User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 65

Chủ đề: Mẫu người yêu lí tưởng

mona_lisavn
    Guest

Chắc chắn là ai cũng đề ra tiêu chuẩn về người bạn trai hoặc bạn gái cho mình.Vậy tiêu chuẩn đó là gì vậy?Mình thì đơn giản thôi .Chỉ cần người ấy yêu mình thật sự(tất nhiên là vậy rùi).Thứ 2 là hơn mình 1 cái đầu (cả nghĩa đen và nghĩa bóng).Dám nghĩ dám làm ,quyết đoán nhưng k bảo thủ....Sơ sơ chỉ có vậy thôi.(Hình như lí tưởng quá thì phải?) :wub:

Minhlover2
    Guest

Hihi, định nghĩa hơn cũng khó, thế nào là hơn bây giờ!! Chị em thử cho biết mẫu người yêu lí tưởng của mình đi!

Chí Phèo
    Guest

Những người hay mơ mộng về một mẫu người yêu của mình khó mà có thể kiếm được người yêu lắm...con người có ai là hoàn nảo đâu..miễn là sồng chân thành với tình yêu là được !!

Dkqdiep
    Guest

Nhiều người nói rằng đặt ra tiêu chuẩn này nọ làm gì, khi nào bị "sét đánh trúng" rồi thì "đống củi cháy rừng rực ngay", chả thiết gì đến tiêu chuẩn này nọ nữa. Nhưng mình thì nghĩ thế này, thật ra cũng phải là người ít nhiều có những tiêu chuẩn (có thể là đã xác định hoặc còn mơ hồ) mà mình mong muốn thì mới có thể "make sense" cho mình được chứ.
    Tiêu chuẩn của mình thì nhiều lắm, kiểu này phải giảm bớt thôi, không thì ế chết. Các bạn xem thử nhé: tiêu chí đầu tiên là thông minh (hơn mình), rồi phải humorous này, phải biết chơi ít nhất là một môn thể thao này, phải good-looking (tàm tạm là được), và cuối cùng là phải biết quan tâm tới mọi người xung quanh.
    Có ai đáp ứng được không nhỉ, hẳn là có đấy, nhưng chắc cũng chả đến lượt mình.

Chí Phèo
    Guest

Oài tiêu chuẩn khiếp như vậy thì xin chia buòn với bạn ,bạn sẽ phải sống độc thân lâu đấy.

mona_lisavn
    Guest

Chi Pheo nói cũng đúng nhưng những tiêu chuẩn cơ bản nhất mà k có thì thà ế còn hơn .Mà điều cơ bản ở đây đơn giản chỉ là "chân thành"như bạn nói ,sau mới là những mặt khác.K có thì chậc ..chậc.

Registered User

Tiêu chuẩn của Ly ư? Đơn giản lắm!! Thứ nhất là phải yêu Ly thật lòng nè!! Thứ hai là phải thông minh hơn Ly nè! Và cuối cùng là phải biết sống vị tha!!!
    Có ai có những tiêu chuẩn đó không? hi...hi!
    Ly

gavroche
    Guest

Tiêu chuẩn của mình thì đơn giản lắm, chỉ cần con vợ mình có đủ chân tay mặt mũi là ổn rùi!

Dkqdiep
    Guest

Originally posted by ban huu@Oct 29 2002, 11:22 PM
    Mẫu người lý tưởng la tuỳ theo sụu nhận định của mỗi người.................
    Thế thì mona_lisavn mới nêu lên topic này chứ. ban_huu có tiêu chuẩn gì thì nói thử xem nào

Eros
    Guest
    Originally posted by gavroche@Oct 29 2002, 11:16 PM
    Tiêu chuẩn của mình thì đơn giản lắm, chỉ cần con vợ mình có đủ chân tay mặt mũi là ổn rùi!

vay a` chi can` du chan tay mat mui~ thoi a` de hom nao` thuan tien tui gioi' thieu cho ong con miu nha` tui :silly)

<!--EDIT|Eros|Oct 30 2002, 02:47 PM-->

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/7 123 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề