọn vẹn một bài thì qua
    Nếu làm hai bài đều dang dở thì sẽ thi lại là cái chắc
    Để ý đề bài cô hay lừa lắm có khi ra đề sai nữa
    Ký....
    Ký gì mà Ký...
    Vớ vẩn

Không có phong bì mà cứ đòi người ta ký

lazygaugau
    Guest

Thì đằng nào các em nó chẳng thi lại 70% rùi.... Nói chung là ko nên buồn. Vì buồn thì cô Tuý cũng ko biết đâu. Cố mà làm thôi. Đừng có lười như anh

bingo
    Guest

Các em mới vào khoa, chưa "nếm" hết mùi "đời" đâu. Sau này, các em còn gặp phải những dị nhân "đỉnh cao" hơn, thế nên theo anh, nên biết chấp nhận và vươn lên đi là vừa.

Học kỳ 1, bọn em mới chỉ gặp 3 dị nhân: Cô Hồ Anh Túy (dũng sĩ diệt sinh viên), Thầy Bình (CTDL), Thầy Khuyến (Lý thuyết trường), nghe nói có cả Thầy Dũng (con cô Túy - CSLT TT)

Sang học kỳ tới, còn có thêm một số "đại cao thủ diệt sinh viên nữa", học thì cực chuối như thầy T.Q. Đởn (môn KT Xung và KT Mạch điện tử 2), Cô Hà (KT Mạch điện tử 1 - cô dạy chuối thôi nhưng điểm thì he he... khá thoáng), Cô Hương (Cơ sở dữ liệu), gặp lại Anh Bình trong môn Ngôn ngữ lập trình.

Sau này, các em vẫn phải tái ngộ bác Khuyến với môn Ăngten :4:

Thôi, đã vào khoa ĐTVT thì em cũng nên "chấp nhận" thực tế đó chứ. Khoa ta, GV nhiều người dạy chuối lắm, mà cho điểm cũng chuối!

Quân Nhân Danh Dự Avatar của dihockhongdanhban

hehehehe....khổ thân các bác khoa điện tử..em mới học năm 2 nên vẫn học đại cương ..tình hình này vẫn phải tranh thủ chơi thôi..
    to bác bingo : thầy dũng con cô túy có phải là cái ông trẻ trẻ, béo béo, lùn lùn, hay đánh bia ở chỗ văn phòng đoàn đúng không bác...nếu đúng là bác đấy thì ..em yên tâm rui`..
    .... Chính cô là thủ phạm... Cô đã đánh cắp trái tim tôi......

MY BLOG

HUT's Student

Không phải đâu bé. Đấy là anh Nguyễn Hoàng Dũng (Dũng mít), dạy môn Vi Xử Lý bọn ĐT9 -12 K45. Anh ấy là UVTVĐT đó bé. To lắm đó. Trưởng ban tình nguyện trường đấy.
    Can you paint with all the colors of the wind ?

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề