User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Chủ đề: Lính mới

svBK's Newbie Avatar của cophuthuynho284

Icon5 Lính mới

Em là thành viên mới muốn tham khảo ý kiến của các bác về nghành tiếng anh khoa học công nghệ và kĩ thuật ak.Em đang định thi vào đấy nhưng ai cũng can.Chẳng biết sao nữa?Em muốn biết tất cả thông tin về ngành đấy và cơ hội việc làm ak?xin các bác giúp đỡ

master chém gió Avatar của chickenboy

Mình không biết rõ lắm về ngành đấy nhưng học BK ra thì khả năng kiếm việc cao hơn các trường khác trong cùng lĩnh vực bạn ạ

Riêng cái món tiếng Anh KHKT thì bạn yên tâm là BK luôn chiếm số 1 đấy. Giờ hợp tác quốc tế nhiều nên nhu cầu về tiếng Anh kỹ thuật càng cao. Cứ đi theo con đường đó đi, rất ổn mà

Còn nếu bạn muốn biết thông tin chi tiết có thể hỏi vài vị tiền bối trong khoa này. Có 1 điều rất đáng để học BK là bạn sẽ trở thành cool girl ngay lập tức đó
    Chia sẻ kiến thức là một cách để tiết kiệm thời gian cho nhân loại!

Cùng tham gia xây dựng Bách Khoa toàn thư thuần Việt http://bktt.org/

Độc Thân Bang Hội Avatar của Cu Tí học Điện

Ở BKF mà hỏi về ngành tiếng Anh khoa học kĩ thuật thì chắc không ai hợp lý hơn là đồng chí Afoolchild chị ạ.

Chị cứ yên tâm mà thi, chuyên ngành này hình như mới chỉ có Bách Khoa HN đào tạo, đảm bảo lợi thế cạnh tranh rất cao.
    Lần sửa cuối bởi why_not; 27-02-2010 lúc 11:45 PM
    Em là nắng cùng cỏ hoa khoe sắc
    Anh là mưa rơi lúc đất trời buồn
    Nắng và mưa có thể nào chung bước
    Có bao giờ xây nên mộng uyên ương

em học lớp mấy mà biết nhiều thế thanks.e cũng thi vào Bk chứ???

Quote Nguyên văn bởi chickenboy Xem bài viết
    Mình không biết rõ lắm về ngành đấy nhưng học BK ra thì khả năng kiếm việc cao hơn các trường khác trong cùng lĩnh vực bạn ạ

Riêng cái món tiếng Anh KHKT thì bạn yên tâm là BK luôn chiếm số 1 đấy. Giờ hợp tác quốc tế nhiều nên nhu cầu về tiếng Anh kỹ thuật càng cao. Cứ đi theo con đường đó đi, rất ổn mà

Còn nếu bạn muốn biết thông tin chi tiết có thể hỏi vài vị tiền bối trong khoa này. Có 1 điều rất đáng để học BK là bạn sẽ trở thành cool girl ngay lập tức đó
    Uh mình cảm ơn bạn nhá.bạn sinh năm bao nhiêu vậy để mình còn biết mà xưng hô..học Bk ai cũng dọa là con gái khổ lắm.hic.nhưng mà hok sao.Mình chắc ok thôi.mình xấu xí nên chắc hok làm cool girl được rùi.nhưng chắc sẽ là lovely girl

master chém gió Avatar của chickenboy

Icon10

Quote Nguyên văn bởi cophuthuynho284 Xem bài viết
    Uh mình cảm ơn bạn nhá.bạn sinh năm bao nhiêu vậy để mình còn biết mà xưng hô..học Bk ai cũng dọa là con gái khổ lắm.hic.nhưng mà hok sao.Mình chắc ok thôi.mình xấu xí nên chắc hok làm cool girl được rùi.nhưng chắc sẽ là lovely girl

Mình sinh năm 83 bạn ạ Già rùi, vào đây bon chen đú đởn với các bé 1 tí cho nó trẻ người thôi

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn Vào BK đi, lovely girl là chắc chắn đc rùi

em học lớp mấy mà biết nhiều thế thanks.e cũng thi vào Bk chứ???
    Dạ, em cũng thi Bách Khoa chị ạ. Hẹn gặp chị ở C1!

[QUOTE=chickenboy;246830]
    Mình sinh năm 83 bạn ạ Già rùi, vào đây bon chen đú đởn với các bé 1 tí cho nó trẻ người thôi

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn Vào BK đi, lovely girl là chắc chắn đc rùi [/QUOte
    83 thì chưa già chị không trẻ thôi ak.hihi em sẽ vào BK.yên tâm.anh ơi hoạt động ở Bk có chán như người ta vẫn nói không nhỉ?.Con trai bk tốt không anh?

[QUOTE=Cu Tí học Điện;246832]

Dạ, em cũng thi Bách Khoa chị ạ. Hẹn gặp chị ở C1!
    [/QUOTe
    uh.chị e mình chắc là sẽ gặp thui nhỉ. mà e là con trai hay con gái vậy nhóc

uh.chị e mình chắc là sẽ gặp thui nhỉ. mà e là con trai hay con gái vậy nhóc
    Con gái có thể là "Cu Tí" được không hả chị?

Hoạt động ở Bách Khoa không chán đâu ạ, tất nhiên là các anh chị học Bách Khoa thì không có nhiều thời gian và không được tạo điều kiện hoạt động ngoại khóa như sinh viên các trường khác (FTU chẳng hạn), nhưng em thấy các anh chị ấy đi tình nguyện, tổ chức ca nhạc, văn nghệ, CLB, .v.v. cũng hay ra phết đấy ạ.

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề