User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Chủ đề: Dân khoa Tin mình !

frzzheart
    Guest

Mặc định Dân khoa Tin mình !

box FIT kém sôi nổi quá , hôm nay mình làm cái topic này để tạo cảm hứng hi vọng anh chị em post bài nhiều hơn . Người ta vẫn nói dân tin học đầu to , mắt cận , da xanh ngoet , v.v... lại còn tinh vi , khó gần nữa chứ ----> mấy cái này chắc do nhiễm virus máy tính .
    Công nhận dân IT thì nhiều bác giỏi thiệt nhưng để người ta nghĩ chúng ta như thế thì sao nhỉ ??? Theo các bác ngoài những ưu điểm và nhược điểm trên còn gì nữa , và cần phải làm gì để xóa đi quan điểm :' bọn tin học tinh vi lắm " ặc ặc.

my_venus
    Guest

dân tin hay quá đi chứ ,nhất là TIn 5? Hơ...hơ .....có nói quá không nhỉ?

venus
    Guest

Các bác có đọc Tạp chí Khoa CNTT chưa? Người ta khen con trai CNTT quá trời kìa. Chắc là em này K47, mới vào khoa chưa được mấy tháng, nên chưa nắm hết tình hình, chứ cứ thử một thời gian nữa xem. Bạn sẽ biết ngay thôi mà.!

quai_vat_C13
    Guest

Yep, tớ thấy K45 là hơi tinh vi, K44 siêu tinh vi, K43 cực kì tinh vi, K46 ngoan và hiền những bắt đầu có biểu hiện tinh vi, K47 thì chưa thấy rõ...

Nói chung là 10 người học tin thì 13 người là tinh vi!!!!

quai_vat_C13
    Guest

Mà thôi, chả tội gì mà ko tinh vi. Đằng nào cũng mang tiếng rồi, chả nhẽ k có miếng... Tinh vi đi cho khoa khác sợ!

lazygaugau
    Guest

Đâu bạn Lazygaugau học Tin toàn người hiền lành.... như
    Locke, Nangxuan, Newwave, Shyuka ....

my_venus
    Guest

Quote Nguyên văn bởi venus
    Các bác có đọc Tạp chí Khoa CNTT chưa? Người ta khen con trai CNTT quá trời kìa. Chắc là em này K47, mới vào khoa chưa được mấy tháng, nên chưa nắm hết tình hình, chứ cứ thử một thời gian nữa xem. Bạn sẽ biết ngay thôi mà.!
    Venus ơi có mình trong số này không ? Nghe ghê quá................

Dami
    Guest

Các chú nói thừa anh rồi nhé, anh đâu có tinh vi ? Nói thế các em lại bảo là chảnh, thiệt thòi lắm cơ

autin_susu2
    Guest

Này nhá, có 1 cái Topic giống kiểu như cái này đã được post lên đây 1 lần rùi nhá, lần đấy tui đã nói rất rõ là dân CNTT rất là đẹp trai, giỏi giang, lắm em yêu rùi nhá. Đừng để phải nhắc lại nữa nhá. -_- -_- :4:

frzzheart
    Guest

to Austin : giỏi giang , đẹp trai , nghe hay đấy , nhưng chỉ tội sặc mùi tinh tướng , haha.
    to Venus : cái tờ báo khoa tin của bọn này do dân tin viết , vẫn bệnh cũ mắc lại nên nó mới thế . CHo các bạn bên ngoài đọc mà phải lắc đầu , chúng nó toàn tự lăng xê nhau

+ Trả lời chủ đề
Trang 1/3 123 CuốiCuối

Thông tin chủ đề