User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Chủ đề: Điểm 5 có được thi lại không?

123chanthiet
    Guest

Mặc định Điểm 5 có được thi lại không?

Các bác khóa trên cho em hỏi một cái!! Hic ở trường mình, ở bk và cụ thể là ở khoa CNTT 5 điểm có được thi lại không các bác. Muốn thi lại thì phải làm sao đây?

Dark_Angel
    Guest

Quote Nguyên văn bởi 123chanthiet
    Các bác khóa trên cho em hỏi một cái!! Hic ở trường mình, ở bk và cụ thể là ở khoa CNTT 5 điểm có được thi lại không các bác. Muốn thi lại thì phải làm sao đây?
    Lên khoa hỏi nhá

frzzheart
    Guest

chắc chắn là ko được thi lại đâu , nhưng đã biết mình được khoảng 5 điểm thì thôi đi , gạch bớt đi mà nộp cho chắc 4 điểm ,

123chanthiet
    Guest

Nếu biết thế thì nói làm gì nữa, KQ nó bất ngờ củ chuối quá nên mới muốn thi lại chứ!

Dark_Angel
    Guest

Quote Nguyên văn bởi 123chanthiet
    Nếu biết thế thì nói làm gì nữa, KQ nó bất ngờ củ chuối quá nên mới muốn thi lại chứ!
    Không có cách nào đâu. I fear that <_<

Final Fantasy
    Guest

Hinh như la được đấy. Nghe nói bảo la` bạn lên Khoa, nộp money, đăng kí tên là có tên đi thi lại. Hình như vậy, co`n cách n`ao thi` tôi chịu.

Độc Thân Bang Hội Avatar của Friday

Muốn thi lại thì phải xin thầy cơ! Nhưng không phải thầy nào cũng cho đâu. Híc... ác như tờ hú!
    Friday
    "To laugh is to risk appearing a fool.
    To weep is to risk appearing sentimental.
    To reach out for another is to risk involvement.
    To expose feelings is to risk rejection.
    To place your dreams before the crowd is to risk ridicule.
    To love is to risk not being loved in return.
    To go forward in the face of overwhelming odds is to risk failure
    ..."

123chanthiet
    Guest

Hic của tớ thì ngược lại : thầy bảo là cho, nhưng bảo lên khoa muh hỏi lại. Vậy đã có bác nào >5 điểm muh thi lại chưa vậy, tớ cay quá đi mất. Bài dễ thế muh.

sourire
    Guest

Được thi lại hay không là phụ thuộc vào thầy giáo chấm bài. Nhưng tớ nghĩ là được thôi nhưng phải có đơn từ, lý do đàng hoàng.
    Mà môn gì mà lại muốn thí lại ?, để điểm cao hơn à?. Tớ nghĩ thời gian thi lại để mà học môn mới còn tốt hơn.
    Tại sao không nghĩ tới chuyện thi lại điểm lại thấp hơn thì sao? Mà thấp hơn 5 là mấy nhỉ !!!!!!!Ha Ha

assassin
    Guest

nếu được thi lại thì đã có ối người thi lại rồi đâu phải đợi đến đồng chí hỏi. Công nhận củ chuối thật! điểm 5 gần 4 mà khác xa nhau thế

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/2 12 CuốiCuối

Thông tin chủ đề