User Tag List

Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Mời tham gia xây dựng website về Hà Nội

master chém gió Avatar của chickenboy

Icon14 Mời tham gia xây dựng website về Hà Nội

Hướng đến kỷ niệm 1000 năm Thăng Long - Hà Nội, chúng ta cùng tham gia xây dựng website về Hà Nội nhé

Các bạn xem thêm chi tiết ở đây: http://www.hanoi.ws/trang-chu/gioi-t...i-website.html

Trân trọng!
    Chia sẻ kiến thức là một cách để tiết kiệm thời gian cho nhân loại!

Cùng tham gia xây dựng Bách Khoa toàn thư thuần Việt http://bktt.org/

Độc Thân Bang Hội Avatar của Cu Tí học Điện

Trang này được đấy. Anh Hảo nói rõ thêm một chút nữa: trang này do ai xây dựng, quản lý, kêu gọi đóng góp bài viết hay cái gì khác?
    Em là nắng cùng cỏ hoa khoe sắc
    Anh là mưa rơi lúc đất trời buồn
    Nắng và mưa có thể nào chung bước
    Có bao giờ xây nên mộng uyên ương

3. Tớ cảm ơn Cu Tí học Điện đã chia sẻ.

Thành viên Hội Độc Thân

Ồ, cái này hay đấy. Mình có "quốc tịch" thủ đô, kể ra thì cũng là "dân Tràng An" đấy mà chẳng biết nhiều về HN. Hi vong trang hanoi.ws sẽ nhận được nhiều đóng góp từ mọi người.
    @ cu tí học điện: em là dân HN gốc nên chắc hiểu nhiều về HN lắm nhỉ. Viết bài giới thiệu về HN cho chị biết với

5. Tớ cảm ơn Nguyễn Mỹ đã chia sẻ.

Icon10

Quote Nguyên văn bởi Cu Tí học Điện Xem bài viết
    Trang này được đấy. Anh Hảo nói rõ thêm một chút nữa: trang này do ai xây dựng, quản lý, kêu gọi đóng góp bài viết hay cái gì khác?
    Cảm ơn cu tí nhé anh sẽ nói rõ từng thứ 1 luôn (em có thể đọc ngay trên website đó ở phần giới thiệu mà sao lại hỏi anh để bắt anh type lại cơ chứ nhỉ?)

1. Trang này (http://www.hanoi.ws) do 1 nhóm yêu HN lập ra với mong muốn đưa thông tin về HN đến được với tất cả mọi người. Ban đầu là thế, rồi sau có thêm sự hỗ trợ của nhiều người thì lại thêm các bài viết về văn hoá, lịch sử, xã hội...và những câu chuyện tản mạn, những cái nhìn ở các góc độ khác nhau về HN.

2. Quản lý thì hiện tại đang do nhóm kia quản lý, bạn Toàn và bạn Thành làm admin, còn mình thì chỉ làm chân loăng quăng thôi

3. Kêu gọi gì à? Thì đóng góp bài viết (tự viết hoặc tổng hợp, sưu tầm, biên tập...) qua các kênh: gửi bài qua email, đăng ký thành viên rồi tự đưa bài viết lên,... và quan trọng hơn nữa là giới thiệu website đến cho các bạn bè khác; đặc biệt là kéo thêm đội ngũ cộng tác viên để phát triển website

4. Cố gắng phát triển nhanh để kịp hoàn thành trước dịp kỷ niệm 1000 năm Thăng Long - Hà Nội đó cu tí ạ. Cố gắng tham gia nhé tí và kéo thêm nhiều bạn nữa

@Nguyễn Mỹ: Mỹ ở HN thì tích cực đóng góp đi nào, kêu gọi thêm đồng đội nữa nhé

Hôm nay đã có 4 thành viên đăng ký tham gia cộng tác mà chưa thấy ai từ BK nhà mình cả, mọi người ơi góp 1 chút sức đi nào

Cái này không chém gió được, làm sao bây giờ nhỉ?

BK nhà mình đã có thành viên Nguyễn Mỹ tham gia viết bài trên http://www.hanoi.ws rồi chờ đón các thành viên tiếp theo nào

Các bạn đóng góp chút công sức để thể hiện tình yêu Hà Nội qua mỗi bài viết nhé. Mỗi đóng góp của bạn là 1 lần bạn nói 'tôi yêu Hà Nội' mà

BK nhà mình ít người tham gia hanoi.ws quá. Hiện giờ mảng học sinh - sinh viên và mảng các bảo tàng, ẩm thực HN,... vẫn chưa đang chờ sự đóng góp của các bạn mà

Mình vẫn thích câu "tôi thích 1% cố gắng của 100 người hơn 100% cố gắng của 1 người"

Thông tin chủ đề