User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Bạn đã bao giờ xem tranh ảnh sex trên mạng?

duy
    Guest

Mặc định Bạn đã bao giờ xem tranh ảnh sex trên mạng?

Vâng,chào các bạn!
    Đã rất lâu rồi tôi mới trở lại BKF.Và,hôm nay tôi ở đây không phải để kiếm chuyện với một ai đó như tôi vẫn thường làm.BẠN ĐÃ BAO GIỜ XEM TRANH ẢNH SEX TRÊN MẠNG CHƯA?Và BẠN CÓ SUY NGHĨ GÌ VỀ VẤN ĐỀ NÀY?Đó là câu hỏi mà tôi muốn đặt ra cho các bạn.
    Tôi có quyền đòi hỏi ở các bạn sự nghiêm túc từ phía các bạn.Mọi lời phàn nàn,bàn tán với thái độ nửa vời xin đem đi nơi khác.Nếu bạn không muốn tỏ thái độ quan tâm đúng mức đến vấn đề này thì đừng viết gì vào đây cả.Điều đó sẽ không giúp ích được cho những người khác.
    Tại sao tôi lại đặt ra câu hỏi này ư?Tôi sẽ nói rõ hơn với mọi người.
    Đây là câu hỏi mà một bạn nữ đặt ra cho tôi.Câu hỏi này đã đặt tôi vào một tình huống vô cùng khó xử.Cô ấy yêu cầu tôi trả lời một cách thành thật.Vì sao ư?Tôi và cô ấy cũng đã hiểu về nhau quá rõ,chúng tôi là bạn.Các bạn rất muốn biết câu trả lời của tôi phải không?
    "CÓ"-đó là câu trả lời của tôi.
    Tôi không muốn biện minh gì cả.Nhưng sự thật là chuyện đó đã xảy ra từ rất lâu rồi.Tôi không muốn nhắc lại chuyện đó một chút nào.Các bạn nên tin điều đó.Tôi nói ra điều cần nói và cô ấy đã giữ lời hứa.Không nặng lời,không chửi rủa.Cô ấy đã biểu hiện một thái độ chân thành.Chúng tôi đã nói chuyện rất lâu.Đó là cuộc nói chuyện có ý nghĩa rất lớn đối với tôi.
    Ám ảnh chỉ còn là ảo ảnh.Tôi chỉ còn coi đó là một kỷ niệm buồn.Lúc này,tôi ngồi đây và tôi có đủ can đảm để nói ra với mọi người.Ít nhất đối với tôi là như vậy.Có thể đối với người khác,im lặng,giấu kín trong lòng lại là giải pháp tốt nhất.Cuối cùng chúng ta có nên nói ra tất cả?Và nếu có nói ra thì là với ai?Bạn có muốn tìm một ai đó để chia sẻ?Đó có thể là một canh bạc đắt giá.Bạn có thể tìm thấy niềm tin mới hoặc có thể sẽ mất đi một người quan trọng đối với mình.
    Nào,bạn có thể sẽ nói gì đây?

Love!

hic... tớ thì chưa phải xem những hình ảnh sex , nhưng theo tớ nghĩ nó là 1 phần đen nhức nhối , là mặt trái của internet . Đã có lần tớ chứng kiến cảnh vài anh chàng nhăn nhở coi sex , Nói thực lúc đó tớ coi những anh chàng đó ko đáng 1 xu . Và cứ nghĩ rằng sẽ có nhiều người bạn của tớ cũng sẽ nhìn nó mà tớ cảm thấy kinh khủng quá

duy
    Guest

Tôi đã mong đợi nhiều hơn từ phía mọi người.Nhưng ở đây dường như tôi đã không được hoan nghênh.Tôi có thể hiểu các bạn nghĩ gì.Và theo tôi,đó là một hành động thiếu tích cực.Các bạn không muốn bày tỏ ý kiến của mình?Vì sao?Các bạn thờ ơ?Thờ ơ vì cho rằng vấn đề này không liên quan đến mình?Hay các bạn sợ?Sợ vì khi nói đến nó mọi người sẽ nhìn mình dưới con mắt khác?Hay vì một lý do nào khác hơn chăng?
    Tôi nhắc lại rằng đó là một hành động thiếu tích cực.Vì sao ư?Tôi biết rằng đa số các bạn cảm thấy gì.Các bạn ghê tởm hành động đó,coi đó là điều rác rưởi.Các bạn muốn phê phán,mỉa mai,đay nghiến thậm chí (xin lỗi)chửi rủa.Và,chẳng có gì bất hợp lý khi nghĩ rằng một trong số các bạn cũng từng ít nhất một lần làm như vậy.Tôi chẳng e ngại gì mà không nói như vậy.
    Các bạn nghĩ tôi viết bài này là để làm nổi mình ư?Các bạn nghĩ tôi điên khùng lập dị ư?Không,tôi không như thế.Khi nói ra điều này,tôi đã chấp nhận rằng mình sẽ mất đi rất nhiều.Và thực tế đã diễn ra như thế.Tôi cũng như các bạn,tôi có nhiều bạn bè.Và khi tôi nói ra điều này,tôi nhận thấy được những suy nghĩ của họ về tôi qua phản ứng của họ.Tôi chợt thấy là những người quanh tôi ít đi.Chẳng lẽ tôi không buồn?không luyến tiếc?Điên.Chỉ có kẻ điên mới nghĩ vậy.
    Lần này,tôi muốn hỏi các bạn rằng:nếu bạn biết được rằng một người bạn của mình đã từng có hành động đó thì các bạn cũng im lặng như với câu hỏi của tôi sao?Quá tệ.Thật sự là vậy đấy.Chỉ có khinh bỉ,lạnh nhạt,chỉ nhìn sự việc từ một phía.Có lẽ khi đó...!

HUT's Student

Cám ơn duy. Hôm nay được R9 cho cái link vào đây tôi mới biết là bạn có cái corner này. Tôi có thể đánh giá được sự chân thành của bạn. Bạn biết đấy, vấn đề này không dễ gì nói ra trong phạm vi vài trang giấy bút, vài nghin tiến NET. Nếu nó dễ thế thì chính phủ VN đã có nhiều chính sách hiệu quả hơn rồi kìa. Bạn suy nghĩ cũng có lý, nhưng theo tôi có những điều chúng ta ko thể, không thể làm được, không nên đòi hỏi quá nhiều.
    Chúng ta à TN, có cơ hội tiếp xúc với nền văn minh nhân loại, nhưng chúng ta sẽ học cái gì, chúng ta ra ngoài đời, chịu áp lực từ nhiều phía, chịu thật là nhiều cám dỗ. làm sao người lớn không khỏi lo cho chúng ta ? Họ có lý, khi dặt mình vào địa vị làm cha làm mẹ chúng ta sẽ hiểu được phần nào suy nghĩ của bố mẹ ta.
    Tôi vào đây không phải để trả lời câu hỏi có hay không. Tôi vào đây nêu quan điểm của tôi về chuyện này, và để đánh giá nhan cách của con ngừi thì cần phải nhìn nhận từ nhiều phía, chứ không thể vì thế này mà bạn đánh giá bạn của mình như thế được.
    Chuyện về giới tính, chúng ta ko được lên lớp, hầu hết chúng ta biết được đều là do tò mò về những điều đó. Chúng ta không có một cá gọi là nơi để được dạy bảo, giáo dục giới tính. Nhưng chúng ta là tahnh niên, tự hào là SV Bách Khoa, chúng ta phải biết "gạn đục khơi trong" nhé, tôi tin trong mỗi con người chúng ta ai cũng sẽ đấu tranh, đấu tranh với chính mình trước những cám dỗ mà bạn sẽ cảm thấy là thật là tầm thường. Đấu tranh để vươn lên, thành một con người tốt các bạn nhé.
    Can you paint with all the colors of the wind ?

hung_t1981
    Guest

Những trang web như vậy thì nên loại nó khỏi site tìm kiếm thì hiệu quả hơn.

pdetyly
    Guest
    chao ban qeen 83 .ban co le la mot nguoi con gai "goc" cua châu a ,hay phuong dong noi chung, neu xet tren phuong dien cua mot nguoi con gai .thi toi dong y voi ban . nhung xet tren phuong dien xa hoi thi ban nen phong khoang mot chut.cung la mot sinhvien bach khoa.toi xin goi den ban nhung loi sau day.neuban da tung duoc xem nhung phim duoc goi la educational film thi ban se thay ban duy (nguoi ma ban phe phan cung da khen) thua ban xua nay co ai dam noi cai ma noi nguoi che bai ra cho nguoi khac biet. va co ai chap nhan lanh tron cai xau ve minh khong.theo y toi .tren doi nay nam cung nhu nu.gioi tinhla mot van de muon doi muon thuo .va nhu cac thay day triet truong minh cung noi la .do la mot van de mang ban chat "con cua con nguoi " no thuoc linhvuc ma .co 2 dang nguoi, mot la nguoi ta lam cho " phan con di xuong phan nguoi di len "nhom con lai thi nguoc lai va tom lai y toi muon noi la " gioi tinh la mot van de khong phai la xau . van de o day la ban biet ro ve no khong ,va ban biet lam cach nao de minh la con nguoi hon con vat .." toi xin vi du don gian sau day. ban co biet la trung quoc cung da chap thuan cho nguoi ta thanh lap mot trang web ve giao duc gioi tinh .va phim banh my ., ve dep my cung de cap den van de giao duc gioi tinh..
    doi voi toi . nguoi ta co quyen tim hieu nhung cai gi minhchua biet , nhung trong mot gioi han nao do ma chuan muc dao duc cung nhu xa hoi cho phep.
    ban co dong y voi y kien toi khong.. va mong ban thong cam voi ban duy cua chung minh . that su ban duy la nguoi dan ong chan chinh moi dam noi ra dieu do ,
    chao ban rat cam on da de tam den buc mail tren .
    nguoi viet ."hat cat nho cua bach khoa "

hiengic
    Guest

o hay queen_83 có nói là duy nói những điều như vậy alf ko tốt đâu? cũng ko phủ nhận thời đại này vấn đề giáo dục giới tính đã gần như trở thành 1 môn học trong trường rùi . Thực ra mà nói thì con người là 1hình tượng đẹp , nếu các bạn đi sâu vào các ngành nghệ thuật thì hẳn các bạn sẽ gặp khá nhiều hình ảnh sex , và họ quan niệm đó là cái đẹp . Đó là nhìn ở phương diện nghệ thuật ----- là tốt . Nhưng nếu nhìn những anh chàng xem sex như là 1 thú vui, niềm đam mê thì thật là bệnh hoạn ---- xấu
    Vậy đó ! Cảm ơn Duy đã mạnh dạn đưa ra 1 khía cạnh mà ít ai trên BKF này dám đưa ra ! Thân!

Scorpion
    Guest

không những chỉ ảnh sex mà còn cả những đoạn phim sex ngắn nữa cơ
    bất cứ ông con trai nào có máy tính chẳng xem 1 vài đĩa phim sex, đó là thực tế

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề