User Tag List

+ Trả lời chủ đề
Trang 3/9 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 83

Chủ đề: Computer,Network v.v.v.v.v.

hihihihi gửi chú whoyouknow " ANh đây cũng không tài giỏi gì cũng đi ăn trộm mấy bài viết hay hay đưa lên cho mọi người cùng thảo luận là chính .ai chưa biết sẽ biết .Không quan trọng ban hoc như thế nào miễn là có kiến thức .Biến cái của người khác thành cái của mình cũng là một cách học.Đừng coi thường anh em thế Nói thật tôi cũng biết chút chút nhưng chú mà cứ giở giọng ấy ra thì anh đây không sợ đâu.Hãy tự lụa sức mình trước đi khi chưa biết mình đang đối đầu với ai.

YouKnowWho
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Manchester United
    Hê hê cái mũi dài ghê. Từ FIT mà thò sang đây. Hic hic bó chân, phải nói rằng IT đỉnh rồi, tuy nhiên ko nên so sánh. Ai chả có mặt mạnh. Mà YouKnowWho có biết Iloveyou là ở khoa nào không mà đòi.
    He he, chú nói thế nào chứ! Anh có đòi gì đâu, xem lại đi nhé!
    Chẳng qua là anh muốn nhắc nhở thằng ku Iloveyou là nếu có copy được ở đâu thì nên kèm theo cái bản quyền tác giả vào đó, nếu không biết tác giả thì chí ít cũng phải nói là copy từ nguồn nào. Okie?

Còn cái vụ hơn thua giữa FIT và FET thì chẳng thể nói được, tất nhiên cả hai đều là hào kiệt, mỗi anh hùng cứ một phương, đến khi kết hợp lại thì càng mạnh mà thôi. Chẳng qua là thấy chướng tai, gai mắt khi đọc được câu của Iloveyou thôi. Chú thử xem lại xem có ghét không?

Còn trong cả cái thread này thì tôi chỉ đánh giá cao các reply của COTN thôi - chất lượng và đầy đủ kiến thức, hiểu vấn đề chứ không cóp nhặt như của ku Iloveyou về rồi ti hi.

YouKnowWho
    Guest

ha ha ha

Coi Iloveyou kìa. Cuối cùng thì anh cũng thấy chú tiến bộ ra chút rồi đấy. Cũng biết tự nhận là cóp nhặt ở chỗ khác ra rồi kìa.

Đó, nói ra ngay từ đầu như vậy có phải anh em đỡ phải chọc ngoáy nhau không?

Vậy từ lần sau nhớ nha. Có 2 điều muốn nhắc chú:
    1. nhặt thì phải nói là nhặt được ở đâu. à mà tốt nhất là nhặt được của rơi thì nên đem trả người đánh mất
    2. đừng chọc vào người khác khi người ta không chọc gì mình kẻo mang họa vào thân có ngày.

À, plus thêm cho chú một vài câu nữa:
    1. Chú mới joined vào đây được vài ngày mà đã ti hi, chí ít thì anh cũng là senior, và anh cũng đã không còn phải ngồi lê trên giảng đường như nhóc nữa đâu nhé. Xem lại ngày join đi.
    2.
    Quote Nguyên văn bởi iloveyou
    Hãy tự lụa sức mình trước đi khi chưa biết mình đang đối đầu với ai
    Chú là ai mà lại đáng sợ thế nhỉ? Ôi, sợ quá! ha ha ha

autin_susu2
    Guest

Eo ơi, FIT sang FET thấy bắt nạt anh em nhà mà thương wa', nhưng đại ca YouKnowWho chứi có lí. Dẫu sao thì tốt cho chú Ilove u mà thôi.
    Bác YouKnowWho ơi, Phoebe lấy chồng ròi chờ đợi làm gì...khổ thân híc híc... :lol:

autin_susu2
    Guest

Iloveyou, chú về nhà mau, vào đây lạ nước lạ cái ma cũ bắt nạt đập chết giờ.
    Riêng anh thì đánh giá chú rất cao, về FIT cho post thả phanh, không sợ phù mỏ.
    Giữ gìn nhan sắc còn mà đi tán gái chứ. Dân FIT nổi tiếng đẹp giai ...hê hê :4: :4:

Stanley Ipkiss Avatar của The Fool

Đồng ý với ý kiến của YouKnowWho về việc đánh giá cao các bài chất lượng của COTN (tớ đang tự hỏi xem ai đây. Hi hi có lẽ em đoán ra vài phần bác COTN ạ).
    Nhưng bất đồng là bác vào chê làm gì, bác biết thế nào và cho thế nào thì cứ như thế mà nghĩ, xúc phạm người khác làm gì. Em là em khoái các bài copy lắm, chẳng cần biết người post thế nào, cứ hay là em khoái thôi.
    Còn chuyện FET, FIT thì em miễn ý kiến, có điều về mặt bằng chung thì FIT giỏi hơn rồi (điểm vào thì rõ thôi) nhưng ko phải tất cả. FIT chắc cũng có vài chú củ chuối (hi hi FET cũng vậy)

YouKnowWho
    Guest

Oh, man! I said I have no idea about the differences between FET and FIT. Both are good! Okie? (See the last post of mine above)

Stanley Ipkiss Avatar của The Fool

Sorry!!!
    Nhưng thôi cãi nhau làm gì nữa.
    To COTN: Em biết đến 90% bác là ai rồi!!! Bác có muốn giấu cái diễn đàn này ko, có gì bác gửi tin nhắn cho em, bác biết nick của em rồi mà

Vịt Bầu
    Guest

Quote Nguyên văn bởi The fool
    Sorry!!!
    Nhưng thôi cãi nhau làm gì nữa.
    To COTN: Em biết đến 90% bác là ai rồi!!! Bác có muốn giấu cái diễn đàn này ko, có gì bác gửi tin nhắn cho em, bác biết nick của em rồi mà
    Tốt tốt, trong cái Avatar của The Fool yêu quá :6:

HUT's Student

Tôi chả biết YouKnowWho là ai, nhưng xem ra bạn căhngr coi ai ra cái qué gì đâu. Tôi nói thế có lẽ hơi bị xúc phạm bạn nhưng van của bạn đã nói lên điều đó. Tôi cũng chả bênh Iloveyou làm gì, cái gì sai thì sửa thôi. Nhưng người này tôi biết, và bạn hãy nhìn xem bạn đóng góp gì cho diễn đàn này ? Bnạ joined vào cái 4rum này sơm ? Kệ chứ, bạn đã làm được cái qué gì ? hơn 60 bài viết trong 2 năm cơ à ? Mà bao nhiêu bài chat chit vậy ? Nhiều ghê nhỉ ? Joined sớm hay muọon mà quan trọng vậy hả ? Bạn có nhầm không ? hay bạn tự hào là mình đã graduated from U, tôi cảh biết thực lực của bạn đến đâu, nhưng chắc là cao thủ đầu có mủ rồi, nhưng cao nhân thì vẫn có người còn CAO hơn mà, đúng là bạn chưa biết Iloveyou là ai rồi. Đảo qua thì thấy FET là một trong những box có nhiều thành viên tham gia nhất rồi, nhưng về kỹ thuật thì chưa nhiều, đặc biệt là Computer & Networking. Những cái mà Iloveyou post toàn là cái cao siêu cả, nên đề nghị bạn post bài chi tiét hơn, tôi biết bạn biết rất nhiều, nhưng bạn chưa có phương pháp tốt nhất giúp mọi người hiểu thôi, cái này bạn nên xem lại, và cả câu chữ nữa. Rất mong sự cố gắng của các bạn góp phần làm lớn mạnh box FET, lớn mạnh cái 4rum này.
    Can you paint with all the colors of the wind ?

+ Trả lời chủ đề
Trang 3/9 ĐầuĐầu 12345 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề