User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Chủ đề: để có account free RapidShare, MU,.... 100%

svBK's Newbie

Mặc định để có account free RapidShare, MU,.... 100%

tình hình là dân download,khi găp rapidshare thì đúng là hầu như pó tay, nếu bà con muốn down rapid tẹt ga thì chỉ còn cách mua bản quyền hẳn nhiên rùi. nhưng có 1 cách # mà bạn dùng miễn phí account rapidshare trong 6 tháng.
    hãy đăng kí
    theo link sau
    Và nhấn vào SingUp để đăng ký và chọn gift.

Vào trang web để đăng ký cho mình 1 account free và sau đó chia sẻ đường dẫn mà trang web sẽ cho mình, chia sẻ cho mọi người vào tham gia đăng ký để bạn có được 1 referral cho 1 người đăng ký thành công (rất dễ đăng ký chỉ cần bỏ ra 1 đến 2 phút là xong)

hướng dẫn cách đăng ký

Bước 1 đánh email và password , chọn quốc gia nào cũng được ko quan trọng vào khung bên phải phía dưới.

Bước 2 Điền đầy đủ thông tin nhưng quan trong nhất là email và password còn phía dưới ko quan trọng (vì nó sẽ gửi cho mình qua email)

Bước 3 Qua hộp mail kích hoạt accout hoạt động.hết

Nếu muốn biết rõ cách thức hoạt thì sau khi đăng nhập vào, thì vào thẻ F.A.Qs xem nhé, nếu bạn nghĩ nó gửi cho mình như thế nào thì hãy yên tâm nó sẽ gửi (account và password) cho bạn qua email đó, vì vậy hãy cận thận email của mình nha.

Chúc bạn vui vẻ khi có trong tay 1 account nào mình muốn mà ko phải xin xỏ dài cổ trên mạng, tôi cũng đã từng như vậy nhưng khi biết được trang này từ 1 người bạn thì đều đó chỉ còn quá khứ thôi hihihihi

xin giới thiệu với các bạn vài trang down nhé www.fullversions.org, www.rapidshareddl.com. có rất nhiều cái hay ở đó đợi bạn khám phá, tôi hay down game ở những trang này toàn là game mới nhất đấy. nhưng đa số toàn là link rapidshare, lúc đó bạn sẽ hạnh phúc như thế nào khi có trong tay account mà mình cần phải không nào
    P/S ví dụ để có acc rapid 6t bạn cần giơí thiệu 4 người bạn đăng ký.

master chém gió Avatar của chickenboy

cái này để giành cho các bạn mắc bệnh đao à?
    Chia sẻ kiến thức là một cách để tiết kiệm thời gian cho nhân loại!

Cùng tham gia xây dựng Bách Khoa toàn thư thuần Việt http://bktt.org/

+ Trả lời chủ đề

Thông tin chủ đề